• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อุ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
A31323, A311123*
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

ไม่ใช่มึง ไอสาดดดดดดด

ยินดี ว่าแต่ สาวน้อย 1123 ไปไหนวะ ไม่เห็นเลยพักนี้
ช่างเปงเกลียดจิงๆ ที่ประธาน71มาถามหา มีธุระไรป่าวทุกทีไม่เห็นจะถามถึง มีไรสายตรงได้น่ะจ๊ะ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างพอดีเมื่อวันเสาร์ที่ 5 ที่มันตรงกับมิตติ้ง เปงวันเกิด minutruck club พอดี เลยยุ่งๆ แล้ววันที่ 25-27 มีแข่งที่พีระอีก :coolly-0023:อดไปมิตติ้งฝั่งธนเลย อยากไปจิงจิ๊ง:coolly-0044:
(ถึงพี่ทิดขอบคุณที่ยังอุส่าโทรหาน้อง ไม่ได้หายไปไหนหรอกยังอยู่กวน...พวกพี่อีกนาน):coolly-0033:

สงสัยโมรถอยู่ครับ

อยู่ตั้งเยอะไม่เห็นถามคนอื่นเลยนะ

:coolly-0040:​
พี่อั้มอย่าพูดไป อุส่าแอบซุ้มแย้วน่ะ:coolly-0010:
+**++**++**++**++**+
พี่เมย์สิ้นเดือนนี้ยังไง ไปพีระป่าว อยากนั่งสกายลายอีกง่ะ คริคริ miss miss:coolly-0009:

คาดว่าจะหนีไปอยู่ต่างประเทศ 555555:coolly-0041:
ทำไมต้องหนีมิทราบค่ะคุง323 คนมานรวยอ่ะน่ะ จะไปเที่ยวต่างประเทศมั้งไม่ได้หรือไง หรือ323มีปัญหา สายตรงได้เหมือนกัลน่ะจ๊ะ:coolly-0010:
อุ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
A31323, A311123*
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]
เพื่อ?:coolly-0043:หรือจะบอกว่าจัยตรงกัน...แอ๊:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,045
มาทีเดียวโอยเป็นชุดเลยๆๆๆๆ

สวัสดีตอนเช้าครับ
อยากบอกว่า
รถอยู่ในกำมือแล้วนะครับ 555

ดีใจด้วยพี่ หวังว่าคงไม่เข้าอู่อีกนะ:coolly-0026:

• #4,047
คันดำเปลี่ยนมือแล้วนิ
ไม่เอาคันใหม่มายลโฉมบ้างเหรอตะเอง
:coolly-0044:​

ช่างเปงเกลียดจิงๆ ที่ประธาน71มาถามหา มีธุระไรป่าวทุกทีไม่เห็นจะถามถึง มีไรสายตรงได้น่ะจ๊ะ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างพอดีเมื่อวันเสาร์ที่ 5 ที่มันตรงกับมิตติ้ง เปงวันเกิด minutruck club พอดี เลยยุ่งๆ แล้ววันที่ 25-27 มีแข่งที่พีระอีก :coolly-0023:อดไปมิตติ้งฝั่งธนเลย อยากไปจิงจิ๊ง:coolly-0044:

(ถึงพี่ทิดขอบคุณที่ยังอุส่าโทรหาน้อง ไม่ได้หายไปไหนหรอกยังอยู่กวน...พวกพี่อีกนาน):coolly-0033:

กูนึกว่าหลบหน้าหลบตาใคร หรือถูกตามล่า
เอ....หรือว่า.....555555

กูนึกว่าหลบหน้าหลบตาใคร หรือถูกตามล่า
เอ....หรือว่า.....555555
คงไม่จำเป็นหรอกม้าง
ที่นี่มัน car club ไม่ใช่คุก ชีวิตคัยชีวิตมัน โตๆกันแล้วทำไรก้อให้อย่าเด็กหมดความนับถือเป็นพอ:coolly-0022:

ทำไมต้องหนีมิทราบค่ะคุง323 คนมานรวยอ่ะน่ะ จะไปเที่ยวต่างประเทศมั้งไม่ได้หรือไง หรือ323มีปัญหา สายตรงได้เหมือนกัลน่ะจ๊ะ:coolly-0010:

เพื่อ?:coolly-0043:หรือจะบอกว่าจัยตรงกัน...แอ๊:coolly-0046:
ไม่กล้ามีปัญหากะนู๋หรอก แค่นี้ปัญหานู๋ก็คงเยอะพอแล้วมั้ง :coolly-0029:

:coolly-0002:ใจคงไม่ตรงกันหรอก มุขนี้เก็บไว้ไปเล่นกะคนอื่นดีกว่ามะ:coolly-0026:

• #4,051
โอยช่วงนี้ฝนตกทุกเช้าเลย
อากาศน่านอนมากมาย

คันดำเปลี่ยนมือแล้วนิ
ไม่เอาคันใหม่มายลโฉมบ้างเหรอตะเอง
:coolly-0044:​

ยังอยู่ดีพี่ ตอนนี้นอนอยู่ในโรงรถจอดคันในสุด ให้มันพักร้อนมั้ง:coolly-0031:

มีใครได้ติกเกอร์ "รักพ่อ" มาบ้าง แล้วพอมีเหลือสักอันมั๊ย

หวัดดีพี่น้อง รามอินทราทุกท่าน
ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขับรถระมัดระวังด้วยนะครับ
ที่สำคัญ รักษาสุขภาพด้วย

• #4,055
มีใครได้ติกเกอร์ "รักพ่อ" มาบ้าง แล้วพอมีเหลือสักอันมั๊ย

ยังไม่ได้เลยอ่ะครับ
กำลังตามเอากับพี่กอล์ฟอยู่อ่ะพี่
ถ้ายังไงเดี๋ยวขอมาเผื่อนะครับ

มีแต่ สติ๊กเกอร์ CEF@Ramintra สนใจป่ะ ร้อยนึง :coolly-0010:
ปล.สติ๊กเกอร์"รักพ่อ" ติดกระจกหน้าด้านขวานะ สุโคร่ย (เพราะว่าผมติดมาแว้ว ลงตัวมั๊กๆ):coolly-0046:

ไม่กล้ามีปัญหากะนู๋หรอก แค่นี้ปัญหานู๋ก็คงเยอะพอแล้วมั้ง :coolly-0029:

:coolly-0002:ใจคงไม่ตรงกันหรอก มุขนี้เก็บไว้ไปเล่นกะคนอื่นดีกว่ามะ:coolly-0026:
ใช่ จัยคงไม่ตรงกันหรอก เพราะนู๋ไม่มีหัวจัย!!!:coolly-0040:

• #4,058

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม