• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนพี่น้อง รามอินทรา หน่อยนะครับ

อยากหาอพาร์เมน์ใหม่ ๆ ที่อยู่ใกล้ห้างแฟชั่น

ขอเป็นละแวกใกล้ๆห้างฯ เลย มี รปภ.ดูแลตลอด

มีที่จอดรถประจำห้องราคา ประมาณ 3-4500/เดือน

ใช้เวลาเดินทางไปถึงห้าง ไม่เกิน 30 นาที

ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ระหกระเหเร่ร่อนจิงๆพี่ใหญ่กู เอ้า ฝากด้วยคับ

รบกวนพี่น้อง รามอินทรา หน่อยนะครับ

อยากหาอพาร์เมน์ใหม่ ๆ ที่อยู่ใกล้ห้างแฟชั่น

ขอเป็นละแวกใกล้ๆห้างฯ เลย มี รปภ.ดูแลตลอด

มีที่จอดรถประจำห้องราคา ประมาณ 3-4500/เดือน

ใช้เวลาเดินทางไปถึงห้าง ไม่เกิน 30 นาที

ผมมีอยู่2ที่ ดูจากราคาที่พี่ตั้งแล้ว น่าจะไฮโซพอสมควร สถานที่อยู่ ถ.นวมินทร์ มีที่จอดรถใต้ตึก แต่ไม่มั่นใจว่าดึกๆรถจะเยอะจนล้นหรือปล่าว (เด๋วผมลองไปเปิดห้องรายวันดูสักวันก่อน กลับมาน่าจะบรรยายได้ดีกว่านี้)เดินทางไปถึงห้างไม่เกิน30นาทีแน่อน เด๋วผมไปสืบมาให้ ว่าห้องมีเฟอร์มั้ย แล้วราคาต่อเดือนเท่าไหร่ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
มิตติ้งเสาร์นี้แล้วนะ พี่น้อง "รามอินทรา" มีใครไปบ้างเนี่ยะ ลงชื่อหน่อยดิ ดึงเชงกันเหลือเกิน
ไปน้อยผมไม่ไปนะเออเอาดิ

ปล.ไม่แคร์สื่อ ใครไม่ไปก็ช่าง เมาคนเดียวก็ได้วุ๊ย 590 มารับด้วยนะจ๊ะ

ลงชื่อครับ เสาร์นี้เจอกัน แต่ผมคงไปรอแถวๆนั้นก่อน อะนะ
เซฟ ลั้ล......ลา.........ตัวพ่อครับ

ไม่ค่อยเลยนะ:coolly-0046:
555​
แหมมมมมมม ขอนิดนึงก้อคนมานโสดดดดดดดดด:coolly-0010:
ครับๆๆๆ 555+
ครับๆ นี่รับปากว่าจาพาปายเที่ยวหรอจ๊ะ งั้นวันเสาร์มารับไปมิตติ้งด้วยเลยดีมั๊ย.....แอ๊:coolly-0009:
เก๋อยู่ ซอยเดียวกะพี่เลย พี่อยู่ราม39 ให้พี่มีโอกาสพาไปกินข้าวบ้างได้ไหมครับ(ไม่จำ)
สำหรับพี่อั๋นพาไปกิงข้าวด้ายตลอดอยู่แร้วค่ะ....จัดปายอย่าหั้ยเสีย:coolly-0044:

มีเพียบเลยน่ะพี่ตู่ เพื่อนนู๋อยู่ซอยติดกับแฟชั่นเลย แต่มันเลยห้างมาหน่อย ถ้าจะมาแฟชั่นมันต้องไปกลับรถอ่ะ ไม่งั้นก้อต้องนั่งวินมอไซร์ย้อนศรมานิดนุง หรือไม่ก้อซอยก่อนถึงแฟชั่นมีเยอะอ่ะ ถ้าจะให้ดีต้องมาไล่ดูเองจะดีกว่า หามิยาก หรือจะให้นู๋เปงไกด์ก้อแวะรับได้น่ะ อิอิ​
:coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,006
โถ โถ พ่อคนหล่อ

พ่ออั๋น ปกรณ์ ลัม

เหล้าเหรอ?ผิดคนแล้วเหอะ
:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:
ผมอบายมุขไม่ยุ่ง มุ่งแต่อวัยวะ

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:​

หมายถึง Foot นะเหรอ
555
:coolly-0046:​

• #4,007
ถึงพี่ตู่

มีอยู่ 1 แห่งที่ซอย รามอินทรา 58(ปัญจมิตร) อยู่บริเวณ นวมินทร์ 58 แยก 2
ราคาไม่ทราบ ที่จอดรถมีแน่นอน
ใหม่ไม๊ เปิดมาได้ 2 ปีแล้ว
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะจดเบอร์โทรให้นะครับ

ผมมีอยู่2ที่ ดูจากราคาที่พี่ตั้งแล้ว น่าจะไฮโซพอสมควร สถานที่อยู่ ถ.นวมินทร์ มีที่จอดรถใต้ตึก แต่ไม่มั่นใจว่าดึกๆรถจะเยอะจนล้นหรือปล่าว (เด๋วผมลองไปเปิดห้องรายวันดูสักวันก่อน กลับมาน่าจะบรรยายได้ดีกว่านี้)เดินทางไปถึงห้างไม่เกิน30นาทีแน่อน เด๋วผมไปสืบมาให้ ว่าห้องมีเฟอร์มั้ย แล้วราคาต่อเดือนเท่าไหร่ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ:coolly-0003:

:coolly-0002:ว่าแต่จาไปกะใครหราคะคุณบอย:coolly-0043:

เหล้าเหรอ?ผิดคนแล้วเหอะ
:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:
ผมอบายมุขไม่ยุ่ง มุ่งแต่อวัยวะ
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:​

แหมๆๆ ต้องบอกว่า บอกทุกอย่าง:coolly-0028::coolly-0028:เอาหมด:coolly-0028::coolly-0028:

แหมมมมมมม ขอนิดนึงก้อคนมานโสดดดดดดดดด:coolly-0010:
ครับๆ นี่รับปากว่าจาพาปายเที่ยวหรอจ๊ะ งั้นวันเสาร์มารับไปมิตติ้งด้วยเลยดีมั๊ย.....แอ๊:coolly-0009:

สำหรับพี่อั๋นพาไปกิงข้าวด้ายตลอดอยู่แร้วค่ะ....จัดปายอย่าหั้ยเสีย:coolly-0044:

มีเพียบเลยน่ะพี่ตู่ เพื่อนนู๋อยู่ซอยติดกับแฟชั่นเลย แต่มันเลยห้างมาหน่อย ถ้าจะมาแฟชั่นมันต้องไปกลับรถอ่ะ ไม่งั้นก้อต้องนั่งวินมอไซร์ย้อนศรมานิดนุง หรือไม่ก้อซอยก่อนถึงแฟชั่นมีเยอะอ่ะ ถ้าจะให้ดีต้องมาไล่ดูเองจะดีกว่า หามิยาก หรือจะให้นู๋เปงไกด์ก้อแวะรับได้น่ะ อิอิ​

ถึงพี่ตู่

มีอยู่ 1 แห่งที่ซอย รามอินทรา 58(ปัญจมิตร) อยู่บริเวณ นวมินทร์ 58 แยก 2
ราคาไม่ทราบ ที่จอดรถมีแน่นอน
ใหม่ไม๊ เปิดมาได้ 2 ปีแล้ว
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะจดเบอร์โทรให้นะครับ

ยังไง ต้องรบกวนด้วยน่ะครับ

เพราะไม่รู้จักเลยแถวนั่น

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านด้วยน่ะครับ

ยังไง ต้องรบกวนด้วยน่ะครับ

เพราะไม่รู้จักเลยแถวนั่น

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านด้วยน่ะครับ

555+ ไอน้อง ไม่รู้จัก ก็ลองขับหาดูดิครับ เอาที่มันอยู่ใกล้สุดอ่ะ เยอะแยะ แยดตูดตาย

มิตติ้งเสาร์นี้แล้วนะ พี่น้อง "รามอินทรา" มีใครไปบ้างเนี่ยะ ลงชื่อหน่อยดิ ดึงเชงกันเหลือเกิน

ไปน้อยผมไม่ไปนะเออเอาดิ

ปล.ไม่แคร์สื่อ ใครไม่ไปก็ช่าง เมาคนเดียวก็ได้วุ๊ย 590 มารับด้วยนะจ๊ะ

ขออาศัยไปด้วยนะ

น้องเก๋จ๋า พี่รบกวนช่วยลบลายเซ็น
น้องเล็ก CEF-71 ออกให้หน่อยได้มั๊ยจ๊ะ
พี่ไม่ได้รังเกลียดนะ แต่มันไม่ใช่ มีอะไร
สายตรงได้นะจ๊ะ แต่ลบให้พี่ด้วยนะ

• #4,015
อืม

รถยังไม่เสร็จเลยอ่ะ

ไปรถบอยได้มะ เมา เดี๋ยวขับให้
ค่าแก๊ส หารกันออก(200)เอง

เอามะยังไงแจ้งข่าวด้วยนะครับ

แล้วเจอกัน..เด้อออออออออออออออ

ออกเดินทางแล้ว ไประยอง สองวัน แล้วเจอกันพี่น้องครับ:coolly-0024:

• #4,018
เอาไง วันนี้แล้วนะ ใครอ่านเจอโทรหาด้วยนะ จะได้ไปพร้อมๆกัน 590 กะ 1012 ไปคันเดียวกัน จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

ด้วยความเคารพ
ติ๊ก รามอินทรา

เอ้า ป๋ายศไปด้วยเหรอ มีแวะมาแถวนี้ไม๊อ่ะ
จะได้ขอติดรถหน่อย 555:coolly-0033:
จะเอา Estima ไปเข้าศูนย์ แถวๆเพชรบุรีตัดใหม่ถ้ามีเวลาจะเข้าอู่แล้วจะโทรหา แต่ถ้าไม่ทันก็เลยไปงานเลยก็เจอที่งานเลยน่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม