เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มองอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่เจอเจ้าของอ่ะครับ
พรุ่งนี้มีคาราบาว(เต็มวง) แสดงแถววัดใหญ่(งานวันเกิด ประธาร ดิ่ง)เริ่มตั้งแต่ 1 ทุ่มตรงครับ ใครสนใจไปชมได้นะครับ

ได้คับถ้าว่างผมจะไปชมคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ทักทายยามดึกๆ ครับ

ทักทายยามดึกๆ ครับ

ทักทาย ยามบ่ายคับ ต๊าก...ไปเอากระจกหลังมาละ พี่ในเวปเราให้ฟรีไปเอามาเมื่อวานยังหาร้านใส่ไม่ได้เลย รู้ร้านใส่กระจกบ้างป่าวอ่า ในเมือง...

ทักทาย ยามบ่ายคับ ต๊าก...ไปเอากระจกหลังมาละ พี่ในเวปเราให้ฟรีไปเอามาเมื่อวานยังหาร้านใส่ไม่ได้เลย รู้ร้านใส่กระจกบ้างป่าวอ่า ในเมือง...
ผมว่า ร้าน ตรงข้ามหน้า รร อโยธยา ครับ ที่เป็นร้านแบต นะครับ เคยเห็น มีคนเอากะจกหน้ามาเปลี่ยน เขาก็เปลี่ยนให้ครับ :coolly-0010:

ทักทายเซฟกรุงเก่ายามบ่ายครับ

ไปร้านเพชพรรณนารายอ่ะคับตรงข้ามอโยรู้จักกันอยู่เดี๋ยวให้เขาใส่ให้คับ

เช้าวันอาทิตย์ อากาศ หนาวได้ใจจิงๆเลยครับ ดูแลสุขภาพ ให้ดีนะพี่น้อง :coolly-0022:

ผมว่า ร้าน ตรงข้ามหน้า รร อโยธยา ครับ ที่เป็นร้านแบต นะครับ เคยเห็น มีคนเอากะจกหน้ามาเปลี่ยน เขาก็เปลี่ยนให้ครับ :coolly-0010:

อ่อ ร้านนั้นไปถามค่าติดตั้งมา เขาเอา1100บาทเลยกลับมาให้ร้านแถวบ้านใส่ เอา200 บาทถ้วนเหอๆๆ:coolly-0010:

เช้าวันอาทิตย์ อากาศ หนาวได้ใจจิงๆเลยครับ ดูแลสุขภาพ ให้ดีนะพี่น้อง :coolly-0022:

วันนั้นเห็นรถคุณ ต๊าก จอดอยู่ที่บ้านแฟนกันชนหน้าสีดำใช่ป่าว วันที่มีงานแต่งอ่ะ สวยมากๆ:coolly-0044:

วันนั้นเห็นรถคุณ ต๊าก จอดอยู่ที่บ้านแฟนกันชนหน้าสีดำใช่ป่าว วันที่มีงานแต่งอ่ะ สวยมากๆ:coolly-0044:
ไม่สวยหรอกครับ ผุ ทั้งคันแล้ว :coolly-0028:

อ่อ ร้านนั้นไปถามค่าติดตั้งมา เขาเอา1100บาทเลยกลับมาให้ร้านแถวบ้านใส่ เอา200 บาทถ้วนเหอๆๆ:coolly-0010:
ค่าใส่1100 แพงกว่า ราคากะจกอีกนะครับ :coolly-0028::coolly-0028:

นอกจากใช้ Cef แล้วชาวยุดยาใช้รถอะไรกันอีกบ้างครับ เผื่อใช้เหมือนกันจะได้คอยปรึกษากันได้ครับ

เซฟฟิโร่ A32
โปตอน jan2
แจ๊ส
ออดี้A4
มิสซู กาแลนท์ เอาว์ติม่า และๆๆอิซูซุ สปอร์ตไลเดอร์ ก๊า:coolly-0003:

เซฟฟิโร่ A32
โปตอน jan2
แจ๊ส
ออดี้A4
มิสซู กาแลนท์ เอาว์ติม่า และๆๆอิซูซุ สปอร์ตไลเดอร์ ก๊า:coolly-0003:
:coolly-0042: โอ้ววววววว!!!!!!!!! เต้นท์หรอนี่:coolly-0042:

(ขอคำปรึกษาหน่อยคับ)

คือว่า รถผมไม่มีอินเตอร์(เจฝาดำ)แม็ก17กว้าง7"

ผมจะใส่ชุดแต่งผมจะเอาชุดแต่งทรงอะไรดี

(ขอคำปรึกษาหน่อยคับ)

คือว่า รถผมไม่มีอินเตอร์(เจฝาดำ)แม็ก17กว้าง7"

ผมจะใส่ชุดแต่งผมจะเอาชุดแต่งทรงอะไรดี

แล้วแต่คุณชอบเลยคับ
เอาที่ว่าใส่แล้วดูดีที่สุด สวยที่สุดและชอบมากที่สุดอ่ะคับ

มันอยู่ที่ใจคับไม่ใช่กระบี่
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022: