• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีพี่น้องรามอินทราทุกท่าน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,448
รถเดี้ยง ขับไม่ได้อะครับ ไปไหนไม่ได้เลย...สรุปยังไงก้ตามนั้นแหละครับ

ถ้าใจก็เข็นมาครับ เดี๋ยวพี่เหลิมดูให้ครับ
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

ถ้าใจก็เข็นมาครับ เดี๋ยวพี่เหลิมดูให้ครับ

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:
เอามาที่อู่ จากซ่อม1อย่าง กลายเป็นซ่อม5อย่าง:coolly-0028:

อาจารย์หายไปไหน มัวแต่หมกมุ่น หมกตัว อยุ่นั่น

อาจารย์หายไปไหน มัวแต่หมกมุ่น หมกตัว อยุ่นั่น
สองคนนี้ยังไง ชายฉะกันป่ะเนี่ยะ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

ชื่อ : ร้านสุขอุรา
สถานที่ : เลียบด่วนรามอินทรา - อาจณรงค์ ( ข้าง ๆ ร้านไม้เอก ) คงรู้จักนะ อิอิ

ร้านค่อนข้างส่วนตัวนะครับ มีทั้งจอ มีทั้งเวที น่าสนใจเลยทีเดียว
ผมรู้จักเจ้าของ น่าจะได้ลดอีก 10%

บรรยากาศที่จอดรถ เป็นถนนส่วนบุคคล ค่อนข้างสงบ จอดได้แนวเฉียงได้ทั้ง 2 ฝั่งถนน

มีสนาม RC ให้ดูเพลิน ๆ ด้วยนะ

ถ้าดูรูปไม่เห็นบอกด้วยนะครับ

ถ้าเป็นรถปาล์มให้น้าเหลิมดูสงสัยจะแทบทั้งคัน เฮ้อ :coolly-0029:

วันเสาร์นี้ Lunla-club.comก็จะไปมิตติ้งกันที่ ร้านสุขอุรา เหมือนกันคับผม
บรรยากาศดีมากๆ เลย ไปมาสองรอบและ :coolly-0003:

ไปดูร้านกันมามั่งยังครับ

หวัดดีพี่น้อง รามอินทราทุกท่าน สบายดีกันนะครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย แต่จะช่วยสอดส่องร้านเหล้าให้ครับ ขี่รถผ่านที่เข้าตาก็มี2-3ร้าน ถ้าสะดวกจะเข้าไปดูด้วยตาของตัวเอง แล้วอาทิตย์นี้จะเข้าไปนำเสนอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม