เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีค่ะ เซฟอยุธยา มีใครอยู่แถวๆ บางปะอินบางรึป่าวอะค่ะ

พอดีมีเพื่อนเกิดอุบัติเหตุแถวนั้น.......อยากจะขอความช่วยเหลือด่วนๆเลยอะค่ะ
:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีค่ะ เซฟอยุธยา มีใครอยู่แถวๆ บางปะอินบางรึป่าวอะค่ะ

พอดีมีเพื่อนเกิดอุบัติเหตุแถวนั้น.......อยากจะขอความช่วยเหลือด่วนๆเลยอะค่ะ:coolly-0033:
ผมกับเจ๊โอมอยู่ บางปะอินครับ ยินดีช่วยหลือครับ

รถหายยังครับ เลี้ยวสุดๆแล้วดัง ดูลูกหมากปลายแร๊คหรือยัง

มันเป็นที่ล้อสีกับโช๊คอ่ะครับ
ตอนนี้หายแระ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

มันเป็นที่ล้อสีกับโช๊คอ่ะครับ
ตอนนี้หายแระ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ
ว่างๆเจอกันหน่อยดีกว่าครับ เมื่อก่อนผมก็เรียนอโย เมื่อก่อนแต่3ปีได้และ

ขอบคุณครับ ชาวบางปะอินใจดี มีน้ำใจจัง ผมรอดมาได้ โชคดี ว่างๆจะไปกินเหล้าด้วยกันครับ กลุ่ม อยุธยา ขอบคณมากครับ และก็ ร้าน แชมป์ ด้วยครับทีช่วยทำรถให้

ขอบคุณครับ ชาวบางปะอินใจดี มีน้ำใจจัง ผมรอดมาได้ โชคดี ว่างๆจะไปกินเหล้าด้วยกันครับ กลุ่ม อยุธยา ขอบคณมากครับ และก็ ร้าน แชมป์ ด้วยครับทีช่วยทำรถให้

อ่ะครับอยุธยาน่าอยู่ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีค่ะ

ว่าง ๆ ก็มามิสติ้งกับพวกเราได้นะค่ะ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

Re:Cef@Ayutthaya

:coolly-0033:
(ไม่ได้จัดตั้งกลุ่มนะครับ):coolly-0010: :coolly-0010: เสาร์ถึงอาทิตย์เจอกันร้านสปินในอยุธยาได้นะครับพี่น้อง เผื่อมีอะไรได้ปรึกษากันได้ครับ
แนะนำตัวหน่อยครับ ผมชื่อต๊าก ขับA31 สีเขียวก้านมะลิ ชุดแต่งยูลาส หน้าtbo2
เจอผมทักทายได้นะครับ :biggrin: :biggrin:

Re: Cef@Ayutthaya

เมื่อวันก่อนไป ดีสคอปเวอร์รี่มา

โอ้วแม่เจ้า ตูมๆๆ ทั้งนั้นเลย............เครียดวะ:coolly-0011:

เมื่อวันก่อนไป ดีสคอปเวอร์รี่มา

โอ้วแม่เจ้า ตูมๆๆ ทั้งนั้นเลย............เครียดวะ:coolly-0011:

โหยพวกผมก้อไปกันทุกวันหละครับ
*-*

โหยพวกผมก้อไปกันทุกวันหละครับ
*-*

เจอกันทักกันได้นะจ๊ะ...อาจจะจำได้บ้าง ไม่ได้บ้าง แล้วแต่วาระ....

เพราะเวลาโอมกินเหล้า
-
-
โอมไม่เมา...แต่แค่ไม่เหมือนเดิม..ฮิ ฮิว :coolly-0045:

เจอกันทักกันได้นะจ๊ะ...อาจจะจำได้บ้าง ไม่ได้บ้าง แล้วแต่วาระ....

เพราะเวลาโอมกินเหล้า
-
-
โอมไม่เมา...แต่แค่ไม่เหมือนเดิม..ฮิ ฮิว :coolly-0045:

เหมือนผมเลย
ผมไม่เมาแต่ไปที่ไหนมีเรื่องที่นั่นอ่ะคับ

ไปไม่ช่วนกันเลยนะ:coolly-0041: