• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนนี้ได้ร้านแถวนวลจันทร์ ( รามอินทรา 40 ทะลุซอยนวลจันทร์ )
ร้านบ้านม้า ใครผ่านก็ลองแวะดู พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปคุยกับเจ้าของร้านอีกทีเพื่อยืนยัน
ใครฝ่านก็ลองแวะดู ที่จอดรถก็ OK.อยู่ ถ้าใครว่างจะไปด้วยกันก็โทรหาผมแล้วกันครับ
ปล.อยากให้ไปดูด้วยกันหลายๆคนครับพี่น้อง

ไฟล์แนบ

156 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,500

ไปกี่โมง ผมลงรถรับส่งตรงปากซอย40 ตอน 6 โมงนิดๆ ไม่รู้ทันป่าว

ตอนนี้ได้ร้านแถวนวลจันทร์ ( รามอินทรา 40 ทะลุซอยนวลจันทร์ )
ร้านบ้านม้า ใครผ่านก็ลองแวะดู พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปคุยกับเจ้าของร้านอีกทีเพื่อยืนยัน
ใครฝ่านก็ลองแวะดู ที่จอดรถก็ OK.อยู่ ถ้าใครว่างจะไปด้วยกันก็โทรหาผมแล้วกันครับ
ปล.อยากให้ไปดูด้วยกันหลายๆคนครับพี่น้อง
พรุ่งนี้หรา ทำไมมันช่างตรงกะวันที่ไปงานพอดีนะ แถมไปตั้งพัทยาแหนะ ร้อยวันพันปีมะเคยได้ออกต่างจังหวัดซะเท่าไหร่ แล้วจะกลับทันมั้ยเนี่ยะ มะรืนได้มั้ยพี่Please

ไปกี่โมง ผมลงรถรับส่งตรงปากซอย40 ตอน 6 โมงนิดๆ ไม่รู้ทันป่าว

น่าจะตอน ประมาณ 6 โมงครึ่งจะไปดูบรรยากาศร้านตอนกลางคืนด้วยครับ
จะไปถ่ายรูปด้วยยังไม่ได้ถ่ายเลย
เดี๋ยววันนี้ผมจะคุยกับน้าเหลิมอีกทีครับ
พรุ่งนี้หรา ทำไมมันช่างตรงกะวันที่ไปงานพอดีนะ แถมไปตั้งพัทยาแหนะ ร้อยวันพันปีมะเคยได้ออกต่างจังหวัดซะเท่าไหร่ แล้วจะกลับทันมั้ยเนี่ยะ มะรืนได้มั้ยพี่Please

ไม่เป็นไรกลับมาก็ค่อยแว๊ปไปดูวันหลังก็ได้

น่าจะตอน ประมาณ 6 โมงครึ่งจะไปดูบรรยากาศร้านตอนกลางคืนด้วยครับ
จะไปถ่ายรูปด้วยยังไม่ได้ถ่ายเลย
เดี๋ยววันนี้ผมจะคุยกับน้าเหลิมอีกทีครับ

ไม่เป็นไรกลับมาก็ค่อยแว๊ปไปดูวันหลังก็ได้
ถ้าร้านนี้มะผ่าน ผมยังมีแสตนบายอีก 2-3ร้าน แล้วค่อยพิจารณาอีกที:coolly-0003:

ถ้าร้านนี้มะผ่าน ผมยังมีแสตนบายอีก 2-3ร้าน แล้วค่อยพิจารณาอีกที:coolly-0003:

เวลามันมีไม่มากแล้วบอย มีร้านไหนก็บอกรายละเอียดมาเลย
จะต้องลงบอร์ดประกาศมิตติ้งแล้ว ถ้าคุยไว้บ้างแล้วก็โทรบอกรายละเอียดมาละกัน

หวัดีครับพี่ ๆ CEF@รามอินทราทุกท่าน เฝ้าติดตามกระทู้มานาน
รอดูสถานที่จัดงานด้วยคน ครับ (อยากเเนะนำ ร้านเเต่คงไม่ทันละ) :coolly-0041:

คืบหน้าอย่างไรแจ้งด้วยนะครับ

เด๋วจะไปตระเวณช่วยอีกแรง

LAKE HILL เคยใช้สถานที่ รับน้องเข้าหน่วยเมื่อปีที่เเล้วครับ

ไฟล์แนบ

35.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
    27.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    29.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    15.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 24
    16.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    32.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    56.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
เวลามันมีไม่มากแล้วบอย มีร้านไหนก็บอกรายละเอียดมาเลย
จะต้องลงบอร์ดประกาศมิตติ้งแล้ว ถ้าคุยไว้บ้างแล้วก็โทรบอกรายละเอียดมาละกัน
มันอยู่แถวเลียบด่วนอะพี่ จำชื่อร้านมะได้ เคยเข้าไปหมุนรถวนดูทีนึงแระ แต่ยังไม่ได้เข้าไปดูในร้าน กลับจากพัทยา ถ้ากลับเร็วจะเข้าไปสำรวจในร้านอีกทีนึง:coolly-0033:

LAKE HILL เคยใช้สถานที่ รับน้องเข้าหน่วยเมื่อปีที่เเล้วครับ
ขอบคุณครับ รู้สึกว่าร้านนี้เคยไปจัดกันมาแล้ว เมื่อปีที่แล้วมั้ง ถ้าจำมะผิด

ขอบคุณครับ จูเนียร์เคยจัดไปทีนึงครับ เด๋วไปวนดูดีกว่า

นึกออกอีกที่ละ อยู่เลียบด่วน ตรงข้าม Desinge Park ชื่อ บาร์เซย์

เพิ่งกลับจากพัทยา เหนื่อยสาดดด
...........................
เช้านี้ว่างจะไปวนดูเป้าหมายที่อยู่ในสายตา แล้วจะมารายงานให้ทราบ แต่ตอนนี้ ขอตัวไปนอนก่อนดีก่า

กฤษรูปที่ถ่ายมาเมื่อวานลองเลือกดูช่วยลงให้หน่อยครับ

ไฟล์แนบ

70.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    104 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,115
    96.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,006
    91.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,144
    107.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,852
    93.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,167
    98.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,197
    82.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,209
    70.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,211

ไฟล์แนบ

66.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
เช้านี้ไม่ว่างแล้วครับ ไปเมืองทองก่อน ถ้ากลับไวจะไปดูร้านเป้าหมายให้ครับ

นึกออกอีกที่ละ อยู่เลียบด่วน ตรงข้าม Desinge Park ชื่อ บาร์เซย์

ร้านนี้ ก็ เเจ่ม เคยไปนั่งอยู่ เเต่ไม่เเน่ว่าจะพอหรือป่าวน่ะครับ
เพราะ พวกเราก็ เยอะเอาเรื่องอยู่น่ะ

กฤษรูปที่ถ่ายมาเมื่อวานลองเลือกดูช่วยลงให้หน่อยครับ

วันนี้อาจไม่ทันครับ ไป ตจว น่าจะพรุ่งนี้เย็นๆ:coolly-0001:

ที่นี่นะ
attachment.php
:coolly-0031:

คุ้นๆนะ:coolly-0020:

ร้านนี้ ก็ เเจ่ม เคยไปนั่งอยู่ เเต่ไม่เเน่ว่าจะพอหรือป่าวน่ะครับ
เพราะ พวกเราก็ เยอะเอาเรื่องอยู่น่ะ

คิดเช่นกันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม