เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

ทักทายเพื่อนชาว อยุธยา ยามเช้าครับ.......

มีMeeting เมื่อไรอ่ะครับ จะได้ไปด้วย แล้วส่วนมากนั่งกันร้านไหนครับ

นั้งทั่วไปเลยจ๊ะ...เจอ 32 สีขาวVIP (คิดตี้แปะหน้ากระจก)

แวะเข้ามาทักทายกันได้นะจ๊ะ...

คืนนี้ว่าจะไป ลองนั้งร้าน เอนก สาย 1 ซะหน่อย คริ คริ

หวัดดีครับ มาคนแรกเลยครับ
เมื่อคืนโดนตำรวจยุดยาสอยมาครับ ตอนแรกกะเอาเราอ่วมเลย (6-7 กระทง) ตอนหลังเคลียร์กันรู้เรื่อง เสียกรทิงแดงขวดกาแฟป๋องนึง นึกว่าจายาวเสียแล้ว

เเวะ มา เยี่ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

สวัสดีครับ หายไปนานเลยนะครับ สบายดีไหม???:coolly-0028:

ต้วผมสบายดีคับ แต่รถซิโดนกระสุนปืนหล่นใส่กระจกหลังแตกทั้งบานเลย เซ็งเป็ด....:coolly-0023:แล้วต๊ากสบายดีนะคับ:coolly-0003:

เมื่อคืนโดนตำรวจยุดยาสอยมาครับ ตอนแรกกะเอาเราอ่วมเลย (6-7 กระทง) ตอนหลังเคลียร์กันรู้เรื่อง เสียกรทิงแดงขวดกาแฟป๋องนึง นึกว่าจายาวเสียแล้ว

หว่าย โดนตรงไหนอ่ะครับ จะได้ไม่ไปแถวนั้น ชอบมาวอยู่ด้วยเรา เหอๆๆๆ:coolly-0030:

โดนข้อหาอะไรบางครับยุท และ แถวไหน ผมได้ไม่ผ่าน:coolly-0010:

ต้วผมสบายดีคับ แต่รถซิโดนกระสุนปืนหล่นใส่กระจกหลังแตกทั้งบานเลย เซ็งเป็ด....:coolly-0023:แล้วต๊ากสบายดีนะคับ:coolly-0003:
สบายดีครับ แล้วไปจอดแถวไหนครับ โดนลูกปืนเข้าให้:coolly-0023:

โดนข้อหาอะไรบางครับยุท และ แถวไหน ผมได้ไม่ผ่าน:coolly-0010:

สบายดีครับ แล้วไปจอดแถวไหนครับ โดนลูกปืนเข้าให้:coolly-0023:
จอดอยู่โรงจอดรถที่ทำงาน อบต.ตานิม แต่เช้าเลย...:coolly-0027:

เมื่อคืนไป ลองนั้งร้านเอนก แถวสาย 1 มา ...ก็โออยู่นะ

ว่าง ๆ ไปกันนะ...

มาทักทายครับ

(หวัดดีครับ ชื่อยุทธครับ อยู่หลัง Big C ครับเปิดคาร์แคร์แถววัดใหญ่ครับ เจอกันทักทายบ้างนะครับ)

ผมก็อยู่หอหลังบิ๊ก C i-park อ่ะ แถวนั้นเห็นมี สีเทาดำ อยู่หมู่บ้านรักไทยอ่ะใช่รถพี่ป่าวคับ

ผมไปบิ๊กซีทุกวันครับ ไปกินข้าวกลางวัน แต่เซฟผมเดิมๆเขียวก้านมะลิหน้าtbo2สีเขียวหัวเป็ด เจอทักทายกันได้นะครับ
ส่วน เซฟสีเทากันชนหน้าดำ เจอที่บิ๊กซีบ่อย แต่ไม่มีโอกาศได้ทักทายครับ

ผมไปบิ๊กซีทุกวันครับ ไปกินข้าวกลางวัน แต่เซฟผมเดิมๆเขียวก้านมะลิหน้าtbo2สีเขียวหัวเป็ด เจอทักทายกันได้นะครับ
ส่วน เซฟสีเทากันชนหน้าดำ เจอที่บิ๊กซีบ่อย แต่ไม่มีโอกาศได้ทักทายครับ

คับวันนั้นไปเที่ยวbig-cกับศรีภรรยาเห็นจอดอยู่เลยไม่กล้าไปทักอ่ะคับ