ชาวรังสิตส่งเสียงหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31601
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมแวะไปดูที่ปั้มไม่เจอคัยเลยอะ...งงเดะ

ออกตัวพร้อมดีป่าวคับไปงานมีตติ้งเซฟนนท์

ผมแวะไปดูที่ปั้มไม่เจอคัยเลยอะ...งงเดะ

แวะไปกี่โมงล่ะครับ นัด 2 ทุ่ม...ไปจอดตั้งแต่ 19.30 ออกจากปั๊ม 20.50 ไม่มีเซฟิโร่ ซักคัน น้อยใจ....

โอ นิ่ง แตะ นิ่งแตะ

รถผมสายเบรคแตกไปไม่ได้จริงๆ โทรไปหาน้าแชมย์ตอน4ทุ่มกว่าเป็นจะได้ แฟนน้าเค้าบอกว่านอนแล้ว
กำลังว่าจะเข้าไปพอดี

รถผมสายเบรคแตกไปไม่ได้จริงๆ โทรไปหาน้าแชมย์ตอน4ทุ่มกว่าเป็นจะได้ แฟนน้าเค้าบอกว่านอนแล้ว
กำลังว่าจะเข้าไปพอดี

โอว ไม่เป็นไรครับ

ม่ะ แก้ตัวใหม่ งาน meeting เซฟนนท์วันที่ 7 ที่จะถึงนี้ ชาวรังสิตไปกันเยอะๆ นะครับ (พี่ชล ป้าเอกโซนปริมณฑลด้วย)

* https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1816

• กระทู้ ผู้เขียน
:cry: :cry: :cry: เฮ้อ ...ภาระกิจ การรวมกลุ่ม ผมยังเสียดายเลยครับ ต้องไปรับเมียและทำธุระ ไปไม่ทันแน่นอนครับ ต้องขอโทษ ชาวรังสิตครับ ไว้รวมกันใหม่ ส่วนศุกร์นี้ ก็คงแห้วอีกตามเคย ครับ เซ็งจัง

งานหน้าแก้ตัวใหม่

ศุกร์มีใครออกมาป่าว

ศุกร์นี้ไม่ต้องออกมั้งครับ ไว้เจอกันงานมีตติ้ง Cef นนท์เลย ที่ร้าน ณ นนท์ ใกล้ๆ ร้านเรือนชานที่จัดงานครบรอบ 3 ปีชมรมอะครับ

ชาวรังสิต เราไม่ยอมแพ้ ครับ สู้ๆๆๆๆ

พี่น้องรังสิตไปร่วมงาน มิตติ้ง ป่าว ส่งเสียงและรูปมาให้ดูกันหน่อยครับ ได้ข่าวว่า สุดแสนจะโรแมนติกครับ

ไปมาครับ แต่ไม่มีรูปถ่าย ไม่มีอะไรเลย เพราะธรรมดาผมประคองตัวเองให้ยืนได้นี่ก็ยากแล้วคราบ

หึๆๆๆๆ กัว 26
เหอๆๆๆ ไม่ว่าเครื่องอะไร ก็ ชนได้ทั้งนั้นแหละ ครับ จริงไหม พี่หนุ่ม ดอน 555555555555555

ชื่อ บอม คลอง 2 ครับ:go:

อยู่ร้านง่ะ =_= ว่างๆก็เข้ามาจิคับในศูนย์อะไหล่รังสิตอ่ะ โฮ๊ะๆๆๆๆ

ลูกพี่แชมป์แล้วกลับไงล่ะเนี่ย เป็นห่วงเน้ออออออออ และที่ว่าไม่มีรูปเนี่ย กลัว หลุดอ่ะเด่ะๆ 5555

อยู่ คลอง 6 ธัญญะ แถวๆเทคโนครับ แต่ นานๆไปที ถ้าได้ไปจะแวะๆไปนะคร้าบ

อยู่ร้านง่ะ =_= ว่างๆก็เข้ามาจิคับในศูนย์อะไหล่รังสิตอ่ะ โฮ๊ะๆๆๆๆ
ร้านอยู่ตรงหนัยอะครับเดี่ยวผมจะเข้าไปเยี่มหน่อย...ว่าแต่ชาวเซฟไทยราคาพิเศษจริงป่าว

...มะได้อยู่รังสิต...
แต่อยากเข้ามาส่งเสียงอะคร่า
:byebye: :byebye: :byebye:​

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม