เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

สวัสดีตอนเช้า เซฟอยุธยา

อยู่บางปะหันแถวไหนหรอครับ
ผมขับรถตู้รับส่งพนักงานแถววัดไก่บางปะหันอยู่ครับ
:coolly-0046:

ผมอยู่ หลังโรงพยาบาลบางปะหันคับ..คุณต๊าก..มีไรให้ช่วย บอก..เหอๆ:coolly-0005:

แวะมาทักทายชาวยุดยา:coolly-0024:

ผมอยู่ หลังโรงพยาบาลบางปะหันคับ..คุณต๊าก..มีไรให้ช่วย บอก..เหอๆ:coolly-0005:
อ๋อ
บ้านพ่อตาผมก็อยู่แถวตานิมครับ
เวลากลับ ผ่านเส้นออกหน้าวัดตาโนต ไม่เคยเห็นเลยครับ :coolly-0033:

อ๋อ
บ้านพ่อตาผมก็อยู่แถวตานิมครับ
เวลากลับ ผ่านเส้นออกหน้าวัดตาโนต ไม่เคยเห็นเลยครับ :coolly-0033:

เมื่อคืนใครไปเที่ยวดิสคอปเวอรี่.มาบ้าง พี่โดมมา อยากไป อยากไป..แต่อดไป..หือๆๆ:coolly-0041:

เมื่อคืนใครไปเที่ยวดิสคอปเวอรี่.มาบ้าง พี่โดมมา อยากไป อยากไป..แต่อดไป..หือๆๆ:coolly-0041:
ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ :coolly-0046:

ช่วงนี้เด็กอยุธยาหายไปไหนหมด สงสัยจะเหลือกันอยู่ 2 คน แล้วละมั่ง (Y_y)

แอบเข้ามาอ่าน...

ไม่ได้เป็นเด็กยุธยา แต่แวะมาเยี่ยมงับ

ช่วงนี้เด็กอยุธยาหายไปไหนหมด สงสัยจะเหลือกันอยู่ 2 คน แล้วละมั่ง (Y_y)
มีเยอะ กว่านี้ครับเจ๊ แต่ ไม่ได้เล่น เนต :coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ได้เลยคับแต่ดื่มไม่เก่งนะเห็นจอดอยู่big cบ่อยนี่ครับเมื่อ2-3วันก็เห็นจอดอยู่พอดีไปรับแฟนที่big cเกือบทุกวันคับ:coolly-0033::coolly-0044:

ได้เลยคับแต่ดื่มไม่เก่งนะเห็นจอดอยู่big cบ่อยนี่ครับเมื่อ2-3วันก็เห็นจอดอยู่พอดีไปรับแฟนที่big cเกือบทุกวันคับ:coolly-0033::coolly-0044:
:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037: แต่ผมไม่ค่อยเจอเลยครับ พอดีไปกินข้าวกะแฟน บ่อยๆ

เงียบกริ๊บ

แวะมาทักทายครับ........จากเด็กบางอิน..:coolly-0003:

แวะมาทักทายครับ........จากเด็กบางอิน..:coolly-0003:
วันหลังต้องมานั้งดื่มกันหน่อยและครับ บางปะอินเหมือนกัน แต่ไม่เคยเจอกันเลยนะครับ :coolly-0028:

มาแอบดู.....

คนบางปะอินกันทั้งนั้น..แต่ไม่เคยเจอกันเลย :coolly-0011:

บ้านเปิดสำนักงาน AIA ตรงข้ามปั๊มเชลล์ค่ะ..ว่างๆ แวะมาดื่มกาแฟได้นะค่ะ..อิอิ

เอ 32 สีขาว ค่ะ