*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่พลครับฝากถามหน่อยผมจะเข้าไปเก็บรายละเอียดได้ช่วงไหนครับ
ว่างยาวแล้วครับช่วงนี้ หึหึ

++++++++ ดำเนินการให้แล้วนะครับ......++++++++

ถ่ายรูปไว้ให้ชมมังนะครับพี่ .....

หล่นไปเยอะ ดันหน่อย

เอารูป มาให้ชมมังนะครับ รอชมอยู่ ออิ

ดูความเติบโตของอู่แล้วดีใจแทน ว่างๆก้อจะขอกลับเข้าไปเก็บงานนิดนึงนะครับ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,707
พี่พลครับฝากถามหน่อยผมจะเข้าไปเก็บรายละเอียดได้ช่วงไหนครับ
ว่างยาวแล้วครับช่วงนี้ หึหึ

มาแว้วๆ เข้ามาซักต้นเดือนก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

• #2,708
ดูความเติบโตของอู่แล้วดีใจแทน ว่างๆก้อจะขอกลับเข้าไปเก็บงานนิดนึงนะครับ...

ยินดีครับคุณจ๋า เข้ามาเลยครับ

• #2,710
เอารูป มาให้ชมมังนะครับ รอชมอยู่ ออิ

ได้คับคุณหรั่ง ช่วงนี้ขอโทษครับยุ่งอยู่กับที่อู่มากมายคับ อาทิตย์นี้เริ่มโล่งแล้วครับ เด๋วจะถ่าย update มาให้นะครับ

• #2,711
update ครับ หลังจากห่างหายไปนาน ไม่มีไรมากครับ อยู่อู่ทุกวัน กลับบ้านเน็ตเสียจะเป็นเดือนแล้ว วันนี้เข้าออฟฟิตเลย upซะก่อนครับ
คันแรก lucida ใกล้ความจริงเข้าไปทุกขณะแล้วครับ

ต่อมา เป็น w123 ครับ รถคุณยศครับ กำลังประกอบแล้วครับ คาดว่าส่งได้อาทิตย์หน้าครับ

• #2,712
update w124 ครับ 2คันดำ super black ทั้งคู่ครับ ผมขออนุญาตป่ล่อยภาพรวมเลยนะครับ

update w124 อีกคัน สีเขียวครับ
ตั้งแต่เข้าครับ

โดนรุมครับ

รอพ่นสีครับ

• #2,713
update teanna super deep black ครับ พ่นเส็ดแล้ว เด๋วเอาภาพ complete มาลงครั่งหน้าครับ
ผมทำให้ดำและเงาได้เท่านี้ครับ อิอิ

update ae92 ครับของคุณโอ๊ดครับ

ต่อมาเป็นรถผมครับ ใกล้แล้ว อุอุ

• #2,714
update mx5 ครับ ดำเงาฉ่ำ สุดๆกันไปครับ

• #2,715
update crown majesta super deep black พร้อมบรรยากาศในงาน vip sedan thailand ที่ central world ครับ
เก็บงานก่อนส่งรถครับ

นำไปล้างตัวครับ

เริ่มเข้าสู่บรรยากาศของงานครับ

a31สีดำ ปะผุ เก็บทั้งคันประมาณเท่าไหร่ครับ
:coolly-0033:

ก้าวหน้าขึ้นมากนะครับ..

พี่เป้ ถ้าว่างยังไงรบกวนลงรูปรถผมให้ดูมังนะครับ ขอบคุณครับ อัพๆๆๆๆๆ ตกมาเยอะแล้ว

• #2,719
มาแว้วคับ ห่างหายไปนาน update กันเลยครับ
update a31 เทา skyline ห้องเครื่องแดง ของคุณหรั่งครับ วันส่งตากล้องมึน ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ ถ้ายังงัยตอนกลับมาขัดสี เด๋วจะถ่ายให้ดู version เต็มนะครับ

update civic fd mugen part red mugen rr อีก 1 ความภูมิใจของทางอู่ครับ รื้อทำใหม่ทั้งคันครับ

• #2,720
มาดูมุมประจำกันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม