ชาวรังสิตส่งเสียงหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31601
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครไม่มาห้ามโพส เด๋วเสียกำลังใจ....

เจอกันศุกร์นี้ กี่ทุ่มดี ซื้อเบียร์เข้ามาด้วยเด้อ..

ปากเด ซื้อเบียร์มาแร้วเมิงแด๊กซ์ด้วยเหรอ

ตามนั้นครับ2ท่มนะครับฝากบอกต่อด้วยครับ ใครไม่เคยมา ลองมานั่งคุยกันครับ

ผม 50/50 อะ ขึ้นอยู่กับไอ้หนิงว่ามันจะให้ไปมั้ย แต่มันอะ ไม่ไปแน่ เพราะเสาร์มีเรียนเช้า

เดี๋ยวจะพยายามไปเด้อ

* ไม่ใช่ไรหรอก อยากเจอเพื่อนๆ + กินเบียร์ ไม่ได้กินนาน มันเปรี้ยวปาก

งาน Meeting ชมรม Cefiro-Thailand เดือน ก.ค.2550 จัดโดยกลุ่ม Cef@non
วันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม 2550
สถานที่ร้าน ณ นนท์ พระราม 5 เริ่มงานตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไป
ค่าเข้าร่วมกิจกรรม 250.-/คน (ไม่รวมสุรา)
ขอเชิญสมาชิกรังสิตทุกท่านครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
นี่ๆๆ ทุกท่าน ปั๊ม เจท ไหน ช่ายปั๊มเดิมที่มีเรื่องคราวก่อนหรือป่าว แบบว่ามี ตำรวจมาร่วมแจมด้วย อ่ะนะ 5555 หวังว่าประวัติศาสตร์ จะไม่ซ้ำรอยนะครับท่าน
ตกลงว่าปั๊มเจท ตรงไหน เพราะมี 2 เจท ถึง 3 เจท หุๆๆ ส่วนเจท อื่นผมไม่รู้

ไปด้วยเด้ A31596

รับทราบ ไปแน่นอนแต่ ดูท่าจะรถติดสุดๆๆๆ 55555

แล้วเจอกันครับพี่ๆเพื่อนๆ

จะซื้อเบียร์เข้าไปกันปะ เอาแก้วไปด้วยนะ แฮ่ เดี๋ยวผมหิ้วไป 2 ขวด (งบน้อย)

แมร่งเมาทุกวันเลยช่วงนี้

:cry: :cry: :cry: ขอออกตัว ขอโทษชาวรังสิตครับ ศุกร์นี้ ไปไม่ได้ซะแล้ว เฮ้อ เนื่องจาก ท่าน ผบ.ทบ. ติดรถมาทำธุระและดูท่าจะกลับดึก ต้องขอโทษอย่างแรงครับ พี่น้อง

หึๆ ผมคงถึงทุ่มนึงเป็นอย่างน้อย...ใครนัดแล้วไม่มา เลิกคุย...

ตอน 2 ทุ่มนิดๆ โทรหาพี่หนุ่มดอน เอ๊ะ โทรไปไม่มีคนรับ ก็เลยไม่ได้อะไร กินข้าวก่อน แล้วค่อยโทรไป 2 ทุ่ม 40 กำลังจะออกจากบ้าน เลยเอะใจ โทรหาพี่หนุ่มอีกที ก็ไม่มีคนรับอีก ก็เลยลองโทรหาโน๊ต เอ๊า ไม่มีคนรับอีก ก็เลยโทรหาไอ้ยูกอลลั่ม อืม มันรับสาย แต่มันยังไม่ได้ไปปั๊ม มันบอกผมว่า เดี๋ยวเข้าไป

ก็เลยเริ่มตะหงิดๆ แล้ว เลยโทรไปหาน้องชายพี่หนุ่ม(ไอ้เล็ก) แล้วก็ได้เบอร์มือถือ อีกเบอร์ของพี่หนุ่มมา (ตอนนี้เม็มในเครื่องไว้ 4 เบอร์แล้วนะเพ่ ห้วย!) ก็เลยโทรไป ได้ความว่าพี่หนุ่มออกมาจากปั๊มแล้ว จะไปทำปัดหลัง ไปถึงปั๊มตั้งแต่ทุ่มครึ่ง จนจะสามทุ่มแต่ไม่มีใครมาเลย
ผมก็โอเคๆ วางสาย แล้วก็โทรหาไอ้ยูบอกว่าไม่ต้องไปแล้ว ไม่มีคนไป แล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้า ดูทีวีนอนครับ

ฮือออออออออออออออออออออออ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม