• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วตกลงวันนี้ไปออโต้กัสกันใช่ไหม แล้วจะไปกันกี่โมง แล้วเก๋พาเพื่อนมาไหม
ไอ้แนนกะน้องปลารู้จักแล้ว เอาน้องที่ทำงานมาให้พวกพี่ๆรู้จักอีกมั่ง แล้วถ้าไปก็กรุณาอย่าพูดถึงตังเมครับ ตังเมเขาอยู่ส่วนเขา เราออกมาลั้ลลากัน ไม่สมควรเอาน้องเขามาเกี่ยวข้อง โอเคไหม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,482
งั้นผมไม่พูดแต่ผมจะเอาเอกสารไปแจก ดีม่ะ 555
มี Profile รูปด้วยนะ

วันนี้กินเหล้าอีกแว้วหรอเนี้ย ไปทำธุระก่อนนะเดี๋ยวตามไป
.
.
.:coolly-0003:ขอร้องอย่าง ห้ามพูดเรื่องวันที่ผมแอบไปกินเหล้าวันนั้นนะ แม้แต่นิสเดียว อย่าหลุดแม้แต่นิสเดียว ไม่งั้น คราวหลังอดมาแน่ๆ เจ้เอากูตายแน่ โอเชนะตกลงกันก่อน:coolly-0033:

• #4,484
555
อู้ยวันนี้กรูละมีความสุข
ทุกคนแม่มมีภูมหลังกันหมดเลย 555

• #4,485
มีไรบอกๆกันก่อนนะ
เดี๋ยวผมไม่รู้จุ๊กกรู้เจ้อแจ้วออกไปแย่แนๆ
หุหุ
1012,873,930 ก็อย่าดื้อนะพูดไรเชื่อฟังบ้าง 555
โอ้ยๆๆๆๆๆๆมีความสุข ฮี้วๆๆๆ
:coolly-0010::coolly-0039:

แล้วตกลงวันนี้ไปออโต้กัสกันใช่ไหม แล้วจะไปกันกี่โมง แล้วเก๋พาเพื่อนมาไหม
ไอ้แนนกะน้องปลารู้จักแล้ว เอาน้องที่ทำงานมาให้พวกพี่ๆรู้จักอีกมั่ง แล้วถ้าไปก็กรุณาอย่าพูดถึงตังเมครับ ตังเมเขาอยู่ส่วนเขา เราออกมาลั้ลลากัน ไม่สมควรเอาน้องเขามาเกี่ยวข้อง โอเคไหม
น้องตกงานจะพาเพื่อนที่ทำงานไหนไปง่ะ:coolly-0036:
หาเอาข้างหน้าดีก่าม่ะ เพียบเลย ดูพี่1013ดิ๊ ได้ทู๊กคืน:coolly-0046:

งั้นผมไม่พูดแต่ผมจะเอาเอกสารไปแจก ดีม่ะ 555

มี Profile รูปด้วยนะ
เปงแผ่นพับไม่พอมั้ง ต้องพิมพ์เป็นหนังสือแจกกันเลยทีเดียว:coolly-0028:
วันนี้กินเหล้าอีกแว้วหรอเนี้ย ไปทำธุระก่อนนะเดี๋ยวตามไป
.
.
.:coolly-0003:ขอร้องอย่าง ห้ามพูดเรื่องวันที่ผมแอบไปกินเหล้าวันนั้นนะ แม้แต่นิสเดียว อย่าหลุดแม้แต่นิสเดียว ไม่งั้น คราวหลังอดมาแน่ๆ เจ้เอากูตายแน่ โอเชนะตกลงกันก่อน:coolly-0033:
สัญญาถ้าพี่มาไม่พูดแน่ แต่ถ้าไม่มา....:coolly-0010:
(นู๋มีเมล์นู๋รี่น๊า):coolly-0046:

.
.
โหกลัวดิ555+

• #4,488
เมเม่เจ๊เข้ามาดูในนี้ป่ะล่ะ หุหุ

สรุป เจอกันกี่โมง:coolly-0029:

พักนี้ตามข่าวเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไม่ทันเลยยยยยยย
คุยรัยกันหว่า :coolly-0043:

สัญญาถ้าพี่มาไม่พูดแน่ แต่ถ้าไม่มา....:coolly-0010:
(นู๋มีเมล์นู๋รี่น๊า):coolly-0046:
:coolly-0002:ขนาดยังไม่เริ่มก็เสียวแล้ว:coolly-0036:
โหกลัวดิ555+
:coolly-0022:ไม่กลัว แต่แกลงใจเฉยๆ
:coolly-0004:เมียไม่ใช้แม่ ตอแหลตบ:coolly-0046:

เมเม่เจ๊เข้ามาดูในนี้ป่ะล่ะ หุหุ
:coolly-0043:ไม่น่าจะเข้านะ ส่วนมากจะเข้า MSN ผมมากกว่า:coolly-0038:
พักนี้ตามข่าวเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไม่ทันเลยยยยยยย
คุยรัยกันหว่า :coolly-0043:
วันนี้เขาจะไปกินเหล้ากันพี่เกรียง ไปด้วยกันป่าว:coolly-0043:

เขร้...สรุปไปกันกี่โมง แล้วมีที่สิงสถิตหลังเลิกงานไหม ขี้เกียจกลับบ้าน...:coolly-0040:

มันอยู่ตรงไหนนิ ออโต้กง ออโต้กัส นะ

เค้าเรียก Windsurf พี่อั๋น เอาไว้โต้คลื่น....:coolly-0046:

ว่าแต่ว่า...ที่ออตโตกัสมันมีคลื่นด้วยหรอ :coolly-0043: :coolly-0010:
Windsurf กรูยังมะเคยเล่น กรูไม่ชอบ "โต้"คลื่น ส่วนมากกรูจะเน้น "พุ่งหลาวชาย" มากกว่า:coolly-0010:

กงกรรมกงเกวียน เล่นผมไว้เยอะไม่ใช่หรา คิดว่าผมจะปล่อยให้พี่เดินสะดวกยังงั้นหรา ก็บอกแล้วทีใครทีมัน:coolly-0028:
555
อู้ยวันนี้กรูละมีความสุข
ทุกคนแม่มมีภูมหลังกันหมดเลย 555
ไม่แคร์สื่อ

เขร้...สรุปไปกันกี่โมง แล้วมีที่สิงสถิตหลังเลิกงานไหม ขี้เกียจกลับบ้าน...:coolly-0040:
หน้าห้องน้ำปั๊มบางจากหัวโค้งแถวบ้านผมเลย มีน้องๆคอยนวด&นาบ 590เขาไปใช้บริการบ่อยมั๊กๆ:coolly-0023:

เอาไม่เอาไม่รู้ รู้แต่ว่าพี่เค้ายิงสดตลอดน่ะกับน้องคนนี้ :coolly-0046:

ปล.พี่กรูขายออกแล้วเว้ยเฮ้ย ไม่เสียแรงที่จัดให้:coolly-0028:
เมิงก็ว่าไปนั่น กรูเป็นผู้ชายนะวุ้ยใครมาอ่านเข้ากรูจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน เกิดเป็นผู้ชายมีแต่เสียกะเสีย:coolly-0019:

ปลาอะไรอ่ะพี่อั้ม ใช่ปลาเทศบาลหรือเป่า เค้าว่าปลาเทศบาลดูดเก่งน่ะ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
เบาๆกะกรูหน่อยก็ได้นะโว้ย
:coolly-0014:​

A31625, a311012, A311013
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 2 คน ) [/TD] [/TBODY]
ชะอุ๊ยยยยย...........

ดูจากลอยสักที่แขนซ้ายน่าจะเด็กเสพมาก่อนว่ะ555

a311012, A31873
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

แล่ววววววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม