เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เพิ่งซื้อรถมาเมื่อวานคับ อยู่ท่าเรือ ร้านในยุดยา
ร้านไหนเก็บ เครื่อง2j บ้างคับ อู่พี่หนึ่ง เป็นงัยคับ
ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ครับ :coolly-0010: เรื่องJZ ผมไม่ค่อยรู้เลย ร้านแถวอยุธยา
รถผมเครื่องRB ต้องถามเสี่ยโน๊ตและครับ

meeting เมื่อไรบอกด้วยนะ จะตามไปแจม
โน๊ตช่วยแนะนำ ร้านเทพๆให้ เขาหน่อยนะครับ :coolly-0033:

อยากไปเที่ยวตลาดน้ำยุด ยา เเต่ ไม่ รู้ จะ ติด ต่อ คัย อ่ะ

อย่างงัย Cef. ยุดยา ช่วย เป็น ไกด์ นำเที่ยว ให้ หน่อย ได้ ไหม ครับ

อยากไปเที่ยวตลาดน้ำยุด ยา เเต่ ไม่ รู้ จะ ติด ต่อ คัย อ่ะ

อย่างงัย Cef. ยุดยา ช่วย เป็น ไกด์ นำเที่ยว ให้ หน่อย ได้ ไหม ครับ

เจ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นำทางหน่อยเร็วๆๆๆ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ครับ :coolly-0010: เรื่องJZ ผมไม่ค่อยรู้เลย ร้านแถวอยุธยา
รถผมเครื่องRB ต้องถามเสี่ยโน๊ตและครับ

โน๊ตช่วยแนะนำ ร้านเทพๆให้ เขาหน่อยนะครับ :coolly-0033:

ขอบคุณนะคับ เอาร้านซ่อมจบ-ไม่แพง พอ ร้านเทพไม่เอาคับเดี๋ยวจะยุ่งกันใหญ่:coolly-0041:

เอารูปรถมาฝากดูด้วย ตอนนี้ตั้งขายอยู่:coolly-0022:

ไฟล์แนบ

32.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
ขอบคุณนะคับ เอาร้านซ่อมจบ-ไม่แพง พอ ร้านเทพไม่เอาคับเดี๋ยวจะยุ่งกันใหญ่:coolly-0041:

เอารูปรถมาฝากดูด้วย ตอนนี้ตั้งขายอยู่:coolly-0022:

:coolly-0022: ขายซะแล้วหรอครับ

ขาย เท่า ไร หรือ พี่

แก้ไขล่าสุด:
ยุดยาเงียบกันจังเลยง่า:coolly-0012:

เเวะมาดู ความ เคลื่อน ไหว ........

[/CENTER]

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

ไฟล์แนบ

78.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    26.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
ผมว่าบอร์ดเงียบจริง แต่รถซิ่งๆซุ่มซิเพียบ

บ้านผมท่าเรื่อ มี 2 คัน

เอาคันนี้ไปก่อน เจ้าของโรงไม้ 1j วิ่ง 10 กว่าๆ

อีกคัน 2 j รถบ้านทำช่างญา น่าจะเลขตัวเดียวแล้ว เด๋วรูปตามมา

จนเป็นแรงบันดาลใจให้ผมสู้และซิ่งต่อไป:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

ไฟล์แนบ

49.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    47.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
  • kgtk.bmp
    kgtk.bmp
    791.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
  • yioiy.bmp
    yioiy.bmp
    791.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
ผมว่าบอร์ดเงียบจริง แต่รถซิ่งๆซุ่มซิเพียบ

บ้านผมท่าเรื่อ มี 2 คัน

เอาคันนี้ไปก่อน เจ้าของโรงไม้ 1j วิ่ง 10 กว่าๆ

อีกคัน 2 j รถบ้านทำช่างญา น่าจะเลขตัวเดียวแล้ว เด๋วรูปตามมา

จนเป็นแรงบันดาลใจให้ผมสู้และซิ่งต่อไป:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

น่าขับ จัง

...................

แถวอยุธยามีอู่ไหนดีๆพอแนะนำบ้างครับคือจะเปลี่ยนเครื่องครับเครื่องเก่าj boมันกลับบ้านเก่าไปแล้วครับว่าจะวาง2j bo autoเดิมๆอะคับเข็ดแล้วโมมาแรงๆใช้ไม่นานนอนอู่อีกแล้ว:coolly-0044:

แถวอยุธยามีอู่ไหนดีๆพอแนะนำบ้างครับคือจะเปลี่ยนเครื่องครับเครื่องเก่าj boมันกลับบ้านเก่าไปแล้วครับว่าจะวาง2j bo autoเดิมๆอะคับเข็ดแล้วโมมาแรงๆใช้ไม่นานนอนอู่อีกแล้ว:coolly-0044:

เป็นผมหาร้านดังๆ รับรองจบ เช่น ช่างญา
เห็นพี่แถวบ้านบอกว่า ก่อนวาง แกจะรื้อเครื่องดูก่อน
แล้วก็ใช้กุญแจปอนด์ เน้นทุกจุด อย่างเงี้ยจบแน่ แพงกว่านิดหน่อย
สบายใจ :coolly-0034::coolly-0034: