*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,602
มองหารถตาบอมบ์ ไม่เจอเลยอ่ะ

ตอนนี้กำลังแก้โป่งอยู่คับพี่ซึ่งดูเหมือนไม่ได้ทำ ผมเลยยังไม่เอามาลงครับ:coolly-0009:

• #2,603
update รถเส็ดครับ

• #2,604
update w124 สีน้ำเงิน อีกคันครับ

• #2,605
รถเข้าใหม่ครับ

อะไหล่ชุดพาร์ทต่างๆ คันนี้ทำ vip มาเต็มครับ

จะเป็นคันนี้ idol

ดูรูปผลงานแล้ว น่าเข้าไปใช้บริการจังครับ

• #2,609
  • #2,610
update ครับ รถคุณบอมบ์

• #2,613
ผลงานรถเสร็จครับ
เป็น ae101 แวน ที่ทางอู่ภาคภูมิใจอีกคันครับ ใส่ซันรูฟ ใส่พาร์ท รอบคัน พร้อมอุปกรณ์ตกแต่ง ทางอู่ดำเนินการติดตั้งให้เองทั้งหมด เจ้าของใจถึงลงพาร์ทพร้อมของที่ใส่ในรถแท้ทั้งคัน ซันรูปตรงรุ่น งานสีเนียนๆ งานออกมาลูกค้ายิ้มไม่หุบเลยครับ

คุณพล เดี๋ยวเสาร์ หรือ อาทิตย์จะเอา A31 24V เข้าไปประเมินครับ

• #2,615
รอดู แวนวีไอพี คับ อยากเห็นตอนเสร็จแล้ว เผื่อหามาเล่นบ้าง

• #2,617
รอดู แวนวีไอพี คับ อยากเห็นตอนเสร็จแล้ว เผื่อหามาเล่นบ้าง

ได้คับพี่ ตอนนี้กำลังแต่งชุดพาร์ทอยู่คับ เด๋วถ่ายรูป update แจ้งความคืบหน้าครับ

ขอบคุณคับพี่ :coolly-0045:

วันนี้เอารถไปแปลงร่างอู่พี่พลมา ฝากด้วยนะครับพี่พล
...โอ๋ครับ:coolly-0041:

• #2,620
วันนี้เอารถไปแปลงร่างอู่พี่พลมา ฝากด้วยนะครับพี่พล
...โอ๋ครับ:coolly-0041:

ดูแลให้อย่างดีเลยครับ เด๋วจะพยายาม update ทางนี้ให้มากที่สุดนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม