รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันขาดซะสุดขั้วเลยอ่ะครับพี่ จะเชื่อมเอาก็เชื่อมไม่ได้

:coolly-0022:อรุณสะหวัดตอนเช้า จ้า:coolly-0031:

โหลลล มาทักทายยยย

• กระทู้ ผู้เขียน
รถเสร็จเรียบร้อยแล้ว
พร้อมเสมอ 555
25 เมษา เจอกันครับชาวรามอินทรา

ไปด้วยจิ....ได้ป่ะ...

แก้ไขล่าสุด:
พังซ่อมแล้ว
รอทำสี แหล่มๆๆๆๆๆ

เออเมย์ ว่าแต่โปรเจคพี่ ละ แกไปถึงไหนแล้วอะ ทันมะอยากเห็น

วางเจแล้วไมล์ไม่ขึ้นอ่ะครับพี่

ทำไงได้บ้าง ถ้าไม่เปลี่ยนไปใช้ไมล์เจ

พังซ่อมแล้ว

เออเมย์ ว่าแต่โปรเจคพี่ ละ แกไปถึงไหนแล้วอะ ทันมะอยากเห็น

อย่าลืมเช็คระบบแก๊สด้วยนะ คิคิ :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0023:

มาแล้ว...หายไปหลายวัน มัวแต่ไปลุ้นเหตุการณ์บ้านเมืองอยู่ เลยไม่ได้เข้ามา :coolly-0023:
และมีเรื่องจะบอกคือ วันที่ 25 ไม่ว่างจ้า.....:coolly-0027: กินเผื่อด้วย
แต่วันนี้เมาตามปกติ ที่เดิมแถวลาดปลาเค้า ใครสนใจเชิญได้คร๊าบ:coolly-0039:

พังซ่อมแล้ว

ใก้ลแล้วคับเดี๋ยวจะลงรูปให้ชม

วางเจแล้วไมล์ไม่ขึ้นอ่ะครับพี่

ทำไงได้บ้าง ถ้าไม่เปลี่ยนไปใช้ไมล์เจ

รถตัวถัง 12v ใช้ไหม ง่ายนิดเดียวครับ หาเฟืองไมล์แบบไมล์สายเปลียนที่เกียร์นะแล้วต่อเข้ากับสายเดิม แค่นี้ใช้ได้แว้ว ราคาน่าจะ 500-800 แล้วแต่ร้านนะ:coolly-0024:

อยากกระจ่างว่างวันที่ 25 ก็เชิญเข้ามาคุยกันได้ครับ
รถในนี้สุดครับ
รถผมขี้เหล่สุดครับ 555

ใก้ลแล้วคับเดี๋ยวจะลงรูปให้ชม

:coolly-0011:เครื่องรถผมลาโลกไปแล้วครับพี่น้อง:coolly-0036:

:coolly-0006:เมาแล้วห้าวมากไปหน่อย ทนทีนไม่ไหมจอดอีกแว้ว:coolly-0027:

เอ้า ยังไงกัน สรุปว่านี่รถพังกันทั้งนั้นเลยเหรอ เข้าอู่กันใหญ่ เฮ้อ..:coolly-0029:

แล้วเมื่อไหร่เครื่องพี่วุฒิจะ.... น้า 555

จะได้เหมือนๆกัล แอ๊ๆๆ

:coolly-0011:เครื่องรถผมลาโลกไปแล้วครับพี่น้อง:coolly-0036:

:coolly-0006:เมาแล้วห้าวมากไปหน่อย ทนทีนไม่ไหมจอดอีกแว้ว:coolly-0027:

เ ห ว อ ๆ เ จ อึ ด ๆ ถึ ก ๆ ยั ง ท น ที น เ ม ย์ ไ ม่ ไ ห ว รึ เ นี่ ย

น่ า ก ลั ว ม า ก . . . :coolly-0025:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม