*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,201
เด๋วคืนนี้จะมา update ภาพนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

ตูดสปริ้นมาแล้ววววว

แจ้งไว้หน่อยครับพี่พล
กันชนท้ายตอนนี้สีพองกั๊บ
เดี๋ยวรอให้มันพองมากๆค่อยเข้าไปแก้นะครับ​

พี่พลครับเผอิญผมโทรไปหลายรอบแล้วไม่ติดเลยน่ะครับ

ถ้าพี่เข้ามาอ่านฝากคำตอบหน่อยน่ะครับ

ตีโป่งหน้าเจาะแก้ม 2 ช่อง พร้อมทำสี ราคาเท่าไรครับ

ตีโป่งหลังประมาณ 1 นิ้วถึงประตู พร้อมทำสี ราคาเท่าไรครับ

แล้วทำสี Part Wonder รอบคันเท่าไรครับ

ทำสีห้องเครื่องแบบยกเครื่องออก เท่าไรครับ

ช่วยตอบหน่อยน่ะครับ

พี่พลครับเผอิญผมโทรไปหลายรอบแล้วไม่ติดเลยน่ะครับ

ถ้าพี่เข้ามาอ่านฝากคำตอบหน่อยน่ะครับ

ตีโป่งหน้าเจาะแก้ม 2 ช่อง พร้อมทำสี ราคาเท่าไรครับ

ตีโป่งหลังประมาณ 1 นิ้วถึงประตู พร้อมทำสี ราคาเท่าไรครับ

แล้วทำสี Part Wonder รอบคันเท่าไรครับ

ทำสีห้องเครื่องแบบยกเครื่องออก เท่าไรครับ

มีเบอร์ติดต่อกลับมั่ยครับ เดียวผมบอกพี่พลให้ หรือโทรหาผมก็ได้ครับ 081 9005685 ขอบคุณครับ

• #2,209

ได้โทรคุยกันแล้วนะครับยินดีให้บริการครับ:coolly-0044: ต้องขอโทษด้วยที่โทรหาผมไม่ติด:coolly-0011: ตอนนี้ผมไม่ได้ตั้ง drivert เครื่องแล้ว:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

• #2,210
แจ้งไว้หน่อยครับพี่พล

กันชนท้ายตอนนี้สีพองกั๊บ

เดี๋ยวรอให้มันพองมากๆค่อยเข้าไปแก้นะครับ​

ยินดีครับ ว่าแต่ กันชนท้ายเป็นไฟเบอร์นิ มันพองยังงัยหว่า????? ยังงัยเอามาให้ดูก่อนดีกว่าครับแล้วนัดกันว่าจะทำวันไหนครับ :coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

หลายวันแล้ว ดันซะหน่อย

พี่พลครับ
รบกวนสอบถามราคาทำสีทั้งคัน IZUSU TFR ตอนครึ่ง สีเขียวหัวเป็ด คิดว่าอาจจะต้องลอกสีใหม่ จัดทรงรถใหม่ เปลี่ยนอะไหลฝากระโปรงหน้า ฝากระบะท้าย แก้มหน้าขวาน่ะครับ
และสอบถามว่าสามารถเอารถเข้าได้เมื่อไหร่ กี่วันเสร็จ เพราะจะเอารถพ่อมาทำน่ะครับ
ตอนนี้รถอยู่พัทลุง

โทรคุยเลย ฐา เสี่ยไม่ค่อยได้ค่อยเว็บ

อัพเดทครับ รถเสร็จส่งเรียบร้อยแล้วครับ

มาแล้วครับ โปรเจค sprinter มาอัพเดทให้ชมกันครับ ทั้งตูด ทั้งหน้า มาหมดแล้วครับ แถมล้อก็มาด้วย ครับ ต่อไปก็รอ ทำสีอย่างเดียวแล้วครับ คงไม่นานจะได้ออกมาวิ่งกับเค้าแล้ว แหะๆปีกว่าแล้วที่ล้อไม่ได้หมุนเลย.....ส่วนภายในจะส่งภาพมาให้ชมกัน ครั่งหน้าครับ

ถ้าใส่ moonroofประมาณเท่าไหร่คับ ( ตรงรุ่นนะคับ )A31

งามครับ
งามจริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม