• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,521
ฝนตกแต่เช้า
ขับรถระวังกันด้วยนะครับชาวเซฟเรา

เล่นกัน2คนก็เป็นแฮะ!
เล่นกัน2คนหรือว่า?
คงไม่ใช่อย่างที่คิดนะ อกอีแป้นจะแตก ฟ้าผ่าตายห่านพอดี

:coolly-0034:แว้นมอไซมาทำงานเมื่อเช้าเกือบเปียก

• #4,524
มันไม่อยู่กระทู้ไม่ขยับเลยวุ๊ย

แต่ก็ดีเหมือนกัน
:coolly-0021:​

นอน กัน หรือ ยัง ครับ พี่ๆ

• #4,528
นอน กัน หรือ ยัง ครับ พี่ๆ

นอนแต่บ่ายแว้วครับ

แต่บางคนนอนไม่ค่อยจะหลับต้องคอยเฝ้าไข่
เดี๋ยวไครมาขโมยไปแย่แน่ๆ 555
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:​

พรุ่งนี้บ่ายๆ เย็นๆ จะเข้าอู่เฉลิมชาติการาจ เมาซักแมท ก่อนเข้าพรรษา..ใครว่างก็เชิญ..ครับ

• #4,530
พรุ่งนี้บ่ายๆ เย็นๆ จะเข้าอู่เฉลิมชาติการาจ เมาซักแมท ก่อนเข้าพรรษา..ใครว่างก็เชิญ..ครับ
จาก 623(ป๋ายศ)
<!-- / message --><!-- sig --]

เรื่อง เมาอีกแล้ว
สถานที่ อู่เฉลิมชาติ รามอินทรา117 ดูเส้นทางกดLINK
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/31504
วัน/เวลา 15 ก.ค53 13.00น-เมาไม่ไหว

ลงชื่อสำรองที่นั่ง 1 ท่านครับ

แก้ไขล่าสุด:
จาก 623(ป๋ายศ)
<!-- / message --><!-- sig --]

เรื่อง เมาอีกแล้ว
สถานที่ อู่เฉลิมชาติ รามอินทรา117 ดูเส้นทางกดLINK
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/31504
วัน/เวลา 15 ก.ค53 13.00น-เมาไม่ไหว

ลงชื่อสำรองที่นั่ง 1 ท่านครับ

อิอิอิอิอิ

วันนี้อุ่นเครื่องกันก่อน ม้าหินบ้าน590 5โมงเย็นเป็นต้นไป ใครว่างเรียนเชิญนะครับ 590เลี้ยงวันเกิดย้อนหลัง..แอ๊:coolly-0043:

วันนี้อุ่นเครื่องกันก่อน ม้าหินบ้าน590 5โมงเย็นเป็นต้นไป ใครว่างเรียนเชิญนะครับ 590เลี้ยงวันเกิดย้อนหลัง..แอ๊:coolly-0043:

โทรหา จขอ. เขาก่อนน่ะเผื่อเขามีธุระด่วน
เดี๋ยวมันจะซ้ำแผลเก่า

ขอกำลังใจด้วยครับ ผมกะลังพยายามหยุดเรื่อง สุรา เที่ยวเตร่ ตลอดเวลาไม่ต่ำกว่า18 ปี(ที่เสเพลมา)
ผมไม่เห็นว่ามันจะทำให้ชีวิตผมดีขึ้น แต่ผมไม่เลิกนะครับ แต่จะห่างมันให้ได้มากที่สุด
1012ครับ ถ้าเบาได้ก็เบาๆลงซะครับ เป็นห่วงทุกคนนะครับ
งั้นวันนี้ ทิ้งทวนโว้ย.....

ขอกำลังใจด้วยครับ ผมกะลังพยายามหยุดเรื่อง สุรา เที่ยวเตร่ ตลอดเวลาไม่ต่ำกว่า18 ปี(ที่เสเพลมา)
ผมไม่เห็นว่ามันจะทำให้ชีวิตผมดีขึ้น แต่ผมไม่เลิกนะครับ แต่จะห่างมันให้ได้มากที่สุด
1012ครับ ถ้าเบาได้ก็เบาๆลงซะครับ เป็นห่วงทุกคนนะครับ
งั้นวันนี้ ทิ้งทวนโว้ย.....
ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ไหว ประมาณนั้น อย่าไปคิดมากเพ่ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด แต่ตอนนี้รู้แค่ว่ามึนแล้ว เบียร์แค่4ขวดเอง ทำไมมันเมาจังวุ้ย:coolly-0023:
ปล.ขอบคุณพี่873 ที่เป็นห่วง แต่ดูเหมือนมันจะถลำลึกลงไปทุกทีแล้วอะดิ เย็นมาเปรี้ยวปากทุกทีเลย:coolly-0010:

• #4,536
วันนี้ อู่พี่เหลิม จัดไป
ขอบคุณพี่อั๋น 873 ที่เป็นห่วง
เหมือนที่คุยกันครับพี่
กินสุราอย่างมีสติ แต่อย่าให้สุรามากินเรา

จำไว้ 1012
กินเหล้าเก่ง พ่อแม่ไม่ภมูิใจนะ 555

อยากไปนั่งชิวๆด้วยยย

• #4,538
  • #4,539
ด่วน
วันนี้ป๋าติดไประยองกลับมาไม่ทัน
ป๋าเลยไม่เข้าอู่นะครับ
1012 ว่าไง โทรมาแจ้งด้วยนะ
ไปหรือไม่ไป 555

วันนี้ อู่พี่เหลิม จัดไป
ขอบคุณพี่อั๋น 873 ที่เป็นห่วง
เหมือนที่คุยกันครับพี่
กินสุราอย่างมีสติ แต่อย่าให้สุรามากินเราทำตัวเองให้ได้ก่อนเหอะ

จำไว้ 1012
กินเหล้าเก่ง พ่อแม่ไม่ภมูิใจนะ 555

ไม่ดีหรา ผมไปกินเบียร์บ้านพี่ ที่ร้านก็มีรายได้นะเออ:coolly-0012::coolly-0012:
ด่วน
วันนี้ป๋าติดไประยองกลับมาไม่ทัน
ป๋าเลยไม่เข้าอู่นะครับ
1012 ว่าไง โทรมาแจ้งด้วยนะ
ไปหรือไม่ไป 555
ป๋าไม่อยู่จะเข้าไปทำแมวน้ำทำไมว่ะ ถามอะไรใช้สมองคิดบ้าง เหล้ายากินให้มันน้อยๆหน่อย แอลกอฮอล์มันจะทำหน้าที่คิดแทนรอยหยักในสมองแล้วนะ:coolly-0046:เออว่าแต่เย็นนี้ยังไง ที่เก่าเวลาเดิมดีมั้ย:coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม