• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ที่พี่ทำเนี่ยหมายถึงขาวๆๆๆๆมาก

:coolly-0001:​

ทรายนะ สวยด้วย
ไปถ่ายที่ไหนมาอะสวยเจงๆ
ส่วนอย่างอื่นพี่ถือว่ามันเป็นองค์ประกอบให้ภาพสมบูรณ์อะ555

:coolly-0046::coolly-0046:​
ใช่ซื๊ น้องไม่มีไรดีตลอดและ เชอะๆ:coolly-0020:
คืนวันอาทิตย์ใครไปเกษตรนวมินทร์บ้างคับ

ใครไปก็โทหาผมนะ 083-9032183 (พอดีว่าอยากเห็นรถ อิอิ)

ผมชื่อโน๊ตคับ
แล้วโน๊ตอยู่ตรงไหนอ่ะ แถวแม็คเวลู่ป่ะค่ะ เก๋ก็ไปบ่อยแต่ไปรถคนอื่นน่ะ เด๋วเผื่อแวะไปทักอ่ะค่ะ:coolly-0046:

:coolly-0040:เอ๊ะลืมสังเกตุชื่อ notemidnightracingteam อยู่midnightหรอเนี๊ยะ เปงสายมาป่าวอ่ะ เหอะๆ คนใกล้ตัวเกิ๊น:coolly-0029:

แล้วโน๊ตอยู่ตรงไหนอ่ะ แถวแม็คเวลู่ป่ะค่ะ เก๋ก็ไปบ่อยแต่ไปรถคนอื่นน่ะ เด๋วเผื่อแวะไปทักอ่ะค่ะ:coolly-0046:

อยู่ข้างถนนแถวตอนออกตัวคับ อาทิตย์นี้ผมไปรถเพื่อนไม่รู้ว่าเพื่อนจะเอารถไรไปถ้ายังไงหาไม่เจอก็โทมาก็ได้คับ

:coolly-0040:เอ๊ะลืมสังเกตุชื่อ notemidnightracingteam อยู่midnightหรอเนี๊ยะ เปงสายมาป่าวอ่ะ เหอะๆ คนใกล้ตัวเกิ๊น:coolly-0029:

โน๊ตไม่ได้เปงสาย แต่โน๊ตรู้จักกับสาย เลยไม่ค่อยโดนจับ 55+

อาทิตย์ที่ผ่านมาไปมา เจอ 200 SX แต่แพ้ Cefiro

เห็นมี cefiro เยอะ เลยชวนชาว cefiro ไปเยอะๆ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,810
ส่วนตัว
อยู่ย่านนี้มานมนานไม่เคยคิดที่จะไปดูเลย
เพราะหลับ 555

เอาไครจะไปยังไงก็ระวังกันหน่อยละกัน
ยังไงก็ระวังโดนพี่ปิงปองจับเอานะกั๊บ

ส่วนตัว
อยู่ย่านนี้มานมนานไม่เคยคิดที่จะไปดูเลย

เอาไครจะไปยังไงก็ระวังกันหน่อยละกัน
ยังไงก็ระวังโดนพี่ปิงปองจับเอานะกั๊บ

จะไปทีไรหลับก่อนทุกที:coolly-0032:

ส่วนตัว

จะไปทีไรหลับก่อนทุกที:coolly-0032:
คนแก่ก้อยังงี้และน๊า:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

สติ๊กเกอร์อยู่ในมือแล้วน่ะ จะเอากันมั้ย
:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:​

งี้ก็รู้จัก คามีโอ้สีขาว กับสีดำ และก้อเชฟโร่เลตสีบอนล์อ่ะดิ:coolly-0043:

คนนี้เขา
Around The World

:coolly-0010::coolly-0010:

(ไปทุกทิศ สถิตณวงเหล้า)

ใช่ซื๊ น้องไม่มีไรดีตลอดและ เชอะๆ:coolly-0020:

อยู่ข้างถนนแถวตอนออกตัวคับ อาทิตย์นี้ผมไปรถเพื่อนไม่รู้ว่าเพื่อนจะเอารถไรไปถ้ายังไงหาไม่เจอก็โทมาก็ได้คับ

โน๊ตไม่ได้เปงสาย แต่โน๊ตรู้จักกับสาย เลยไม่ค่อยโดนจับ 55+

อาทิตย์ที่ผ่านมาไปมา เจอ 200 SX แต่แพ้ Cefiro

เห็นมี cefiro เยอะ เลยชวนชาว cefiro ไปเยอะๆ อิอิ

งี้ก็รู้จัก คามีโอ้สีขาว กับสีดำ และก้อเชฟโร่เลตสีบอนล์อ่ะดิ:coolly-0043:

นึกมะออกอ่าาคับ

:coolly-0011:กำ แล้วอยู่ midnight มานานยังอ่ะ ทามมายม่ะรู้จักง่ะ:coolly-0023: เออ ช่างเหอะ
ทำไม คุณพี่ ไม่ขอเบอร์โทรคุยกัน ว่ะครับ
ตรูก้นั่งอ่านไปดิ:coolly-0014:

a311012, A311123*
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

อุ๊ย! บังเอิญมากเลย 1123ตำนานเซฟิโร่เลยนะเนี่ย:coolly-0010:

590 ยังไงของคุณเนี่ยะ นัดไม่เป็นนัด ไม่มาก็ไม่ว่านะ น่าจะโทรมาบอก คนที่รอเขาก็รอเข้าไปดิ พี่จะพิการไปถึงไหน เบี้ยวจังเลยนะพักนี้เนี่ยะ(ใส่ก่อนได้เปรียบ 55) :coolly-0012::coolly-0012:

คนนี้เขา

Around The World

:coolly-0010::coolly-0010:​

(ไปทุกทิศ สถิตณวงเหล้า)
พูดไรระวังปากมั้งน่ะคร้าบบบบบบบ เด๋วจากิงเหล้าไม่อร่อย ไม่ใช่พี่เอะอะไรก็กิงแต่เหล้า แล้วอีกอย่างไม่ได้สถิตแต่วงเหล้า ไปดูรถเชงไม่ได้ไปกินเหล้าซะหน่อย รถทำมาก็เอาไปเล่นมั้งดิ:coolly-0002:
ทำไม คุณพี่ ไม่ขอเบอร์โทรคุยกัน ว่ะครับ
ตรูก้นั่งอ่านไปดิ:coolly-0014:
ครายช้ายหั้ยอ่านฮะ ใช่ซิ๊เรามันเก่าแล้วนี่ ทำไรก็ผิดปายหมด:coolly-0017:

a311012, A311123*
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

อุ๊ย! บังเอิญมากเลย 1123ตำนานเซฟิโร่เลยนะเนี่ย:coolly-0010:
พูดให้ดีๆน่ะ ตำนานที่ไหนยังไม่ได้หายไปไหนเลย พูดซะเหมือนหายไปนานมาก เดี๊ยะๆ :coolly-0002:
1012 อยากมีเรื่องใช่ม่ะ หาเรื่องใส่ตัวตลอด:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม