*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดันหน่อยคับ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย

สุขสันต์วันเกิดนะครับเจ้าบ้าน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,644
update รถเส็ด ก่อนเดินทางไปต่างประเทศครับ

w124 super deep black

• #2,645
รถเส็ดอีกคันครับ แต่ภาพน้อยไปนิดเพราะส่วนใหญ่ติดภาพผมกำลังยืนทานก๋วยเตี๋ยวอยู่ข้างรถเลยไม่กล้าโชว์และเจ้าของรถยังเติมของไม่หมดครับเด๋วกลับมาให้ถ่ายอีกทีอาทิตย์หน้าครับ

accord g7

• #2,646
update รถกำลังทำครับ รวมๆครับ

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

สีเทพๆ:coolly-0033:กันทั้งนั้น

• #2,648
update 92 ขยับ step รื้อทั้งคันแล้ววววว

พี่อยากจะเข้าไปขอตัวอย่างสีได้ไหมครับ spies hacker 66249 ไม่ทราบว่ามี code สีนี้ป่าวครับ

• #2,650
พี่อยากจะเข้าไปขอตัวอย่างสีได้ไหมครับ spies hacker 66249 ไม่ทราบว่ามี code สีนี้ป่าวครับ

66249 เป็น panel number นะคับ หมายถึงเป็น code ที่กำกับเฉดสีของรุ่นรถอีกทีนึงครับ ซึ่งจากผลการ search มันคือสีของ nissan เบอร์ jw0 สีทองใช่มั้ยคับ :coolly-0045:

ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชมเสียนาน ก้าวหน้าขึ้นเยอะนะครับ...มีโอกาส โทรกลับหาผมหน่อยนะครับ เพราะไม่รู้ว่า k.พล อยู่ต่างประเทศหรือเปล่า...จ๋าครับ:coolly-0010:

66249 เป็น panel number นะคับ หมายถึงเป็น code ที่กำกับเฉดสีของรุ่นรถอีกทีนึงครับ ซึ่งจากผลการ search มันคือสีของ nissan เบอร์ jw0 สีทองใช่มั้ยคับ :coolly-0045:

ใช่ครับ มีตัวอย่างสีไหมครับ หรืออยากได้สักครึ่งลิตรก็ได้ครับ รบกวนทีครับ

• #2,653
ใช่ครับ มีตัวอย่างสีไหมครับ หรืออยากได้สักครึ่งลิตรก็ได้ครับ รบกวนทีครับ

เด๋วผมถึงเมืองไทยแล้วดูให้นะคับ :coolly-0045:

• #2,654
ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชมเสียนาน ก้าวหน้าขึ้นเยอะนะครับ...มีโอกาส โทรกลับหาผมหน่อยนะครับ เพราะไม่รู้ว่า k.พล อยู่ต่างประเทศหรือเปล่า...จ๋าครับ:coolly-0010:

คับผมเด๋วกลับบแล้วคับ แล้วจะรีบโทรหานะคับ :coolly-0001:

A31ทำสีขาวราคาประมาณเท่าไรครับ

คิดถึงพี่พล แฟนพี่พล คุณเป้ แล้วก็ช่างทุกๆคนครับ ใกล้จะได้เข้าไปใช้บริการอีกแย้ว

จะเปลี่ยนกันชนหลังครับ ผมโจ เองครับ ^^

• #2,657
update รถเข้าใหม่ครับ เป็น accord gen7 1 คัน new camry อีก 2 คัน สีและแนวการแต่ง vip custom ทั้งหมดครับ แต่รูปลงของ accord ก่อนครับ camry เด๋วตามมาครับ

• #2,658
update รถระหว่างทำครับ
w123 ครับ กำลังลอกสีอยู่ งานคืบหน้าไปมากแล้วครับ

รถผมเองครับ รื้อขัดใหม่ทั้งคัน จะพ่นสีทั้งคันเลยครับ ใต้ท้องด้วย แต่ต้องรอคิวอีกแล้ว 55

รถ ae92 อีกคันครับ พ่นสีแล้ว ฟ้าสดใสจิงๆ

แกรนด์เวีย หาอะไหล่ได้แล้วกำลังเคาะดึงตัวถังอยู่คับ

• #2,660
กลับมายังครับ รบกวนหน่อยครับ:coolly-0033:

มาแล้วคับ ขอโทษครับ ติดหลายงานเลย รบกวนโทรหาผมหน่อยได้มั้ยครับ หรือขอเบอร์ เด๋วผมโทรไปคุยดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม