• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลับมาแย้วววววววววววววววววววววววววววววววว ตะลอนทัวร์ กลับจากหัวหินเมื่อวาน ยางม่ะทันกลับบ้าน มีคิวปายพีระต่อ เหนื๊อยเหนื่อย แต่มันส์โคตรๆ:coolly-0044:
ไม่เป็นไรครับเมย์
เดี๋ยวจะเก็บภาพความสนุกกลับมาให้ชมครับ

เก๋ วันเสาร์ทำงานไม๊
ถ้ารถเสร็จ+ทำงาน มาหาที่ซีคอนได้เลย

หรือจะอาศัยหนุ่ม(รึเปล่า ร่างใหญ่ ใจดี)แห่งบางแสน(ป๋ายศ623)
ไปก็ได้นะเออ 555 แกใจดี มีเบียร์กินอิอิ
วันเสาร์ทามงานค่ะ แล้วพี่อั้มจะให้ไปหากี่โมงอ่ะ (ถ้าไปน่ะ....ดูอารมณ์ก่อง)​
:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,962
คงช่วงเที่ยงๆ บ่ายๆ อ่ะ
ไม่รู้ว่าวันเสาร์จะโดนงานหรือเปล่าเพราะมีคิวปิดจ๊อบที่สาย 5 อ่ะนะ

คงช่วงเที่ยงๆ บ่ายๆ อ่ะ
ไม่รู้ว่าวันเสาร์จะโดนงานหรือเปล่าเพราะมีคิวปิดจ๊อบที่สาย 5 อ่ะนะ

ไม่ทันไรก็บ่ายเบี่ยงซะแล้ว:coolly-0012: กะว่าจะฝากชีวิตไว้ด้วยซะหน่อย สงสัยคงต้อง "ช่วยตัวเอง"ไปก่อน :coolly-0028:

• #3,964
ไม่ทันไรก็บ่ายเบี่ยงซะแล้ว:coolly-0012: กะว่าจะฝากชีวิตไว้ด้วยซะหน่อย สงสัยคงต้อง "ช่วยตัวเอง"ไปก่อน :coolly-0028:

เมื่อคืนคงไม่ได้ช่วยตัวเอง ชิมิ 555:coolly-0005:

ถึง 1013 หากคุณไม่อยากคุยกับน้องแล้ว
บอกผมนะ รอต่อยู่ 555:coolly-0041::coolly-0041:

กลับมาแย้วววววววววววววววววววววววววววววววว ตะลอนทัวร์ กลับจากหัวหินเมื่อวาน ยางม่ะทันกลับบ้าน มีคิวปายพีระต่อ เหนื๊อยเหนื่อย แต่มันส์โคตรๆ:coolly-0044:

วันเสาร์ทามงานค่ะ แล้วพี่อั้มจะให้ไปหากี่โมงอ่ะ (ถ้าไปน่ะ....ดูอารมณ์ก่อง)​
:coolly-0033:

แหม น้องคนนี้เี่ยวเก่งจริงๆ คราวหน้าไปพีระใหม่ ไปมันแต่หัวค่ำ แม่นเลย ดูไม่ซะใจ:coolly-0035:

• #3,966
แหม น้องคนนี้เี่ยวเก่งจริงๆ คราวหน้าไปพีระใหม่ ไปมันแต่หัวค่ำ แม่นเลย ดูไม่ซะใจ:coolly-0035:

อะไร เยี่ยว เก่งเหรอ :coolly-0040:​

เมื่อคืนคงไม่ได้ช่วยตัวเอง ชิมิ 555:coolly-0005:

ถึง 1013 หากคุณไม่อยากคุยกับน้องแล้ว
บอกผมนะ รอต่อยู่ 555:coolly-0041::coolly-0041:
ก่อนที่จะขอต่ออะไร ดูหนังหน้าตัวเองด้วย ถ้าเขาสนใจพี่ เขาคงไม่นั่งข้างๆ 1013หรอก

เจ็ยมั้ย
55555555555

เขร้.....ไม่ได้ไป
เป็นโชคดีของน้องเขา ฝนดันตก
วอนชะตา....ขาด แล้วมานั่งโต๊ะ เซฟไทย

เสืออะถ้าออกจากถ้ำแล้วอะมันต้องได้อาหารกลับมากินว่ะ

วอนชะตา....ขาด แล้วมานั่งโต๊ะ เซฟไทย
เสืออะถ้าออกจากถ้ำแล้วอะมันต้องได้อาหารกลับมากินว่ะ

ขอยืมกระทู้นี้ ส่งต่อไปถึง "Sirion" หน่อยนะ
:coolly-0010::coolly-0010:​

อย่างน้อยๆ ก็กิน แห้ว ใช่มะคับเพ่อั้น:coolly-0001:

จัดไปพี่เมย์ ไปเร็วๆก้อดีเหมือนกัล วันนั้นยังม่ะหายมันเลยอ่ะต้องกลับซะและ:coolly-0029:
:coolly-0033::coolly-0009::coolly-0044:​

:coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021:

• #3,973
:coolly-0032:อยากนอน ง่วงชิบเลย

เซงก่ะคุณ รักพงษ์ อ่ะครับ มีธุระ ไม่เคยจะรับเลย.....:coolly-0020:

• #3,977
แหะๆโทษที:coolly-0023:
เมื่อวานไปแถวนนท์มาลืมเอา TEL ไปด้วย
ว่าแต่มีไร โทรมา 2 คนเยย 555
งั้นเดี๋ยวโทรไปหาละกัลนะจ๊ะ

เมื่อวานไปแถวนนท์มาลืมเอา TEL ไปด้วย

เสร็จแว้ว จะถามเรื่องกล้องวงจรปิดเฉยๆ แต่ไม่ทันละ ซ่อมเสร็จแว้ว...:coolly-0039:

ไปทำรัยละ แถวนนท์อ่ะ

เอ เหมือนเห็นรถท่านจอดอยู่ที่อู่ชิมิ
หายไวๆละกันนะครับ

ตามนั้นเลย...เด๋วก็หาย..ปวด..ตูดสกาย..ต่อไปก็เป็นหน้าสกาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม