• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หุหุ ป๋ายศ ของผมขอ 2 ชุดครับ
ว่าแต่แปะกระจกหลัง ป๋ายศบอกขนาดหน่อยอ่ะครับ
กว้าง*ยาว เท่าไรครับ

กว้างตามสัดส่วนของความยาว
ติดหลังรถ ประมาณ 30 ซม.
ติดกระจกประตูหลัง ประมาณ 15-16 ซม.

ปล.อย่าเพิ่งน้องพลับกันแบ่งๆกันไปก่อน

กว้างตามสัดส่วนของความยาว
ติดหลังรถ ประมาณ 30 ซม.
ติดกระจกประตูหลัง ประมาณ 15-16 ซม.

ปล.อย่าเพิ่งน้องพลับกันแบ่งๆกันไปก่อน
แหม..ผมละยอมรับคนนี้จริง..ขนาดที่เหมาะสม และสวยงาม ที่ชาวบ้านเค้าแปะกัน ไม่ต้องพูดมาก ตามนี้เลย..คนนี้เค้ารู้จริง ไม่ได้บอกซัก คำ ตอบโจทได้หมด เลย..พรุ่งนี้ส่งของคร้าบบบบบ...

เสียใจกับคนที่ไม่ได้ไปร่วมงานที่คลอง 5 ด้วยนะครับ งานสนุกมากๆรถแข่งเยอะดีครับ :coolly-0041:

สติกเกอร์รับได้ที่อู่น้าเหลิม น่ะคับ :coolly-0003:
ของบอยมารับที่พี่น่ะ

แก้ไขล่าสุด:
A31233 นี่รถใครหรอครับพี่

มาซุ่มจอดอยู่ข้างๆหอปาล์ม :coolly-0040:

ไปจัดกันมารึยัง ................

:coolly-0004: หายไปไหนกันหมด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,353
ยังอยู่

"อยู่ห่างๆ อย่างหว่งๆ"

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​

ยังอยู่

"อยู่ห่างๆ อย่างหว่งๆ"

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​

เข้าอู่น้ามั่งดิ แม่มไม่เจอกันนานมาก หน้าตาเป็นงัยว๊ะจำไม่ได้แล้ว

เข้าอู่น้ามั่งดิ แม่มไม่เจอกันนานมาก หน้าตาเป็นงัยว๊ะจำไม่ได้แล้ว
ถ้าแม่มเข้าอู่นะ มีหวังจอดรถไว้ที่อู่ น้ำท่วมซอย

• #6,356
แสรดๆๆๆๆๆ บอยๆๆๆ
ช่วงนี้กำลังฮอต 555
กระแสมาแรง หึหึ

วันนี้จะเข้าไปจัดสติ๊กเกอร์ซะหน่อย

และแวะไปเยี่ยมชมน้อง 25Neo6 ด้วย

• #6,359
โรคจิตป่ะเนี่ยะ ชอบให้คนอื่นเขาเหน็บแหนม

ก็แล้วจะเหน็บแหนมทำไมละครับ:coolly-0046: 555
เอาๆวันไหนว่างเจอกัน ทำงานก่อน 555

ทุกคนมีเวลาเท่ากันครับ อยู่ที่เราจะบริหารมันยังไง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม