รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมาไม่ "ปั่น" นะคร๊าบๆๆๆ

ว่าแต่ศุกร์นี้ไครไป "BITEC" บ้างๆๆๆๆ:coolly-0024: :coolly-0024: :coolly-0024: :coolly-0024:

:coolly-0034: ผมกะต้อมไปด้วยครับ :coolly-0043: แล้วรวมตัวกันที่ไหนอ่ะ ใกล้วันแล้วด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่ทำงานอยู่ศรีนครินทร์พอดี เลยว่าจะไปรวมกับกลุ่ม 71 ที่ปั๊มเจ็ท ถ้าเมมาก็มารอกันที่ซีคอนก็ได้ เอามะ

มาเร็วๆหล่ะเขาเริ่มออกจากปั๊มเจ็ท 13.30น. นะ

:coolly-0023: เจ็ทไหนอ่ะ

jet จะย่อง555.
ล้อเล่นอา

เจ็ทเลยซีคอนไปที่อยู่ตรงข้าม สน บางนาอะ
เมมาถึงซีคอนซัก 12.30 น. แล้วเดี๋ยวไปเจ๊ทพร้อมกัน

อัพไป
ไกล้วันโดงานเข้าทุกวัน555

เอ๊ะ อ้ำเป็นอะไร พิมพ์ผิดๆถูกๆตลอด ต้องส่งไปเรียนภาษาไทยใหม่แล้ว:biggrin:
ส่วนวันศุกร์นี้ ไปไม่ได้...:coolly-0011: เนื่องจากช่วงนี้งานเยอะมากๆ:coolly-0012:
ชาวรามอินทราที่ไปอย่าลืมเก็บภาพโคโยตี้สวยๆมาด้วยนะคร๊าบ:coolly-0044:

อืมๆๆๆๆ ข้ออ้างอะนะ
บริษัทขาดพี่วุฒิไป 1 คน เขาคงไม่เจ๊งหลอกจริงมะ แอ๊ๆๆๆๆ

"อย่าเรื่องมาก ไอสาดดดด ลางานวันเดียว บริษัท
มึงไม่ถึงกะล้มละลายหรอก ถ้าวันงานไม่เห็นหัวมึงนะ

มึงรู้เรื่อง...เรื่องเยอะนัก มึง"
A31243 พููดไว้ดีมาก555
ปล. อ้างอิง https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/18057&page=4

ไกล้วันโดงานเข้าทุกวัน555

โด=โดดอะครับ รีบไปหน่อย555

แล้วเจอกันนะคร๊าบๆๆๆๆ:coolly-0024: :coolly-0024: <!-- / message --><!-- sig --]

jet จะย่อง555.
ล้อเล่นอา

เจ็ทเลยซีคอนไปที่อยู่ตรงข้าม สน บางนาอะ
เมมาถึงซีคอนซัก 12.30 น. แล้วเดี๋ยวไปเจ๊ทพร้อมกัน

ขอตกลงกับต้อมก่อนนะ แล้วผมจะโทรหาครับ:coolly-0024:
อะไรคือ โด งง มีใครใจดีจะรับผมไปบ้างครับ

ไปกันผมก็ได้นะ ผมไปกับแฟน หรือจะนั่งรถต้อมไปก็ได้เพราะไอ้ต้อมไปคนเดียว:coolly-0024:

มีอ้างอิงคำจากประธาน 71 ด้วย
พอดีผมเป็นประธานใหญ่ของบริษัทครับ อิอิ....:coolly-0046:
ส่วนรูปน้องๆโคโยตี้ เวลาถ่ายมืออย่าสั่นกันนะ เดี๋ยวไม่ชัด
โดยเฉพาะแบบ "ขาวใสหน้าเด็ก ตัวเล็กดัดฟัน"
นี่ชอบมากกกกกกกกกกกกก:coolly-0044: จัดมาเยอะๆนะ

เจอกันที่บางนานะจ้ะ

ใ ค ร ผ่ า น ม า แ ถ ว ส า ย ไ ห ม ลำ ลู ก ก า แ ว ะ ม า กิ น เ ห ล้ า เ บี ย ร์ ไ ด้ น๊ า ค๊ า บ เ ปิ ด ร้ า น ข า ย ล ะ น๊ า ร้ า น เ ห ล้ า ปั่ น อ ยู่ ใ น ซ อ ย ลำ ลู ก ก า ค ล อ ง 4 แ ห ะ ๆ ๆ ร้ า น เ ล็ ก ๆ ๆ ม า กั น เ ย อ ะ ๆ น๊ า ค๊ า บ . . . . . อิ อิ 0 8 1 9 0 1 4 5 3 1 โ บ ท ค๊ า บ

ใ ค ร ผ่ า น ม า แ ถ ว ส า ย ไ ห ม ลำ ลู ก ก า แ ว ะ ม า กิ น เ ห ล้ า เ บี ย ร์ ไ ด้ น๊ า ค๊ า บ เ ปิ ด ร้ า น ข า ย ล ะ น๊ า ร้ า น เ ห ล้ า ปั่ น อ ยู่ ใ น ซ อ ย ลำ ลู ก ก า ค ล อ ง 4 แ ห ะ ๆ ๆ ร้ า น เ ล็ ก ๆ ๆ ม า กั น เ ย อ ะ ๆ น๊ า ค๊ า บ . . . . . อิ อิ 0 8 1 9 0 1 4 5 3 1 โ บ ท ค๊ า บ
:coolly-0046:อยู่ตรงไหนอ่ะ ขอแบบชัดๆเลยนะ สนใจ :coolly-0046: กินฟรีป่าวเนี้ย :coolly-0045:

อะอัพไป
เข้าได้ตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ 555

:coolly-0043:หายไปไหนกันหมดหว่า:coolly-0015:

เงียบดีจังเลย.....

อาทิตย์หน้า หยุดยาวๆ ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับพี่น้อง

มีอ้างอิงคำจากประธาน 71 ด้วย
พอดีผมเป็นประธานใหญ่ของบริษัทครับ อิอิ....:coolly-0046:
ส่วนรูปน้องๆโคโยตี้ เวลาถ่ายมืออย่าสั่นกันนะ เดี๋ยวไม่ชัด
โดยเฉพาะแบบ "ขาวใสหน้าเด็ก ตัวเล็กดัดฟัน"
นี่ชอบมากกกกกกกกกกกกก:coolly-0044: จัดมาเยอะๆนะ

ได้มา 1 คน
ตรงรุ่น "ขาวใสหน้าเด็ก ตัวเล็กดัดฟัน"

น้องเขาชื่อ แจะนะ 555:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

61.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
.....................:coolly-0032:

ผมชอบภาพเนี้ย ถ้าบอกว่า พ่อ ลูกกันผมคนนึงละเชื้อเลย

ไฟล์แนบ

17.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม