*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ้าคันล่างสุด เพิ่งเจอกันเมื่อบ่ายวันศุกร์ ไปจอดซะแล้วเหรอคับ

รับเจาะกระโปรงหน้าหรือเปล่าครับ A31 เจาะกระโปรงหน้าทำสีดำเงา ตะแกรงอะลูมิเนียมเท่าไหร่ครับ:coolly-0022:

คุณพล คุลเป้ อันนี้คือ รูป สเกิตหลังที่ให้ทางร้านหาให้ครับ

ส่วนอีกอันก็ สปอยเลอร์ ที่จะเคลมเพิ่มอะครับ แล้วก็โครงกันชนหน้าที่ให้หาอะครับ
รุปขึ้นหรือป่าวไม่แน่ใจครับอัพรูปครั้งแรกครับ ไงผมจะติดต่อกลับไป อาจจะเข้าไปวัน ศุกร์ครับ

ไฟล์แนบ

• Omrr v2.jpg
    Omrr v2.jpg
    39 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    38.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    34.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
  • โครงกันชนหน้าวีออส (Small).JPG
    โครงกันชนหน้าวีออส (Small).JPG
    10.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
เยี่ยมครับ วันเสาร์นี้เจอกันครับ ผมเอารถเข้าไปหนึ่งคันนะครับ เมื่อวานคุยกะพี่พลแล้ว

ตอนนี้ ไม่แน่เสียแล้วครับ ไม่รู้ว่าพ่อจะส่งรถมาทันมั้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,251
คุณ พล คุณ เป้ ไง ฝากตามเรื่อง โครงกันชนหน้า กับ เสกิตร์ ของ วีออส ด้วยนะครับ

มีไรติดขัดก็ โทรมานะครับ วัน พหัส หรือ ศุกร์ นี้ ว่าจะเข้าไปดูรถครับ

มะเปงไรคับ ไม่ต้องรีบคับ :coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

เพราะเกิดพายุดีเพรสชั่นที่บ้าน แต่ไม่เป็นไรมาก ส่วนบ้านญาติที่ อ.สทิงพระโดนเต็ม พ่อเลยจำเป็นต้องใช้รถอยู่ ทีนี้พอจะเสร็จก็เกรงว่าเอารถมาทำแล้วกลัวจะติดปีใหม่ ค่อยว่ากันศกหน้านะครับพี่พล

คุณวีรพลก่อนสิ้นปีนี้เดี๋ยวผมเอาBENZC220สีดำนานแล้วคงยังจำได้ไปแก้สีนิดหนึ่ง
(เคยแจ้งทางโทรศัพท์ไว้นานแล้วก่อนเดือนเมษายน 2510.....sakda 086-ห้า-6-ห้า-0-ห้า-8-7)

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม