รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
จะนั่งกิน Dubble Mcfish รอนะ 555

ว่าแต่หาเรื่องโดดงานไปเที่ยวก่อนดีกว่า อิอิ

:coolly-0003:meeting กันแล้วว่างๆก็แวะลองมานั้งร้านเพื่อนๆ ผมก็ได้นะครับ
ร้าน Log-in แถวริมบึงคลองจั่น ใกล้กับร้านโคคาทะเลเผา นะครับ
เพื่อนๆ เซฟไทย มีส่วนลดให้ครับ

ว่าแต่ปุ้ยไม่มาบ้างเหรอ รออยู่นะ 555:coolly-0043:

:coolly-0035:วันเจอกันนะ พี่น้องชาวเซฟซิ่ง:coolly-0034:

หวาดดียามช้าวๆๆๆๆๆ

555 เมย์เป็นไงไปเที่ยว ฝนตก ป่าว
แถวบ้านไประยองบอกเซ็งฝนตก อด เที่ยวๆ 555

หวาดดียามช้าวๆๆๆๆๆ

555 เมย์เป็นไงไปเที่ยว ฝนตก ป่าว
แถวบ้านไประยองบอกเซ็งฝนตก อด เที่ยวๆ 555
มะวานระยอง พัทยา ศรีราชา ฝนตกหนักมากครับ..อากาศเลยเย็นสบายลดความร้อนลงไปได้เยอะ..

พี่โบทค๊าบบบ

เหนลงขายวัดบูสท์

ขายไปยังครับพี่ หน้ามันขนาดเท่าไหร่อ่ะ

มีของAUTOMETER หน้าบรอนส์ ขอบบรอนส์ แต่บ่อมีขานะ เอามะ
ซื้อมาเอามาแปะไว้เฉยๆ สายต่างๆครบ
กลัวโดนทุบเลยถอดออก สนใจแจ้งได้นะ 555

อูวววว

เท่าไหร่ครับพี่

:)

พี่โบทค๊าบบบ

เหนลงขายวัดบูสท์

ขายไปยังครับพี่ หน้ามันขนาดเท่าไหร่อ่ะ

ไ ม่ อ ยู่ ล ะ ค รั บ อิ อิ

ช่ ว ง นี้ เ ซ ฟ ร า ม อิ น ท ร า เ ห งี ย บ เ ห ง า จิ ง ๆ :coolly-0022:

ว่าแต่ปุ้ยไม่มาบ้างเหรอ รออยู่นะ 555:coolly-0043:

อยากไปเหมือนกันครับ แต่ว่าต้องดูแลร้านอะครับปลีกตัวไปมะได้เลยครับ
ว่างๆก็แวะเข้ามานะครับ
:coolly-0030:

เอานะยังไงเดี๋ยวลองระดมพล ไปร้านปุ้ยนะ
สวัสดียาม ซ้าวๆๆๆๆๆๆๆ

วันเสาร์เป็นไงบ้างไปกันเยอะมั๊ย ครั้งหน้าไม่พลาดแน่

แหมสีเขียวซะ

อิจฉาจังวุ้ย
รอก่อนรอตังค์แป๊บ ทำแน่ 555

ไปละทำงานก่อน

8 โมงเป็นมาตราฐานอะ คนขยันอะนะ อิอิ
ไปละนายมาแล้วๆๆๆๆๆ

แหมสีเขียวซะ

อิจฉาจังวุ้ย
รอก่อนรอตังค์แป๊บ ทำแน่ 555

ไปละทำงานก่อน

8 โมงเป็นมาตราฐานอะ คนขยันอะนะ อิอิ
ไปละนายมาแล้วๆๆๆๆๆ
ขยันทำงานแต่ 8 โมง ทำไมเข้าเซฟ - ไทย ก่อนอะ พี่ 555+:coolly-0010:

นี่แหละ หาลูกค้าไง 555
ถามพี่เอก 245 จิ อิอิ

ว่าไปพี่เอกนี่เจอกันครั้งเดียวเองนะ

เ ส า ร์ นี้ โ ห ร ง เ ห ร ง
เ ดื อ น ห น้ า เ ส า ร์ สิ้ น เ ดื อ น พ อ ดี เ ล ย . . . เ ห อ ๆ :coolly-0005:

:coolly-0035:กลับมาแว้วครับ เสาร์-อาทิตย์ พัทยา ไปโดดหอคอยที่พัทยาPank มาด้วย:coolly-0035: ขาเนี้ยสั่น แง็กๆๆ:coolly-0036:
กลับมาบ้านเสร็จ เช้าวันจัทนร์-พุธไปต่อระยอง เที่ยวอย่าเดียวเลยตู :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม