• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,821
590 ยังไงของคุณเนี่ยะ นัดไม่เป็นนัด ไม่มาก็ไม่ว่านะ น่าจะโทรมาบอก คนที่รอเขาก็รอเข้าไปดิ พี่จะพิการไปถึงไหน เบี้ยวจังเลยนะพักนี้เนี่ยะ(ใส่ก่อนได้เปรียบ 55) :coolly-0012::coolly-0012:

เอะเรานัดกันตอนไหนหว่า
ชอบให้ข้อมูลบิดเบือน
บัดซบ 555
:coolly-0010::coolly-0040:​

พูดไรระวังปากมั้งน่ะคร้าบบบบบบบ เด๋วจากิงเหล้าไม่อร่อย ไม่ใช่พี่เอะอะไรก็กิงแต่เหล้า แล้วอีกอย่างไม่ได้สถิตแต่วงเหล้า ไปดูรถเชงไม่ได้ไปกินเหล้าซะหน่อย รถทำมาก็เอาไปเล่นมั้งดิ:coolly-0002:

แล้วไปดูรถแข่ง เขาไม่มีเหล้าแดกส์หรือไงว่ะ สราดดดดดดดด
:coolly-0010:

ปล.ส่วนรถพี่นะโว้ย แข่งกะซาเล้งยังลำบากเลยว่ะ 55+
พูดให้ดีๆน่ะ ตำนานที่ไหนยังไม่ได้หายไปไหนเลย พูดซะเหมือนหายไปนานมาก เดี๊ยะๆ :coolly-0002:

1012 อยากมีเรื่องใช่ม่ะ หาเรื่องใส่ตัวตลอด:coolly-0020:

ไม่มีรถแต่มีรหัส มันยิ่งกว่าตำนานอีกนะ
มีใครทำได้ป่ะ
A311123 The Legend
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:​

• #3,824
เฮ้อเซงๆๆๆ

กินข้าวหม้อเดียวกันนะ
555

พูดไรระวังปากมั้งน่ะคร้าบบบบบบบ เด๋วจากิงเหล้าไม่อร่อย ไม่ใช่พี่เอะอะไรก็กิงแต่เหล้า แล้วอีกอย่างไม่ได้สถิตแต่วงเหล้า ไปดูรถเชงไม่ได้ไปกินเหล้าซะหน่อย รถทำมาก็เอาไปเล่นมั้งดิ:coolly-0002:

แล้วไปดูรถแข่ง เขาไม่มีเหล้าแดกส์หรือไงว่ะ สราดดดดดดดด
:coolly-0010:

ปล.ส่วนรถพี่นะโว้ย แข่งกะซาเล้งยังลำบากเลยว่ะ 55+

ไม่มีรถแต่มีรหัส มันยิ่งกว่าตำนานอีกนะ
มีใครทำได้ป่ะ
A311123 The Legend

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:​
ไปดูรถแข่ง เค้าดูที่ถนน แล้วพี่จะแดกตรงไหนอ่ะ แล้วเค้าขับรถแข่งกันเค้าจะแดกเหล้าทำไม ใช้......คิดมั้งดิ ไม่ใช่พี่น่ะคิดไรไม่ออกก็แดกเหล้าอย่างเดียว
แล้วเรื่องรหัส ก็คนมันสุดอ่ะถึงมีได้ ถ้าไม่สุดจะทำได้หรอ ใช่ว่าไม่เคยมีรถ ก็เห็นๆกันอยู่ว่ามีแต่ขายแล้ว งั้นคนที่ขายรถไปแล้วเค้าก็ไม่มีสิทธิ์ใช้รหัวอ่ะดิ แล้วอีกอย่างมันไปสร้างความเดือนให้คัย แล้วมันไปหนักส่วนไหนของคัยหรือป่าว คัยมีปัญหาบอกได้น่ะ

อ้าวๆๆ ตีกันแล้วๆๆๆ ใจเย็นๆกันหน่อย

แก้ไขล่าสุด:
ไปดูรถแข่ง เค้าดูที่ถนน แล้วพี่จะแดกตรงไหนอ่ะ แล้วเค้าขับรถแข่งกันเค้าจะแดกเหล้าทำไม ใช้......คิดมั้งดิ ไม่ใช่พี่น่ะคิดไรไม่ออกก็แดกเหล้าอย่างเดียว

แล้วเรื่องรหัส ก็คนมันสุดอ่ะถึงมีได้ ถ้าไม่สุดจะทำได้หรอ ใช่ว่าไม่เคยมีรถ ก็เห็นๆกันอยู่ว่ามีแต่ขายแล้ว งั้นคนที่ขายรถไปแล้วเค้าก็ไม่มีสิทธิ์ใช้รหัวอ่ะดิ แล้วอีกอย่างมันไปสร้างความเดือนให้คัย แล้วมันไปหนักส่วนไหนของคัยหรือป่าว คัยมีปัญหาบอกได้น่ะ
ท่าทางจะขึ้น.....

A311123*, A31434, A31590, A31678*, A31782
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

• #3,833
ไรกันว้า

มาไม่ทัน

แมร่งของขึ้นซะจนพิมผิดอะ 555 โมโหมากระวังแก่ไวนะน้องนะ
Let/'/s low it down little bit
ขึ้นให้สุดต้องลงให้มิด:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:
อะ บรึดจั้มบรึด จั้มบรึด จั้มบรึด

• #3,835
วันนี้ตอนเย็นๆผมจะไปอู่ ใครว่างเชิญมาดื่มเบียร์ที่อู่เฉลิมชาติการาจ ด้วยกันน่ะครับ

• #3,838
วันนี้ตอนเย็นๆผมจะไปอู่ ใครว่างเชิญมาดื่มเบียร์ที่อู่เฉลิมชาติการาจ ด้วยกันน่ะครับ

ป๋าเลี้ยงนะ นะ 1ป๋อง 555

น้ำแข็ง 1 ป๋องหรอพี่อ้ำ 55+:coolly-0028:
ไปเล่นที่อื่นไป ไม่รู้เหรอ ที่นี่เค้ากะลังจะมีเรื่องกันอะ
เดี๋ยวก็โดนลูกหลงหรอก 55555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม