• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากร้านเหล้าปั่นรุ่นน้องไว้ในอ้อมใจชาวรามอินทราหน่อยนะ
ชื่อ " ร้านเดิม " อยู่ ถ.เกษตรนวมินทร์ ตอม่อที่ 17 อ่ะ
เจ้าของชื่อไอใหม่ เข้าไปหามันได้เลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,123
รับทราบครับท่าน

หวัดดีพี่น้องรามอินทรา

<table class="tborder" width="100%" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"><tbody><tr><td class="tcat" colspan="2">ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </td> </tr> <tr> <td class="alt1" colspan="2"> A31873, A311016

</td> </tr> </tbody></table] <!-- end currently active users --> <!-- popup menu contents -->

ฝากร้านเหล้าปั่นรุ่นน้องไว้ในอ้อมใจชาวรามอินทราหน่อยนะ
ชื่อ " ร้านเดิม " อยู่ ถ.เกษตรนวมินทร์ ตอม่อที่ 17 อ่ะ
เจ้าของชื่อไอใหม่ เข้าไปหามันได้เลย

กินฟรีหรอคับพี่ :coolly-0010:

เมื่อมีโอกาส ต้องฉวยให้ทัน
:coolly-0045:
เมาไม่เต็มที่เลย ฝนม่างเจือกตกซะงั้น นานๆจะได้กินฟรีทั้งที จะให้คนในร้านมาปักตะไคร้ กลัวว่าฝนจะไม่หยุดน้ำจะท่วมร้านเอา เลยกลับบ้านแบบเซ็งๆ:coolly-0018:

ถ้าจะชวนไปทำบุญ จะไปด้วยกันไหม มีใครจะไปด้วยกันมั้ง วันอาทิตย์ที่27/6/53 ที่บ้านเด็กพิการ ไซรน้อย สนกันไหม:coolly-0003:

สอบถามเส้นทางขากลับมารามอินทรา วัชรพล คืนวันศุกร์ กับ เสาร์ มีด่านไหม รู้ไหว้เพื่อหาลู่ทางจะได้กลับอย่างสบายใจ:coolly-0035:

• #4,130
"บ้านเด็กพิการ ไทรน้อย"

นนทบุรีใช่ไหมครับเมย์

แล้วส่วนใหญ่พิการด้านไหนครับ
จะได้เตรียมของได้ถูก
เวลากี่โมง รวมพลที่ไหนว่ามาเยยครับ

แก้ไขล่าสุด:
สอบถามเส้นทางขากลับมารามอินทรา วัชรพล คืนวันศุกร์ กับ เสาร์ มีด่านไหม รู้ไหว้เพื่อหาลู่ทางจะได้กลับอย่างสบายใจ:coolly-0035:
เท่าที่ทราบ เกษตรตัดใหม่ - นวมินทร์ ไม่มีด่านครับ
เท่าที่เคยเห็นมีตรงสามแยกนวมินทร์อ่ะ

เท่าที่ทราบ เกษตรตัดใหม่ - นวมินทร์ ไม่มีด่านครับ
เท่าที่เคยเห็นมีตรงสามแยกนวมินทร์อ่ะ

:coolly-0002:ทางกลับบ้านพอดี:coolly-0006:

• #4,133

ตรงนั้นเจอทีไร 2 นาย
ดักรถที่เลี้ยวซ้ายไปทางกม 8 ทุกทีเลย
แต่ถ้าติดไฟแดงตรงนั้นพี่ท่านก้เดินแต๊ดแต๋ไปเรื่อย

หรือถ้าเลี้ยวขวามุ่งหน้าบางกะปิ ก็จะเจอตรงแยกวัดบางเตย
ตรงนี้ปิดเหรือ 1 เลน แถมมีแอบดักตรงโค้งก่อนถึงด้วยนะครับ

ด่านนี้เน้นมอไซต์นะ

• #4,134
:coolly-0002:ทางกลับบ้านพอดี:coolly-0006:

มีทางลัดก่อนถึงแยก
จะมีซอยซ้ายมือ
ขับเข้าไปแล้วจะไปออกตรงข้ามกะตลาดปัฐวิกรณ์พอดีอ่ะ

ท่านได้จะไปด้วยกัน หรือว่า จะร่วมบริจาคสิ่งของก็ขอเชิดครับ ส่วนข้อมูลสิ่งของที่ทางเขาต้องการ ตามลิ้งนี้เลยครับ :coolly-0003:http://rpl1993.blogspot.com/ :coolly-0024:

• #4,136

ร้อนจังวุ้ย
ง่วงนอนอีก

อ๋อร้านเก่าชื่อ OZONE ของเพื่อนรุ่นพี่ผม ไมรู้ร้านเดียวกันป่าว อยู่ก่อนลงอุโมงค์เกษตร เจอวิกฤตเคอร์ฟิวเลยต้องเลิก ว่างๆจะลองไปนั่งดูครับ

Re: รวมพล"คนรามอินทรา"
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
[/URL]
เมื่อมีโอกาส ต้องฉวยให้ทัน
:coolly-0045:
เมาไม่เต็มที่เลย ฝนม่างเจือกตกซะงั้น นานๆจะได้กินฟรีทั้งที จะให้คนในร้านมาปักตะไคร้ กลัวว่าฝนจะไม่หยุดน้ำจะท่วมร้านเอา เลยกลับบ้านแบบเซ็งๆ:coolly-0018:

[TBODY] [/TBODY]
ถ้าจะชวนไปทำบุญ จะไปด้วยกันไหม มีใครจะไปด้วยกันมั้ง วันอาทิตย์ที่27/6/53 ที่บ้านเด็กพิการ ไซรน้อย สนกันไหม:coolly-0003:
แล้วทำไมต้องแอดเข้ามาหาผมด้วยละ ถ้าผมไม่ไปเนี่ยะ ผมม่างเฮียมากเลยใช่ป่ะ
<!-- / message --><!-- sig -->

ตรงนั้นเจอทีไร 2 นาย
ดักรถที่เลี้ยวซ้ายไปทางกม 8 ทุกทีเลย
แต่ถ้าติดไฟแดงตรงนั้นพี่ท่านก้เดินแต๊ดแต๋ไปเรื่อย

หรือถ้าเลี้ยวขวามุ่งหน้าบางกะปิ ก็จะเจอตรงแยกวัดบางเตย
ตรงนี้ปิดเหรือ 1 เลน แถมมีแอบดักตรงโค้งก่อนถึงด้วยนะครับ

ด่านนี้เน้นมอไซต์นะ

ใช่ๆ ไอด่านหน้าวัดบางเตยนะ ดริฟท์มาปุ๊บเจอด่านปั๊บเลย ไปไหนไม่ได้ นอกจาก"เป้าหมายมีไว้พุ่งชน" วันก่อนกลับมาตี5 แม่งยังตั้งด่านอยู่เลย เอาแล้วกรูซวยแน่เลย ม่างถามว่า "ดื่มมาปล่าว" กรูคงโง่ตอบมึงว่า กรูแดกซ์มามั้ง :coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม