Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
มิสติ่งที่ตัวเมืองอยุธยา มีพี่น้องท่านใดสนใจบ้างครับ วันศุกร์ที่28ของเดือนนี้
พี่น้องท่านใดสนใจ ช่วยทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยครับ

ไม่ได้แวะมาดูนานเลย...หวัดดีครับทุกท่าน...28นี้ถ้าว่างจะไปแจมด้วยคร๊าบ..:coolly-0003:

แผ่นที่มาร้านนะครับ
เบอร์ติดต่อตามลายเซนเลยนะครับ

ไฟล์แนบ

35.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
แก้ไขล่าสุด:
ผมอยู่บางปะหันอ่าคับ..เพื่อนๆเจอผม ทักทายกันได้นะคับ เซฟเขียว..เดิมๆ..by aekburus..

ผมอยู่บางปะหันอ่าคับ..เพื่อนๆเจอผม ทักทายกันได้นะคับ เซฟเขียว..เดิมๆ..by aekburus..
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อต๊าก :coolly-0033:

เอ้า ถึงเจ๊โอมเจ้าแม่บางปะอิน

HAPPY BIRTHDAY นะน้อง

คิดสิ่งใดขอให้สมดังหวัง สวยๆ รวยๆ ยิ่งๆ ขึ้นไป
มีความสุขมากๆ จร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

HAPPY BIRTHDAY ขอให้โอมมีความสุขสมหวังงงงงง ทุกเรื่องคราบบบบ :coolly-0044::coolly-0044:

:coolly-0010:HBD
นะเจ๊โอม ขอให้มีความสุขมากมาย

คืนนี้ไปช้าหน่อยนะครับ
ติดรับพนักงาน จะรีบไปหั้ยไวที่สุดครับ

ขออวยพรให้เจ๊ด้วยคนอ่าคับ..ขอให้เจ๊โอม มีความสุข ร่างกายแข็งแรง ร่ำรวย..by aekburus..

อยู่บางปะหันแถวไหนหรอครับ
ผมขับรถตู้รับส่งพนักงานแถววัดไก่บางปะหันอยู่ครับ
:coolly-0046:

ขอขอบคุณพี่-น้องทุกท่าน ที่มาร่วมมิสติ้ง+วันเกิดโอมในวันนั้น...
และก็ขอขอบคุณทุก ๆ คำอวยพร

ขอบคุณมั๊กมายนะค่ะ...
:coolly-0009:MISS MISS..Cefiro-thailand :coolly-0009:

--- ภาพในวันนั้น..มีนิสหน่อยเองนะ..หุหุ ---

แล้ววันที่ 5 เจอกันนะ....ทุกคน!!

แก้ไขล่าสุด:
หายไปไหนกันหมด......ช่วงนี้ฝนตก หลับกันยาวเลยนะ หือๆๆ

เมื่อวานตอนกลับจากงาน เจอสีขาวคันนึง ช่วง มอกรุงเทพ ถึง ต่างระดับบางปะอิน ติดติกเกอร์ข้างรถ sk auto service ทักทายด้วยล่ะ น่ารักจิงๆเลย ใครน้อ

เหนมาจี้ๆ นึกว่าจะมาเล่นด้วย ขออภ้ยรถนู๋ไม่แรงค้าบ มีไว้แซงสิบล้ออย่างเดียว 55+

มาทักทายชาวอยุธยา

เมื่อวันอังคารที่แล้วเห็น a31736 จอดอยู่ที่big c ใช่ป่าว

เมื่อวันอังคารที่แล้วเห็น a31736 จอดอยู่ที่big c ใช่ป่าว
:coolly-0033::coolly-0033: ใช่แล้วครับ ทักทายกันได้ครับ
ว่างๆมานั่งดื่มกันนะครับ :coolly-0022:

ใครมีเบาะคู่หน้าผ้ากระสอบขายมั่งคับ