• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0023:
ตามนั้นเลย...เด๋วก็หาย..ปวด..ตูดสกาย..ต่อไปก็เป็นหน้าสกาย

แล้วป๋ายศว่างวันไหนอีกละครับ อยากเมาแว้ว
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:​

หวัดดีพี่น้องเซฟ รามอินทราทุกท่านครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,983
สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า
attachment.php

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

ผมประชาชนคนไทยคนนึง ในเมื่อมีนโยบายสมาน "ฉันท์พี่ฉันท์น้อง" ผมก็พร้อมจะให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี งานดีๆอย่างงี้ ไม่ไปไม่ได้แล้ว
.....................................
ปล.590 ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยนะ:coolly-0033:

เสาร์นี้ไประยอง มีใครจะไปด้วยกันไหม:coolly-0035:

พี่ ส่วนใหญ่ไปรวมตัวกันที่ไหนหรือครับ

ผม ชื่อ หนึ่ง อยู่รามอินทรา109ครับ

พี่ ส่วนใหญ่ไปรวมตัวกันที่ไหนหรือครับ

ผม ชื่อ หนึ่ง อยู่รามอินทรา109ครับ

รวมตัว น่าจะเป็นร้านนมสด & ขนมปัง เพราะส่วนมากโซนนี้มีแต่วัยรุ่น :coolly-0010: แต่ถ้ามิตติ้งนอกรอบรามอินทราก็จะมีเดือนละครั้ง ถ้าใกล้สุดก็วันเสาร์ที่5 เป็นมิตติ้งใหญ่ ไม่แบ่งโซน ถ้าว่างก็ไปด้วยกันได้นะครับ
....................................................
ปล.ผม"ติ๊ก รามอินทรา" อยู่นวมินทร์ 81 ยินดีที่ได้รู้จัก หวังว่าคงได้เจอกันตัวเป็นๆบ้างนะครับ
:coolly-0026:

อยู่ ตรง ไหน หรือ ครับ ...

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

เสาร์นี้ไประยอง มีใครจะไปด้วยกันไหม:coolly-0035:
นู๋ปายด้วยยยยยยยยยยยย :coolly-0009:
(ว่าแต่ว่าพี่ก..ปายด้วยป่ะ ถ้าไปนู๋ปายด้วยน๊า):coolly-0010:

อยู่ 109 ก้อใกล้ๆบ้านเก๋เลยอ่ะจิ เก๋อยู่หทัยราษฎร์ 39 ทะลุซาฟารีมาแปปเดียวถึงเลย ว่าง ๆ ก้อแวะมารับเก๋ไปเที่ยวได้น่ะ.....แอ๊:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,992
อยู่ 109 ก้อใกล้ๆบ้านเก๋เลยอ่ะจิ เก๋อยู่หทัยราษฎร์ 39 ทะลุซาฟารีมาแปปเดียวถึงเลย ว่าง ๆ ก้อแวะมารับเก๋ไปเที่ยวได้น่ะ.....แอ๊:coolly-0046:

ไม่ค่อยเลยนะ:coolly-0046:
555​

เก๋อยู่ ซอยเดียวกะพี่เลย พี่อยู่ราม39 ให้พี่มีโอกาสพาไปกินข้าวบ้างได้ไหมครับ(ไม่จำ)

รวมตัว น่าจะเป็นร้านนมสด & ขนมปัง เพราะส่วนมากโซนนี้มีแต่วัยรุ่น :coolly-0010: แต่ถ้ามิตติ้งนอกรอบรามอินทราก็จะมีเดือนละครั้ง ถ้าใกล้สุดก็วันเสาร์ที่5 เป็นมิตติ้งใหญ่ ไม่แบ่งโซน ถ้าว่างก็ไปด้วยกันได้นะครับ
....................................................
ปล.ผม"ติ๊ก รามอินทรา" อยู่นวมินทร์ 81 ยินดีที่ได้รู้จัก หวังว่าคงได้เจอกันตัวเป็นๆบ้างนะครับ
:coolly-0026:
ถุย.....รวมตัวร้าน นมสด ไม่ดูหนังหน้าเล้ย........:coolly-0040:

อยากสนุกลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ดิ รับรอง มีมันยิ่ง 1012 ตาบอย ลั้นลา ด้วยโทรตามกินเหล้าเกือบทุกอาทิตย์:coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0035:​

ถุย.....รวมตัวร้าน นมสด ไม่ดูหนังหน้าเล้ย........:coolly-0040:
โถ โถ พ่อคนหล่อ
พ่ออั๋น ปกรณ์ ลัม

อยากสนุกลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ดิ รับรอง มีมันยิ่ง 1012 ตาบอย ลั้นลา ด้วยโทรตามกินเหล้าเกือบทุกอาทิตย์:coolly-0028::coolly-0028:
เหล้าเหรอ?ผิดคนแล้วเหอะ
:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:
ผมอบายมุขไม่ยุ่ง มุ่งแต่อวัยวะ
:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:​

รบกวนพี่น้อง รามอินทรา หน่อยนะครับ

อยากหาอพาร์เมน์ใหม่ ๆ ที่อยู่ใกล้ห้างแฟชั่น

ขอเป็นละแวกใกล้ๆห้างฯ เลย มี รปภ.ดูแลตลอด

มีที่จอดรถประจำห้องราคา ประมาณ 3-4500/เดือน

ใช้เวลาเดินทางไปถึงห้าง ไม่เกิน 30 นาที

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม