เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีครับชาวอยุธยา แบบว่าแวะมาทักทายครับ:coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0009::coolly-0009:
:coolly-0033::coolly-0033:

หวัดดีครับชาวอยุธยา แบบว่าแวะมาทักทายครับ:coolly-0022:
ยินดีตอนรับครับ แวะมาทักทายกันบ่อยๆนะ หุหุ

ใครมีเบาะคู่หน้าผ้ากระสอบขายมั่งคับ
มีแต่คู่หน้าแต่มันเป็นชามัวนะ

สวัสดีตอนเช้า..นะทุกคน

กิ้ว..ๆๆ

อยู่ ยุดยาเหมือนกันครับ เรียนอยู่เทคนิค สีเขียวก้านมะลิเหมือนกันครับ

อยากไปกินเหล้าอยุธยาอีก จัดหน่อยดีไหม

อยู่ ยุดยาเหมือนกันครับ เรียนอยู่เทคนิค สีเขียวก้านมะลิเหมือนกันครับ
ยินดีตอนรับครับ ผมชื่อต๊าก อยู่บางปะอิน :coolly-0010:

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะค่ะ แหมไม่อยากบอกเลยว่าอยู่สถาบันเดียวกัน แต่พี่อยู่อาชีวนะ จบมาก็เกือบ 10 ปี น่าจะได้แล้วหละ :coolly-0011:

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะค่ะ แหมไม่อยากบอกเลยว่าอยู่สถาบันเดียวกัน แต่พี่อยู่อาชีวนะ จบมาก็เกือบ 10 ปี น่าจะได้แล้วหละ :coolly-0011:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: เห็นอายุเลย

เงียบกริ๊บคนอยุธยา

หวัดดีคับไม่ได้เข้ามาซะนานคอมมันเจ๊งคับ