• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ด่วน
วันนี้ป๋าติดไประยองกลับมาไม่ทัน
ป๋าเลยไม่เข้าอู่นะครับ
1012 ว่าไง โทรมาแจ้งด้วยนะ
ไปหรือไม่ไป 555

:coolly-0010::coolly-0010: นึกแล้วเชียว:coolly-0010::coolly-0010:

ไม่ดีหรา ผมไปกินเบียร์บ้านพี่ ที่ร้านก็มีรายได้นะเออ:coolly-0012::coolly-0012:

ป๋าไม่อยู่จะเข้าไปทำแมวน้ำทำไมว่ะ ถามอะไรใช้สมองคิดบ้าง เหล้ายากินให้มันน้อยๆหน่อย แอลกอฮอล์มันจำทำหน้าที่คิดแทนรอยหยักในสมองแล้วนะ:coolly-0046:เออว่าแต่เย็นนี้ยังไง ที่เก่าเวลาเดิมดีมั้ย:coolly-0023:
แรงอะ ...แมร่งว่าพี่หยักในสมองน้อย เขร่...ให้เกิยรติพี่เขามั่ง ไปว่าพี่เขาโง่คิดเองไม่เป็น

แรงอะ ...แมร่งว่าพี่หยักในสมองน้อย เขร่...ให้เกิยรติพี่เขามั่ง ไปว่าพี่เขาโง่คิดเองไม่เป็น 555
ผมเตือนพี่เขา เพราะว่าเป็นห่วงจริงๆนะ:coolly-0033: ไม่ได้มีเจตนาว่าพี่อั้มโง่นะ:coolly-0010: จะบอกให้

กลับมา..แว้วววว...ต้องขอโทษน้องๆ อย่างแรงเลย..ตั้งใจไว้เต็มที่ว่าเสร็จภารกิจแล้วจะเข้าไปอู่เฮฮากันหน่อย แต่ดัน มีอบรมเรื่องเซฟตี้ภาคบ่ายที่ระยองอีก..คาดว่าคงไม่ทันการแน่ เลยโทรบอกน้องอั้ม แจ้งในเว็ป บอกกล่าวกันให้ทราบก่อน ยังไงเมื่อไหร่จะแจ้งอีกที แต่ที่แน่นอนคือ เสาร์ที่24 งานแต่งตาสิทธิ์ น้องเซฟบางแสนขอเชิญไปพบปะกันครับ ที่สมุทรสาคร..ทุกอย่างเตรียมไว้รอแล้ว คิดถึงทุกคนเลย..จูบุ๊..ๆ..ตาลิ้งครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/910&page=1622

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,546
เสาร์นี้คงไปไหนไม่ได้อ่ะ มีภารกิจรับพี่สาวที่สนามบิน
ฝากอวยพรด้วยนะครับป๋า

ป๋าเหล้ายาอย่ามาคุยในนี้นะครับ
เดี๋ยว 1012 เขาจะดุเอา หุหุ

ไม่น่าขายเฟืองท้ายราคานั้นให้มันเลยใช่ไม๊ป๋ายศ 555

• #4,547
ไครว่ะ:coolly-0043:

พอดีไปเปิดกระทู้เก่าๆดูเจอแทบวิ่งหนี 555

ไครว่ะ:coolly-0043:

พอดีไปเปิดกระทู้เก่าๆดูเจอแทบวิ่งหนี 555
ก็ตอนนั้นช่างเพิ่งแปลงมาใหม่ๆ ตอนนี้มันก็นานแล้ว รู้สึกว่าไปโมฯมาเพิ่ม แว่วๆว่าทำยันฮีเลยนะ:coolly-0010:

:coolly-0020::coolly-0028: เช็งโว้ยยยยยย ครับ

อากาศ มัน ร้อน ใจ เย็นๆ กันครับ พี่ๆ

• #4,555
เย็นไม่ไหวแล้ว เอาเหล้ามาดิ๊:coolly-0028:

หืม อ่อน ทีหลังจะชวนนะ
เช็คเด็กๆให้เรียบร้อยก่อนนะ
ให้เรารีบสุดท้าย ลูกงอแง
ไม่มาซะงั้น
บัดซบเจงๆ:coolly-0012:

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0044::coolly-0033::coolly-0010:ขอฝากตัวด้วยคนครับ

ไม่มาซะงั้น
ก็คนจะเข้าไปกินเบียร์ เจือกดันจะให้เราช่วยถอดหม้อน้ำ ธุระก็ไม่ใช่ เข้าไปมือก็ดำอะเดะ:coolly-0004:

ไม่มาซะงั้น

55555555555555555

ก็คนจะเข้าไปกินเบียร์ เจือกดันจะให้เราช่วยถอดหม้อน้ำ ธุระก็ไม่ใช่ เข้าไปมือก็ดำอะเดะ:coolly-0004:

ทีหม้อปลาไม่เห็นปฏิเสธ
จ้องแต่จะพ่นน้ำ... น้ำใจอะมีมั๊ย 555

หวัดดีพี่น้อง รามอินทราทุกท่าน สบายดีนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม