• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย แต่จะช่วยสอดส่องร้านเหล้าให้ครับ ขี่รถผ่านที่เข้าตาก็มี2-3ร้าน ถ้าสะดวกจะเข้าไปดูด้วยตาของตัวเอง แล้วอาทิตย์นี้จะเข้าไปนำเสนอ
ดีมาก ช่วยกันดูไว้หลายๆที่จะได้มีตัวเลือกเยอะๆ คนอื่นๆด้วยนะครับ

ที่อยู่ใหม่ ไฉไลกว่าเดิม

หวัดดีชาวรามอินทราทุกท่าน

ไปดูมาแล้ว 2-3 ที่ มีพอได้อยู่ 2 ที่ เดี่ยวเข้าไปคุยรายละเอียดให้ฟังก็แล้วกัน จะได้มีตัวเลือก

ท่านอื่นไปดูมาบ้างป่าว

นึกออกแต่บ้านชานกรุงครับ ผ่านทุกวัน

เกือบหาไม่เจอ บ้านหลังเก่า สถานที่ใหม่

อาชาติ รถแดงเปลี่ยนโฉมล่ะ ไม่สวยเลย :coolly-0028::coolly-0018::coolly-0014::coolly-0014:
กรำ จริงๆ สงสารจัง.อีแดงไปรูปไหนแล้ว.ส่งรูปให้ชมหน่อย

เหนื่อยใจจิงๆ ........................

ตอนนี้กรูเริมลังเลแล้ว ................. ธุระกรูก็มีเหมือนกัน

คุยกันก็ล่วงหน้าเป็นอาทิตย์สุดท้ายแม่มก็ไม่มีใครว่าง

แก้ไขล่าสุด:
เพิ่งกลับมาจากทำงาน เหนื่อยจริงๆ
......................................................
ฝากขอโทษทุกๆคนด้วย ที่ไม่สามารถไปร่วมประชุมได้
ปล.ถึงพี่เกรียง แล้วร้านที่พี่ไปดูเป็นไงบ้าง เวิร์คมั้ยพี่

เหนื่อยใจจิงๆ ........................

ตอนนี้กรูเริมลังเลแล้ว ................. ธุระกรูก็มีเหมือนกัน

คุยกันก็ล่วงหน้าเป็นอาทิตย์สุดท้ายแม่มก็ไม่มีใครว่าง
อย่าเพิ่งท้อดิพี่ ผมไม่รู้ว่านัดกันวันไหน แถมงานก็รับไว้แล้ว โอกาสหน้ายังมีพี่ สู้ๆ

มีธุระด่วน ต้องไปต่างจังหวัดหลายวัน
ยังไม่แน่ใจว่าจะกลับมาวันใหน
ฝากเพื่อนๆสมาชิก ชาวราอินทรา
ช่วยประสานงานกันหน่อย
อย่าให้คนหนึ่ง คนใดเหนื่อยแต่เพียงผู้เดียว
คนละไม้ละมือ นิดเดียวก็เสร็จแล้ว
ผมเข้าใจ ทุกคนก็มีภาระด้วยกันทั้งนั้น
แต่ก็อย่าลืมคำว่า เสียสละเพื่อส่วนรวม

มีธุระด่วน ต้องไปต่างจังหวัดหลายวัน
อย่าให้คนหนึ่ง คนใดเหนื่อยแต่เพียงผู้เดียว
คนละไม้ละมือ นิดเดียวก็เสร็จแล้ว
ผมเข้าใจ ทุกคนก็มีภาระด้วยกันทั้งนั้น
แต่ก็อย่าลืมคำว่า เสียสระเพื่อส่วนรวม
แหม่....น้าออกมาพูดซะขนาดนี้ จะให้ผมช่วยไรได้บ้างครับ ว่ามาเลยนะครับ มอบหมายมาเลยครับ อยากให้ใครทำอะไร ยังไง รายละเอียดไม่ค่อยทราบเท่าไหร่ แต่ยินดีช่วยทุกอย่างเต็มที่ครับ ยกเว้นเรื่องตัง ไม่มีครับ:coolly-0029:

เงียบเชียบดีจิง

แต่ก็อย่าลืมคำว่า เสียสละเพื่อส่วนรวม

แว่บ........ไปแมกไม้ กับ Terrace 61 ไม่ OK

ที่จอดรถน้อยยยแบบแคบๆงัยไม่รู้ เลยไม่ถามราคาต่อ

แถวนี้ก็มีแต่เล็กๆ ใหญ่ก็ใหญ่เกินไปอีก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม