• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตกลง เอาจริง..อะ..รามอินทรา แจ้งเกิดแล้ว...
คุยกะน้าเหลิมตั้งแต่พฤษภาแล้วครับ แกขอเลื่อนมาเป็นเดือนกรกฎาคม

เย็นนี้อาไร เข้าไปเงียบฉี่เลย

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

เอ๊ะ!หรือว่าเย็นนี้หว่า วันไหนครับพี่น้อง:coolly-0044:

ช้าไปป่าวบอยยยย แต่วันเสาร์นี้พี่เข้าอู่นะ

ช้าไปป่าวบอยยยย แต่วันเสาร์นี้พี่เข้าอู่นะ
ผมเข้าไปวันศุกร์กะพี่เกรียง พี่กิจเข้าไปวันเสาร์ น้าฝากบอกมาว่า กรูชักจะไม่ไหวแล้วนะโว้ย ทั้งศึกนอกศึกใน จะเข้าทั้งที นัดวันกันหน่อย จันทร์ยันอาทิตย์เลย :coolly-0007::coolly-0007:

คนนึงเข้าไปวันศุกร์ อีกคนนึงเข้าไปวันเสาร์

งั้นวันนี้ก็นัดเข้าไปด้วยกันจะได้เจอกันซะที :coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,386
555 คนที่แพ้ก็ต้องดูแลตัวเอง หุหุ

ทำติกเกอร์ออกมาแล้ว แม่มไม่ค่อยมีใครสนใจอยากได้จิงๆจัง
ถ้าหมดล๊อดนี้ หมดแล้วหมดเลย ไม่ทำแล้วน่ะครับ ไม่ได้อะไรแถมเงินจม
ไม่ค่อยมีใครสนใจ เสียเวลาเหนื่อยปล่าว

แก้ไขล่าสุด:
ทำติกเกอร์ออกมาแล้ว แม่มไม่ค่อยมีใครสนใจอยากได้จิงๆจัง
ถ้าหมดล๊อดนี้ หมดแล้วหมดเลย ไม่ทำแล้วน่ะครับ ไม่ได้อะไรแถมเงินจม
ไม่ค่อยมีใครสนใจ เสียเวลาเหนื่อยปล่าว
จัยเย็นๆ ปะเดี๋ยวคงมาเอา สงสัยยังหาที่ติดไม่เจอ หรือไม่ก้อหาทางเข้าไม่ถูก

หวัดดีชาวรามอินทราทุกๆท่าน

จัยเย็นๆ ปะเดี๋ยวคงมาเอา สงสัยยังหาที่ติดไม่เจอ หรือไม่ก้อหาทางเข้าไม่ถูก

เสร็จยังพี่เครื่องเสียง อเมริกา

แว่บบบบมา....อาจารย์งอลไปไหนแล้วววว

ไม่ค่อยมีใครสนใจ เสียเวลาเหนื่อยปล่าว(ก็เหมือนกะอันแรกนั่นแหละพี่ โหวตกันซะดิบดี แต่ทำออกมาแล้วไม่ใส่ใจ เหนื่อยเปล่า
หัวก็ไม่ล้านทำมานอยด์ ฮิฮิ ผมขออนุญาตพี่เกรียงนิดหน่อยนะ สติ๊กเกอร์ตัวใหญ่ผมจะขยายเพิ่ม ความรู้สึกผมมันเล็กไป คงไม่ว่ากันนะ อีกนิด คิ้วเลสหน้าขวายังมีเศษเหลือมั้ยพี่ รู้สึกงานจะเข้า:coolly-0033:

• #6,393
จัยเย็นๆท่านลูกพี่ แหมะ ต้องมีสักวันที่เข้าไปเอาแหละ
แต่จะรอ.... ด้วยไง 555

ไปละคร๊าบมุ่งหน้าสู่พัทยาก่อนเจอกันพี่

อาจารย์งอลจริงแน่เลย ไม่โผล่

จัยเย็นๆท่านลูกพี่ แหมะ ต้องมีสักวันที่เข้าไปเอาแหละ
แต่จะรอ.... ด้วยไง 555

ไปละคร๊าบมุ่งหน้าสู่พัทยาก่อนเจอกันพี่
รอไร...?:coolly-0043:

• #6,399
.....................................

• #6,400
Re: seat

คนนี้ เพื่อนใคร ?

ไปดูรายละเอียดมาและ

ชื่อ-นามสกุล PLTVTLCP (งั้นตั้งนามสกุลให้ ไอ้ซีพี 555)
<DT class=shade]ชื่อเล่น 123456 (แสดงว่าเรียกได้ทุกเบอรืเพราะมันคือชื่อเมิง 555) <DT class=shade]โทรศัพท์ ZVZZVVUU (บนแปนโทรศัพท์ มันกดตรงไหนว่ะ) <DT class=shade]จังหวัด กรุงเทพฯ (เออจะว่าก็ไม่โง่ ตอบถูกด้วย) <DT class=shade]อาชีพ Indonesia (เขาไม่ได้ถามประเทศ) <DT class=shade]กลุ่มของเซฟิโร่ Junior (เอ๊า! เมิงอยู่กลุ่มนี้เหรอ) <DT class=shade]รถปีอะไรเอ่ย Rorinsows (เค้าถามรถปีไร ไอ้หำ) <DT class=shade]เครื่องยนต์ RB20E (เมิงนี่ก็รูเรื่องนิ)
</DT>
<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม