• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,061
ผมรักครอบครัวครับ 555

• #4,062
ฝังไว้ที่ไหนจ๊ะ พี่จะตามไป

เหยียบให้จมมิดไปเลย 555

ฝั่งไว้ใต้บ้านพี่อ้ำอ่ะ พี่ต้องทุบบ้านพี่ก่อนน่ะ ถึงจะเหยียบได้อ่ะ :coolly-0028:​

:coolly-0003:พี่อ้ำขอเพื่อผมซัก 2 ใบด้วยคนนะ:coolly-0033:

• #4,065
:coolly-0003:พี่อ้ำขอเพื่อผมซัก 2 ใบด้วยคนนะ:coolly-0033:

ได้ครับ
แต่ไม่รู้เขามีรึเปล่านะ 555
เพราะทุกวันนี้ยังไม่เจอกันเลยครับ

ได้ครับ
แต่ไม่รู้เขามีรึเปล่านะ 555
เพราะทุกวันนี้ยังไม่เจอกันเลยครับ

เมเม่จัง จะไปหวังอะไรกะคนนี้
:coolly-0019::coolly-0019:​

เบื่อเว้ย!!!!
ไปไหนกันหมดเนี๊ยะ
!!!หิล้!!!
พี่อั้มจัดซักชุดดิ๊
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:​

มีแต่ สติ๊กเกอร์CEF@Ramintra สนใจป่ะ ร้อยนึง :coolly-0010:

ปล.สติ๊กเกอร์"รักพ่อ" ติดกระจกหน้าด้านขวานะ สุโคร่ย (เพราะว่าผมติดมาแว้ว ลงตัวมั๊กๆ):coolly-0046:

:coolly-0004:ได้มาน่ะ จะเอามาเผื่อกันมีบ้างมั๊ย

• #4,071
ที่บ้านมีหลายชุดเลย
วันนีพึ่งซักไป แอ๊

ได้สติกเกอร์มามั้งไหมอ่ะ พี่อ้ำ อยากติดกะเขามั้งอ่ะ:coolly-0033:

• #4,074
ยังเลยครับพี่เขาไป อยุธยาอยู่นะครับ

ยังเลยครับพี่เขาไป อยุธยาอยู่นะครับ

:coolly-0002:เมื่อวานก็ไป อยุธยามา แหมใจตรงกัน แต่อดเพราะไม่รู้ว่าคนไหน:coolly-0028:

พี่น้อง วันนี้วันเกิดเมเม่จัง เอ๊าไปเมาไหนดีวุ๊ย
:coolly-0009:​

• #4,077
สุขสันต์วันเกิดนะครับ เม
โตแล้ว อย่าดื้อ นะ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม