รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
แหนะ หนีกระทู้นู้น มาเจอที่นี่อีก ฮ่วย:coolly-0014:

เพิ่งได้เข้ามา หายไปหลายวัน สวัสดีทุกๆคน:coolly-0039:
อิอิ ..."ขาวใสหน้าเด็ก ตัวเล็กดัดฟัน"
ที่แท้ก็น้องแจะพริตตี้ค่ายเซฟไทยนี่เอง

ส ง ก ร า น ต์ เ ที่ ย ว ไ ห น ก า น ค๊ า บ . . . :coolly-0034:

สงกรานต์อยู่ กทม ร่อนดูหนังกับที่บ้าน 555
เซฟเงินทำสีก่อนอิอิ

แต่ใจจริงก็อยากไป ตจว นะ:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

สวัสดีครับพี่ๆ

พอดีผมอยู่แถวนวมินทร์

อยากร่วมสามัคคีชุมนุมกับกลุ่มรามอินทราด้วยอ่ะครับ

พอดีพึ่งได้ a31 มาขับ

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากร่วมสามัคคีชุมนุมกับกลุ่มรามอินทราด้วยอ่ะครับ

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ส วั ส ดี ค รั บ :coolly-0024: :coolly-0034:

:coolly-0017:ขอต้อนรับ อีกหนึ่งท่านครับ

เสาร์ที่ 25 นี้ ออกมาเจอกันนะครับ:coolly-0034:

:)

โอเคครับผม

เดี๋ยววันที่ 25 เจอกันครับ

มีปัญหาอยากคุยกะพี่ๆเยอะเลย

อิอิ

ยินดีต้อนรับครับ:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:
"มาหมดตรูดกับเซฟิโร่กันเถอะ" 555555

กลับมา Stand by ที่กทม. แล้วจ้า ชาวรามอินทรา หายไปไหนกันหมด

ผมก็อยู่กทม.เหมือนกัน:coolly-0015:

เมื่อวานเลยนั่งรถไฟฟ้าเข้าเมื่องซะหน่อยหาโอกาศยากที่คนน้อยๆ:coolly-0034:
พอไปถึงสยาม แง้ว:coolly-0015:ไมมันวังเวงจัง ไม่มีคนเลยห้างก็ปิดหมด
:coolly-0017:เซ็งเลยไปเสียเที่ยว เหมือนเมืองร้างอ่ะ
:coolly-0011:ฮ้าย ประเทศไทย
เมื่อไรจบสงบซะที่หน่อ:coolly-0037:
ขับรถกลับบ้านมาทหารเต็มเลย สงกรานปีนี้เงียบเหงาโคตรเลย:coolly-0015:

อยู่ กทม เหมือนกันคร๊าบบ

เงียบเหงาจริงๆเลย

จะไปชลบุรี
แต่ สายพานขาด หม้อน้ำแหก ขึ้นรถยกกลับโดนไป 2500 บาท
ตอนนี้รถเข้าอู่เรียบร้อย 555
เซ็งเลยอดเที่ยว เสียตังค์ป่าวอีก เศร้า

ไปไหนกันหมดว้า
เขาให้หยุดราชการนะ
ไม่ใช่หยุดรามอินทรา 555
ไปละ ขอเครียดเรื่องรถต่อ

เอิ๊กๆ รามอินทราเงียบเหงา

อยู่ดีครับ พี่อ้ำแล้วรถเสร็จทันวันเสาร์ไหมอ่ะ:coolly-0043:

อย่าลืมนะครับ เสาร์ที่ 25 นี้ เจอกันนะครับ:coolly-0045::coolly-0024:

เ งี ย บ เ ห ง า ด้ ว ย ค น . . .:coolly-0006:

พี่ครับ

ผมจะหา โครงปั้มติ๊กได้ที่ไหนบ้าง ตรงถังน้ำมันอ่ะครับ

ผมทำสายไฟขาด วัดน้ำมันเลยไม่ขึ้นเลยย

พี่ครับ

ผมจะหา โครงปั้มติ๊กได้ที่ไหนบ้าง ตรงถังน้ำมันอ่ะครับ

ผมทำสายไฟขาด วัดน้ำมันเลยไม่ขึ้นเลยย
ตัดต่อเอาพอไหวไหม จะได้ไม่ต้องซื้อใหม่:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม