• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ้างถึง:
[/URL]
แล้วตกลงวันนี้ไปออโต้กัสกันใช่ไหม แล้วจะไปกันกี่โมง แล้วเก๋พาเพื่อนมาไหม
ไอ้แนนกะน้องปลารู้จักแล้ว เอาน้องที่ทำงานมาให้พวกพี่ๆรู้จักอีกมั่ง แล้วถ้าไปก็กรุณาอย่าพูดถึงตังเมครับ ตังเมเขาอยู่ส่วนเขา เราออกมาลั้ลลากัน ไม่สมควรเอาน้องเขามาเกี่ยวข้อง โอเคไหม

[TBODY] [/TBODY]
ผมพูดถึงแต่ผมก็ไม่เคยว่าตังเม ผ่านหน้าจอ ขนาดพี่ยังไม่อยากให้พูดถึงคนของพี่ แต่พี่มาว่าคนของผม ก่อน และมันก็เริ่มหนักขึ้นเรื่อยๆแล้ว ผมว่าจะไม่พูดถึงแล้วนะ ไม่ชอบเขาผมก็ไม่ว่า แต่ก็น่าจะเงียบไว้หน่อย ถึงยังไงเขาก็ไม่ใช่คนในคลับ ยังไงสักวันนึงเขาก็ต้องมาเจอพวกเราอยู่ดี ด้วยความเคารพขอบคุณครับ

มันอยู่ตรงไหนนิ ออโต้กง ออโต้กัส นะ
แหมๆ ทามเปงจามม่ะด้าย :coolly-0046:​
เมิงก็ว่าไปนั่น กรูเป็นผู้ชายนะวุ้ยใครมาอ่านเข้ากรูจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน เกิดเป็นผู้ชายมีแต่เสียกะเสีย:coolly-0019:

เบาๆกะกรูหน่อยก็ได้นะโว้ย

:coolly-0014:​
เบาๆก้อไม่มันส์ดิ:coolly-0028:
ดูจากลอยสักที่แขนซ้ายน่าจะเด็กเสพมาก่อนว่ะ555
เสพไรฟ่ะพี่อั๋น เสพบุรุษหยอ:coolly-0046:
อ่ะน่ะคัยจะไปสวย ใส ไร้....เหมือนน้องตัง...ของพี่เหล้า:coolly-0028:
อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31873 แล้วตกลงวันนี้ไปออโต้กัสกันใช่ไหม แล้วจะไปกันกี่โมง แล้วเก๋พาเพื่อนมาไหม ไอ้แนนกะน้องปลารู้จักแล้ว เอาน้องที่ทำงานมาให้พวกพี่ๆรู้จักอีกมั่ง แล้วถ้าไปก็กรุณาอย่าพูดถึงตังเมครับ ตังเมเขาอยู่ส่วนเขา เราออกมาลั้ลลากัน ไม่สมควรเอาน้องเขามาเกี่ยวข้อง โอเคไหม

[/TD] [/TBODY]
ผมพูดถึงแต่ผมก็ไม่เคยว่าตังเม ผ่านหน้าจอ ขนาดพี่ยังไม่อยากให้พูดถึงคนของพี่ แต่พี่มาว่าคนของผม ก่อน และมันก็เริ่มหนักขึ้นเรื่อยๆแล้ว ผมว่าจะไม่พูดถึงแล้วนะ ไม่ชอบเขาผมก็ไม่ว่า แต่ก็น่าจะเงียบไว้หน่อย ถึงยังไงเขาก็ไม่ใช่คนในคลับ ยังไงสักวันนึงเขาก็ต้องมาเจอพวกเราอยู่ดี ด้วยความเคารพขอบคุณครับ
ออกตัวแรงเจงๆ สงสัยจะเอามาเปงแม่ของลูกที่บ้าน:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31873 แล้วตกลงวันนี้ไปออโต้กัสกันใช่ไหม แล้วจะไปกันกี่โมง แล้วเก๋พาเพื่อนมาไหม ไอ้แนนกะน้องปลารู้จักแล้ว เอาน้องที่ทำงานมาให้พวกพี่ๆรู้จักอีกมั่ง แล้วถ้าไปก็กรุณาอย่าพูดถึงตังเมครับ ตังเมเขาอยู่ส่วนเขา เราออกมาลั้ลลากัน ไม่สมควรเอาน้องเขามาเกี่ยวข้อง โอเคไหม

[/TD] [/TBODY]

คุณนี่เข้าภาษิตที่ว่า เห็นขี้ดีกว่าอุจจาระ นะน้าเช :coolly-0019:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,504
คุณนี่เข้าภาษิตที่ว่า เห็นขี้ดีกว่าอุจจาระ นะน้าเช :coolly-0019:

หวาดดีครับ
เช้าแล้ว ทำงานต่อ

น้าเชผมเมื่อคืนก็เลื้อยเป็นตัว.....ไปโต๊ะ ญ
อืมท่าทางจะเยอะ หุหุ
แถมไปต่อไหนไม่บอกไครหรือว่าไปหาที่กินปลาหว่า 555
เก๋ทำไมเองไม่สั่งปลามาให้น้าเชหว่่าเห็นไม๊เขาต้องไปหากินเองเลย อิอิ

สุดท้ายขอบคุณพี่ 1012 และ 873 ที่มารับและไปส่งผมถึงหน้าบ้านครับ
หวังว่าคงไม่มีไครเจอด่านนะอุอุ

:coolly-0046::coolly-0046:

ปล.ร้านเชี้ยไรไม่รู้คุยห่าไรกันต้องตะโกน
เค้าแปดสีบ้อ หูโบ้เก๋าเจ้ง 555

• #4,505
น้องเก๋ คิดถึงนะจ๊ะ จุ๊บุจุ๊บุ:coolly-0044:

อ้างถึง:
[/URL]
แล้วตกลงวันนี้ไปออโต้กัสกันใช่ไหม แล้วจะไปกันกี่โมง แล้วเก๋พาเพื่อนมาไหม
ไอ้แนนกะน้องปลารู้จักแล้ว เอาน้องที่ทำงานมาให้พวกพี่ๆรู้จักอีกมั่ง แล้วถ้าไปก็กรุณาอย่าพูดถึงตังเมครับ ตังเมเขาอยู่ส่วนเขา เราออกมาลั้ลลากัน ไม่สมควรเอาน้องเขามาเกี่ยวข้อง โอเคไหม

[TBODY] [/TBODY]
เฮ้ย...ผมชอบน้องเขานะวุ้ย...แต่ชอบเพื่อนน้องเขามากกว่า
แหมมขำๆน่า.น้าเชก็ ออกตัวล้อฟรีแล้ว (แซวสุดที่รักหน่อยไม่ได้เลย)มีเกริ่นด้วยนะอนาคตน้องเขาต้องมาเจอเราอยู่ดี แอ๊..ยังไงฝากบอกน้องเขานะผมไม่มีแฟน
เพื่อเขาจะมีเพื่อนเหงาๆส่งมามั่ง ถึงตอนนั้นผมอาจจะหยุดที่เพื่อนน้องเขาก็ได้:coolly-0010:
หยุดๆชีวิต หยุดกับคนนี้ แหมว่าใครจะดีซักแค่ไหน หยุดๆความรักทั้งหัวใจ หยุดอยู่กัเธอคนเดียว
หวาดดีครับ

น้าเชผมเมื่อคืนก็เลื้อยเป็นตัว.....ไปโต๊ะ ญ
แถมไปต่อไหนไม่บอกไครหรือว่าไปหาที่กินปลาหว่า 555
เก๋ทำไมเองไม่สั่งปลามาให้น้าเชหว่่าเห็นไม๊เขาต้องไปหากินเองเลย อิอิ

สุดท้ายขอบคุณพี่ 1012 และ 873 ที่มารับและไปส่งผมถึงหน้าบ้านครับ
หวังว่าคงไม่มีไครเจอด่านนะอุอุ

ปล.ร้านเชี้ยไรไม่รู้คุยห่าไรกันต้องตะโกน
เค้าแปดสีบ้อ หูโบ้เก๋าเจ้ง 555
จะจับผม ต้องวิสามัญอย่างเดียวครับ

สวัดดี ยามเช้าครับพี่ๆ

• #4,508
ทุ่งนาแดนนี้ไม่มีความหมาย เหลือเพียงกลิ่นโคลนสาปควาย
เห็นซากคันไถแล้วเศร้า เห็นนาที่ร้างนั้นมีแต่ฟางแทนรวงข้าว
เห็นเคียวที่เกี่ยวเหน็บติดเสา เล่นเอาใจเรา สะท้อน
ทุ่งนาแดนนี้ข้าเคยไถทำ สองมือข้าเคยขย้ำ อุ๊ยหว่านดำ ฤดูฝนพรำหน้าก่อน
แต่มาปีนี้ฤดีข้าแสนจะสะท้อน เพราะมาไร้คู่กอดเคียงหมอน
ทิ้งให้เรานอนระกำ (นา)
รอยไถเอยข้าเคยไถดาก อุ้ยถาก เดี๋ยวนี้เจ้ามาคิดจาก
ฝากให้เป็นรอยไถช้ำ เปลี่ยนรอยไถใหม่ ทิ้งรอยไถเก่าระกำ
อกใคร ใครบ้างไม่ช้ำ เมื่อยามเห็นรอยไถแปร
+ ทุ่งนาแดนนี้คงร้างไปอีกนาน ข้าเองก็เหลือจะทาน
เพราะมันแสนสุดจะแก้
หมดกำลังใจแล้วเรียมเอ๋ยข้าคงตายแน่ จะไถไปอีกก็กลัวแท้
เพราะรอยมันแปรเสียแล้วเรียมเอย

ข้าคงต้องจากเจ้าแล้วนาที่รัก ข้าขอออกทะเลไปจับปลาก่อน
รักนะ

55555555555 กร๊ากๆๆๆๆๆฮาวุ้ย
ถึงไครคงรู้นะจ๊ะ ไม่รู้เดี๋ยวนี้ยังเข้ามาอ่านรึเปล่าหุหุ

• #4,509
สำหรับสิ่งใหม่ๆ

ป ปลา นั้นหายาก ต้องลำบากออกเรือไป
ขนส่งจากแดนไกล ใช้น้ำแข็ง เปลืองน้ำมัน. ปลาตัวนี้ใช้น้ำมันเปลืองพอๆน้ำแข็ง

แช่เย็นก็เสียไฟ หุงต้มไซร้ แก๊สทั้งนั้น ไม่รู้ได้แช่ได้ไซร์ยัง:coolly-0046:
พลังงานต้องหมดกัน โอ้ลูกหลานจำจงดี ...

ทุ่งนินาแดนนี้ไม่มีความหมาย เหลือเพียงกลิ่นโคลนสาปควาย
เห็นซากคันไถแล้วเศร้า เห็นนินาที่ร้างนั้นมีแต่ฟางแทนรวงข้าว
เห็นเคียวที่เกี่ยวเหน็บติดเสา เล่นเอาใจเรา สะท้อน
ทุ่งนินาแดนนี้ข้าเคยไถทำ สองมือข้าเคยขย้ำ อุ๊ยหว่านดำ ฤดูฝนพรำหน้าก่อน
แต่มาปีนี้ฤดีข้าแสนจะสะท้อน เพราะมาไร้คู่กอดเคียงหมอน
ทิ้งให้เรานอนระกำ (นินา)
รอยไถเอยข้าเคยไถดาก อุ้ยถาก เดี๋ยวนี้เจ้ามาคิดจาก
ฝากให้เป็นรอยไถช้ำ เปลี่ยนรอยไถใหม่ ทิ้งรอยไถเก่าระกำ
อกใคร ใครบ้างไม่ช้ำ เมื่อยามเห็นรอยไถแปร
+ ทุ่งนินาแดนนี้คงร้างไปอีกนาน ข้าเองก็เหลือจะทาน
หมดกำลังใจแล้วเรียมเอ๋ยข้าคงตายแน่ จะไถไปอีกก็กลัวแท้
เพราะรอยมันแปรเสียแล้วเรียมเอย

ข้าคงต้องจากเจ้าแล้วนาที่รัก ข้าขอออกทะเลไปจับปลาก่อน
รักนะ

ถึงไครคงรู้นะจ๊ะ ไม่รู้เดี๋ยวนี้ยังเข้ามาอ่านรึเปล่าหุหุ
แก้ให้

ป ปลา นั้นหายาก ต้องลำบากออกเรือไป
ขนส่งจากแดนไกล ใช้น้ำแข็ง เปลืองน้ำมัน. ปลาตัวนี้ใช้น้ำมันเปลืองพอๆน้ำแข็ง

แช่เย็นก็เสียไฟ หุงต้มไซร้ แก๊สทั้งนั้น ไม่รู้ได้แช่ได้ไซร์ยัง:coolly-0046:
พลังงานต้องหมดกัน โอ้ลูกหลานจำจงดี ...
ทอดไข่แดก

• #4,511
  • #4,512
เห็นโบว์(ชุด)แดง แสลง ในใจ
เห็นยามไหน ใจหายยามนั้น
เขาซื้อให้เรา เมื่อวันสงกรานต์
อีก<WBR>ไม่นานเขานั้น ไปซื้อให้ อีกคน
โบว์ผูกผม เหมือนปมผูกใจ

ไครอยู่แถวนั้นรบกวนไปดูให้หน่อย
ว่าเดี๋ยวนี้เขาเปลี่ยนสีชุดยัง 555

หรือเราจะไปกินกันดีหว่าอุอุ

แม่มเหล้าไรว่ะเมื่อคืน ท้องเสียชิบ.....

แม่มเหล้าไรว่ะเมื่อคืน ท้องเสียชิบ.....
ผมว่าไม่ใช่เหล้าหรอก บาร์บีคิวที่ไอเก๋มันจ่ายตังซื้อตะหาก นั่นแหละคือที่มาของอาการท้องเสีย:coolly-0028:

หวาดดีครับ

คราวหน้าคราวหลัง หัดเตี้ยมไว้ล่วงหน้าด้วย เขาไปหายันบ้าน ตูกลายเป็นเด็กเลี้ยงแกะไปเลย วันหลังไม่ต้องเอาผมไปเป็นหนังหน้าไฟแล้วนะ เข้าไปมีแต่เสียกะเสีย:coolly-0019: อยากออกหาวิธีเอาเองแล้วกัน:coolly-0004:บัดซบจิงๆ

ทุ่งนาแดนนี้ไม่มีความหมาย เหลือเพียงกลิ่นโคลนสาปควาย
เห็นซากคันไถแล้วเศร้า เห็นนาที่ร้างนั้นมีแต่ฟางแทนรวงข้าว
ทุ่งนาแดนนี้ข้าเคยไถทำ สองมือข้าเคยขย้ำ อุ๊ยหว่านดำ ฤดูฝนพรำหน้าก่อน
ทิ้งให้เรานอนระกำ (นา)
+ ทุ่งนาแดนนี้คงร้างไปอีกนาน ข้าเองก็เหลือจะทาน

รักนะ

เห็นโบว์(ชุด)แดง แสลง ในใจ
เห็นยามไหน ใจหายยามนั้น
เขาซื้อให้เรา เมื่อวันสงกรานต์
อีก<WBR>ไม่นานเขานั้น ไปซื้อให้ อีกคน
โบว์ผูกผม เหมือนปมผูกใจ

ไครอยู่แถวนั้นรบกวนไปดูให้หน่อย
ว่าเดี๋ยวนี้เขาเปลี่ยนสีชุดยัง 555

หรือเราจะไปกินกันดีหว่าอุอุ

คราวนี้ประติดประต่อได้ไหมพี่ 555
:coolly-0046:
-
ไม่ล่ะอ้ำ คราวก่อนยังไม่ได้ฉีดยากันบ้าเลย ขี้เกียจโดนกัดซ้ำ:coolly-0010:

• #4,520
เค้าไม่ใช่หมานะ:coolly-0012:

มีไรเดี๋ยวให้เสี๋ยอั๋นไปล้วงลับตับแตกเลย 555
:coolly-0023:​

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม