• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต่างด้าวมาอีกและ

มิตติ้งจัดที่ไหน ครับ ไปสำรวจสถานที่มายัง

มิตติ้งจัดที่ไหน ครับ ไปสำรวจสถานที่มายัง
จัดที่สวน(ป่านั่นแหละ)หลังอู่ แถมพลั่วกะเสียม เอาไว้ขุดหารางวัล(เหมือนหาอาซีนั่นแหละ):coolly-0028:

คงจะรอทำสีใหม่ทั้งคันละมั๊ง .......งงงงงงงงงง
คิ้วเลสหน้าขวายังมีเศษเหลือมั้ยพี่ รู้สึกงานจะเข้า:coolly-0033: ว่าไงอะพี่ยังมะตอบน้องเลย นอยด์แล้วนะ:coolly-0006:

คิ้วเลสหน้าขวายังมีเศษเหลือมั้ยพี่ รู้สึกงานจะเข้า:coolly-0033: ว่าไงอะพี่ยังมะตอบน้องเลย นอยด์แล้วนะ:coolly-0006:

มันเป็นยังงัยละ ไปค้นดูก่อนน่ะ
จะติดให้ก็ไม่เอา ฮึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขายอันเท่าไหร่ดีว้า.........5555

มันเป็นยังงัยละ ไปค้นดูก่อนน่ะ
จะติดให้ก็ไม่เอา ฮึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขายอันเท่าไหร่ดีว้า.........5555
พลาดแล้วนิ เท่าไหร่ก็ต้องซื้อ ฮือฮือฮือ:coolly-0006:

ตกลงมิตติ้ง เอางัยกันตี ระดมสมองกันหน่อย ดีมั๊ย

ตกลงมิตติ้ง เอางัยกันตี ระดมสมองกันหน่อย ดีมั๊ย

นัดมาเลยพี่ วันไหนดี ศุกร์ รึ เสาร์ จะได้เข้าไปคุยพร้อมๆกันหลายๆคน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,412
นัดมาเลยพี่ วันไหนดี ศุกร์ รึ เสาร์ จะได้เข้าไปคุยพร้อมๆกันหลายๆคน

ศุกร์อ่ะได้
แต่เสาร์พี่ติดอีกงานมิใช่รึ 555:coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,414
เมื่อตะกี่ที่พิมพ์ข้อความแรกนะว่าง
แต่เมื่อกี้เข้าประชุมรู้สึกจะไม่ค่อยว่างและ 555
ไปละคร๊าบ มุ่งหน้าสู่พัทยา (นาเกลือ16)
ถ้าว่างอาจจะแวะไปทานข้าว แถวๆร้านเจ้าพ่อแห่งศรีราชาหน่อย 555

วันอาทิตย์ ช่วงสี่ ห้าโมงเย็นดีมั๊ย
ใครขัดข้องประการใด กรุณาแจ้งด้วยครับ

เมื่อตะกี่ที่พิมพ์ข้อความแรกนะว่าง
แต่เมื่อกี้เข้าประชุมรู้สึกจะไม่ค่อยว่างและ 555
ไปละคร๊าบ มุ่งหน้าสู่พัทยา (นาเกลือ16)
ถ้าว่างอาจจะแวะไปทานข้าว แถวๆร้านเจ้าพ่อแห่งศรีราชาหน่อย 555
ถ้าไม่มีสาวๆ มาไม่ต้องมา

ผมเข้าวันเสาร์ครับบบ

วันอาทิตย์ ช่วงสี่ ห้าโมงเย็นดีมั๊ย
ใครขัดข้องประการใด กรุณาแจ้งด้วยครับ
ตามน้าดีกว่า ส่วนมากวันอาทิตย์หยุดงานกัน สามัคคีกันหน่อยนะ รามอินทรา เรามีกันแค่หยิบมือ:coolly-0033:

แล้วเมื่อไหร่จะไดเจอกันละ คร้าบ.เด็กๆ .เขานัดวันอาทิตย์ แล้วจะเข้าวันเสาร์ บางคนจะเข้าวันศุกร์ วันอาทิตย์ก็ว่างทุกคนก็ตัดใจให้มันเป็นงานเป็นการซักวัน..เดียว คุยกันจบ ก็จบแล้ว แล้ววันอื่นๆ ก็ไม่ต้องมาซิ..เรื่องแบบนี้จะเอาแต่สดวกตัวเอง มันไม่ได้หรอก มันต้องเสียสละ เพื่อส่วนรวม..แล้วอย่างนี้จะมีกลุ่มไปทำไม..กัน ยืดเยื้อจะเสียการ นะ..จะบอกให้ (ขอเสือกนิดนึง 55)

แก้ไขล่าสุด:
แล้วเมื่อไหร่จะไดเจอกันละ คร้าบ.เด็กๆ .เขานัดวันอาทิตย์ แล้วจะเข้าวันเสาร์ บางคนจะเข้าวันศุกร์ วันอาทิตย์ก็ว่างทุกคนก็ตัดใจให้มันเป็นงานเป็นการซักวัน..เดียว คุยกันจบ ก็จบแล้ว แล้ววันอื่นๆ ก็ไม่ต้องมาซิ..เรื่องแบบนี้จะเอาแต่สดวกตัวเอง มันไม่ได้หรอก มันต้องเสียสละ เพื่อส่วนรวม..แล้วอย่างนี้จะมีกลุ่มไปทำไม..กัน ยืดเยื้อจะเสียการ นะ..จะบอกให้ (ขอเสือกนิดนึง 55)

LIKE x 100 เลยครับ

ตามนั้น 4 โมงเย็น วันอาทิตย์ 12/06/54 ให้ความร่วมมือกันด้วยครับทุกคน ขอเวลาแค่ไม่กี่ชั่วโมง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม