*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,621
คันนี้กำลังไปยกไปวางเครื่องครับเส็ดแล้วกลับมาประกอบและเก็บงานอีกรอบ สังเกตุผมปิดพลาสติกตามจุดที่เสี่ยงต่อการกระแทกกับสีด้วยครับ

• #2,622
w124 vip style เส็ดสมบูรณ์ครับ เหลือแต่ไปแต่งเพิ่มเติมส่วนอื่นๆ

• #2,623
update อีกคันกับ new camry เจ้าของเปลี่ยนโทนสีจากบอร์นเป็นเทาครับ เบอร์สีตามโรงงานเป๊ะครับ

• #2,624
รถเข้าใหม่ครับ

• #2,625
update ความคืบหน้าครับ

• #2,626
รถผมเองคับ ขยับ step ใส่ชุดพาร์ท เปลี่ยนล้อใหม่ พร้อมโหลดเตรียมใส่ถุง

• #2,628
ขอบคุณคับ ไม่เจอกันนาน คิดถึงจัง เด๋วนัดพร้อมพี่เอกกะคุณบอมบ์เลยดีมั้ยคับ มีทติ้งย่อย

จัดมาเลยคับ :coolly-0005:

• #2,634
ผลงานอู่คิงส์อีกคันคับ เหลือง skyline R34

• #2,635
update รถกำลังทำครับ

a31 เดิม สีขาว จะทำสีขาว แบบเดิม เท่าไหร่ ครับ มีผุบ้าง pm มานะครับ แล้วรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ

• #2,637
a31 เดิม สีขาว จะทำสีขาว แบบเดิม เท่าไหร่ ครับ มีผุบ้าง pm มานะครับ แล้วรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ
pm ไปแล้วนะคับ ขอบคุณคับ

• #2,638
update ครับ

• #2,639
update ครับ

• #2,640
update อีกครับ วันนี้วันปล่อยของอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม