ชาวรังสิตส่งเสียงหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31601
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปด้วยดิ..........

55+มาแล้วคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วตกลง จะรวม กันอีกไหม

วันนี้ (13 กค) จะไปจอด 2 ทุ่มกว่าๆ

ใครจะมาไม่มาไม่สน ขี้เกียจตาม

เดี่ยวไป...................

วันนี้เลิกเรียน 2 ทุ่ม อ่า จะไปทัน ตาหนุ่มไหมเนี่ย

ยังไม่เจอก้อจอดรอก่อนนะ แวะไปติดปัดหลังในดอนเมืองแว๊บนึง...

ยังไม่เจอก้อจอดรอก่อนนะ แวะไปติดปัดหลังในดอนเมืองแว๊บนึง...

เออ พี่หนุ่ม น้องผม ไอ้ป๊อกเซฟนนท์อะ มันจะติดปัดหลัง ตามตัวพี่ให้ควั่ก ผมให้เบอร์ไป มันโทรไปหาพี่หนุ่มยัง

ป.ล. เดี๋ยววันนี้ผมน่าจะเข้าไปนะพี่ แต่ต้องประมาณหลัง 2 ทุ่มนะ เพราะทุ่มครึ่งเกือบสองทุ่มโน่นมั้ง ถึงจะเพิ่งถึงบ้านอะ เดี๋ยวผมเหน็บเบียร์ไป 2 ขวด (กินเอง 555555555)

.....อดไปครับ....ทำงานเข้ากะกลางคืนอะ

โดนตาหนุ่มหลอกขายปักหลังฮือๆๆๆๆ

ศุกรที่ 20 นี้ ว่าไง ครับ พี่น้อง ไปกันอีกไหม เดี๋ยวจัดให้สัก 3 หลอด5555 โค้กอีก 2ขวดให้พี่หนุ่มดอน เอิ๊กกกกก

เข้ ไอ้บอม เอาอีกแล้ว แ๊ฟ๊ีดดดดด ปรังๆๆๆๆ แฟ๊ดดดดดด ปรังๆๆๆๆๆ

* เออ กระติดน้ำแฟนพี่ + ที่เปิดขวด + แก้วเบียร์ ได้กลับบ้านครบว่ะ ขากลับแวะปั๊มเดิม โชคดี แม่บ้านเก็บไว้ไม่ได้ยึดไป แหล่มไปเลย กูเกือบแทบสิ้นชีพแล้ว 5555

เข้ ไอ้บอม เอาอีกแล้ว แ๊ฟ๊ีดดดดด ปรังๆๆๆๆ แฟ๊ดดดดดด ปรังๆๆๆๆๆ

* เออ กระติดน้ำแฟนพี่ + ที่เปิดขวด + แก้วเบียร์ ได้กลับบ้านครบว่ะ ขากลับแวะปั๊มเดิม โชคดี แม่บ้านเก็บไว้ไม่ได้ยึดไป แหล่มไปเลย กูเกือบแทบสิ้นชีพแล้ว 5555
เกือบเป็นปู(ไม่มีหัว) แล้วไง พี่แชมป์อิอิ

แต่พี่แชมป์ ก้อหล่อนะ 55555

ถ้าไปคราวนี้ขอให้ขับรถด้วยความสุภาพนะครับ

เกือบเป็นปู(ไม่มีหัว) แล้วไง พี่แชมป์อิอิ

แต่พี่แชมป์ ก้อหล่อนะ 55555

เอ้า นั่น คบกับพี่แนนมากจนติดเชื้อมาแล้วเรอะ เขร้

ถ้าไปคราวนี้ขอให้ขับรถด้วยความสุภาพนะครับ

เมิงแหละ ตัวดีเลยไอ้บอม ขับกันนิ่มๆสุภาพๆกันอยู่ดีๆ พอออกยูเทิร์นป๊าบ เปิดฟลอร์ซะงั้น แง่งๆๆๆ

เอ้า นั่น คบกับพี่แนนมากจนติดเชื้อมาแล้วเรอะ เขร้

เมิงแหละ ตัวดีเลยไอ้บอม ขับกันนิ่มๆสุภาพๆกันอยู่ดีๆ พอออกยูเทิร์นป๊าบ เปิดฟลอร์ซะงั้น แง่งๆๆๆ

แล้วจะแฟรดดด ตามกันมาทำไม ทั้งๆที่รู้ว่ายังไง ก้อไม่ทัน ไม่เข้าใจ 55555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม