• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อุ่ยยยยยยยยยยยยยยยยย
ตรูว่าแล้ว 1012 บอกไปค้างแถวบางกรวย พอจะปะติดปะต่อได้แระ 555

ขานั้นไปต้องกลัว ไปได้ทุกที่ ที่มีเหล้า:coolly-0046:

ไม่รู้ไม่ชี้
ทักทายครับพี่บอยผมอ๊อฟ 854 ที่เจอ ที่ ซ.ลาดพร้าว 101 โทดทีน่ะครับพี่ที่คุยไม่ถนัด พอดีรีบออกไปซื้อกับข้าวครับ...ไว้เจอกันคราวหน้าครับพี่

ทักทายครับพี่บอยผมอ๊อฟ 854 ที่เจอ ที่ ซ.ลาดพร้าว 101 โทดทีน่ะครับพี่ที่คุยไม่ถนัด พอดีรีบออกไปซื้อกับข้าวครับ...ไว้เจอกันคราวหน้าครับพี่

ยินดีครับ ว่างๆก็เข้ามาเมาแถวบ้านผมได้นะครับ จะได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นกว่าเดิม
เบอร์ตามลายเซ็นเลยครับ
.................................
ปล.ไม่ต้องเรียกผมว่าพี่ก็ได้ ผมแค่23เอง เรียกผมบอย หรือติ๊ก เฉยๆก็ได้

When would you mess with me?

Very boring.

:coolly-0030:
แปลด้วย
:coolly-0007:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,089
อยากบอกว่า

ตรูขอภาษาไทยได้ม่ะ

ขี้เกียจไปนั่งแปลอ่ะ 555
:coolly-0040:​

การศึกษาต่ำก็อย่างงี้แหละ 55
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

แม้การศึกษาจะต่ำ ก็ ไม่ได้หมายถึงไม่มีความคิด

มันก็หมายถึงตัวผมด้วยแหละ พี่เกรียงขำๆน่า อย่าคิดมาก ข้อความนี้ผมส่งต่อให้ 590 ไม่รู้ว่ามันจะแทรกผ่านผิวหนังของพี่ท่านได้หรือปล่าวก็ยังไม่รู้เลย 55:coolly-0010:

ยินดีครับ ว่างๆก็เข้ามาเมาแถวบ้านผมได้นะครับ จะได้ทำความรู้จักกันมากขึ้นกว่าเดิม

.................................
ปล.ไม่ต้องเรียกผมว่าพี่ก็ได้ ผมแค่23เอง เรียกผมบอย หรือติ๊ก เฉยๆก็ได้

หน้าแม่งแก่สัด ๆ กรูนึกว่าซัก 30 แล้วซะอีก
ปล.ไออ๊อฟมันก้อเตะบอล คงได้ไปเจอกันที่หนามบอลแหละ

แปลด้วย

:coolly-0007:​
ได้ครับ...อยากเมาๆ555+.....ว่าแต่รถเป็นไงบ้างครับ

หน้าแม่งแก่สัด ๆ กรูนึกว่าซัก 30 แล้วซะอีก
ปล.ไออ๊อฟมันก้อเตะบอล คงได้ไปเจอกันที่หนามบอลแหละ[/LEFT]
เก็บตังค์อยู่...จะอุดหนุนมูนรูฟพี่ให้ได้...:coolly-0033:

หวัดดีครับ:coolly-0033:

เบื่ออะไรน้อง:coolly-0012:
เบื่อพวกปรสิตอ่ะ ชอบค่อยตามกัด
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
พี่เมเม่พาไปกิงเหล้า ดูรถเชงหน่อยจิ เบื่อโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,099
สวัสดียามเช้าครับทุกท่าน

Tired of self over

ณ.นนท์รถเป็นไรหว่า
ทำแรงรึ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม