เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
คืนวันเด็กเงียบกริ๊บ!!!!

แวะมาทักทาย ชาวอยุธยา กิ้วๆๆๆๆๆ

(หวัดดีครับ ชื่อยุทธครับ อยู่หลัง Big C ครับเปิดคาร์แคร์แถววัดใหญ่ครับ เจอกันทักทายบ้างนะครับ)

ผมก็อยู่หอหลังบิ๊ก C i-park อ่ะ แถวนั้นเห็นมี สีเทาดำ อยู่หมู่บ้านรักไทยอ่ะใช่รถพี่ป่าวคับ
ใช่ครับ ที่ติดติกเกอร์ "พอเพียง"ด้านหลังครับ เจอกันทักทายกันได้นะครับ

แล้วรถคัยแถวตลาดบางปะหันก็ไม่รู้วันก่อนเห็นจอดอยู่ล้อGTS:coolly-0022:
อ่อ คันนั้นถ้าีสีน้ำเงินเข้มเป็นรถของลูกชายร้านขายยาในตลาดอ่ะคับ:coolly-0003:

:coolly-0028::coolly-0028:หวัดดียามเช้าครับ :coolly-0028::coolly-0028:

เงียบจัง สงสัยจะค้างกันอยู่ม้างงงงง

สวัสดีตอนเกือบเที่ยง..หม่ำข้าวกันเยอะๆนะ

นอกจากใช้ Cef แล้วชาวยุดยาใช้รถอะไรกันอีกบ้างครับ เผื่อใช้เหมือนกันจะได้คอยปรึกษากันได้ครับ

นอกจากใช้ Cef แล้วชาวยุดยาใช้รถอะไรกันอีกบ้างครับ เผื่อใช้เหมือนกันจะได้คอยปรึกษากันได้ครับ
ใช้รถตู้อยู่ครับ รับส่งคนงานครับ :coolly-0037:

เห็นเซฟพี่ผ่านหน้าบ้านทุกวันเลยคับ
รถผมจอดอยู่ข้างๆเซเว่นอ่าคับ

เห็นเซฟพี่ผ่านหน้าบ้านทุกวันเลยคับ
รถผมจอดอยู่ข้างๆเซเว่นอ่าคับ
มองอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่เจอเจ้าของอ่ะครับ
พรุ่งนี้มีคาราบาว(เต็มวง) แสดงแถววัดใหญ่(งานวันเกิด ประธาร ดิ่ง)เริ่มตั้งแต่ 1 ทุ่มตรงครับ ใครสนใจไปชมได้นะครับ

มองอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่เจอเจ้าของอ่ะครับ
พรุ่งนี้มีคาราบาว(เต็มวง) แสดงแถววัดใหญ่(งานวันเกิด ประธาร ดิ่ง)เริ่มตั้งแต่ 1 ทุ่มตรงครับ ใครสนใจไปชมได้นะครับ
:coolly-0020: เวทีอยู่แถวไหนครับยุท

:coolly-0020: เวทีอยู่แถวไหนครับยุท
เวทีตั้งในบ้านเลยครับ อยู่ตรงหน้าโรงเลื่อย เลยวัดเชิง ไปประมาณ 500 เมตรครับ วันนี้เริ่มตั้งเวทีตอนบ่ายๆนี้ครับ