• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0033:กลับมาแร้วววววววววววววววววววววววววววว:coolly-0009:
รายงานตัวคับป๋ม พึ่งถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ
ขอตัวไปนอนก่องน่ะ:coolly-0032:

:coolly-0033:กลับมาแร้วววววววววววววววววววววววววววว:coolly-0009:
รายงานตัวคับป๋ม พึ่งถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ
ขอตัวไปนอนก่องน่ะ:coolly-0032:

ไปไหนมาเอย

อยู่สุขา1ขอแจมด้วยซักคันได้มั้ยครับ
0851490843ครับ
ชื่อนัทครับ

ขอโทษทีครับที่ไม่ได้โทรไปชวน เมื่อวานไม่ได้เปิดคอมเลยครับ โอกาสหน้ามีมิตติ้งอีกครั้ง จะตึ๊ดไปหา ผมอยู่นวมินทร์81 โทรมาคุยได้นะครับ ถ้าไปเมาที่ไหนก็โทรมาได้นะครับ(เรื่องเมาขอให้บอก) ผมมัน"เซฟลั่นหล้า"อยู่แล้ว ว่างตลอด24

แก้ไขล่าสุด:
เมื่อคืนไคไปไหนกันต่อป่าวเอ่ย

ผมไปต่อบ้านเพื่อนครับพี่ เมื่อคืนสนุกมากมากันเยอะดีขาดแต่ พี่แบงค์ 297คนเดียว เป็นครั้งแรกเลยนะที่กิน100piper แล้วไม่เมา(ปรกติครึ่งกลมก็แถแล้ว 55 ) แต่ไปโดนบ้านเพื่อนต่อ บอกได้คำเดียว "เมาหยั๋งหมา"

พี่ต้อมไปดูรถมาป่าวอ่ะตรงเกษตรอ่ะ นู๋ตามไปกับเพื่อนที่มินิทรัคอ่ะหาพี่ไม่เหง เลยบีบีหาก้อไม่ตอบนิ :coolly-0029:
(เมื่อคืนมันมาก รถมาเชงกันเยอะ)

คราวหน้าคราวหลัง โทรบอกล่วงหน้ามั่งก็ดีนะ เขร้อยากกิน..แต่กินไม่ลง..
เซฟ...ลั้ล....ลา ......ตัวพ่อแล้ว:coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,770
สวัสดียามเช้าของวันจันทร์
เง้อ ทำงาน

เมื่อคืนอดไปเลยแม่ไม่ให้ออก
ว้าแย่จัง:coolly-0001:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ viserg
อยู่สุขา1ขอแจมด้วยซักคันได้มั้ยครับ
0851490843ครับ
ชื่อนัทครับ

คุณนัทรถสีไร อยู่ซอยไหนหว่า
วันไหนเจอจะได้ทักกันถูก
คราวหน้ามาแจมด้วยนะครับ

เอ๊ะวันนั้นพี่ 873 ไปด้วยเหลอ ไม่เห็นเลยนิ
นั่งตรงไหนอ่ะ
น้อๆๆๆๆๆน้องต่าย โอย บืมๆๆๆๆๆ:coolly-0042:

ก๊อก..ก๊อก..ๆ สวัสดีตอนเช้า เช่นกันพี่น้องรามอินทรา..ขอเสียงหน่อยยยยยย...

บอย ลั้นล้า สมชื่อจิงๆ:coolly-0046: กินเหล้าทุกวันจิงๆ ถ้าเมื่อวานไปคงมี เฮ กันเธอแน่ๆ:coolly-0023: ไว้โอกาศหน้าแล้วกัน

ว่างๆก็แวะมาดื่มเบียร์ที่อู่เฉลิมชาติได้น่ะครับ ยินดีต้อนรับ รามอินทรา117

คราวหน้าคราวหลัง โทรบอกล่วงหน้ามั่งก็ดีนะ เขร้อยากกิน..แต่กินไม่ลง..
เซฟ...ลั้ล....ลา ......ตัวพ่อแล้ว:coolly-0022:
เมื่อคืนลืมโทรตามพี่อั๋นเลยง่ะ ขอโตด ขอโตด

สวัสดียามเช้าของวันจันทร์

เง้อ ทำงาน

เมื่อคืนอดไปเลยแม่ไม่ให้ออก
ว้าแย่จัง:coolly-0001:
น้อๆๆๆๆๆน้องต่าย โอย บืมๆๆๆๆๆ:coolly-0042:(เห็นด้วย)

ใครกันแน่ที่ไม่ให้ออก

แม่หรือ...
แม่หรือ...
แม่หรือ...

ปล.ช่วยกันเติมคำตอบในช่องว่างที่หายไปกันหน่อย เพื่อให้ประโยคสมบูรณ์
ใครตอบได้ดีมีความหมาย เอาไป1เมา
บอย ลั้นล้า สมชื่อจิงๆ:coolly-0046: กินเหล้าทุกวันจิงๆ ถ้าเมื่อวานไปคงมี เฮ กันเธอแน่ๆ:coolly-0023: ไว้โอกาศหน้าแล้วกัน

ไม่เป็นไร เข้าใจบางคนก็ต้องมีเวลาส่วนตัวกันบ้าง ช่วงนี้ฝนตกบ่อย เดี๋ยวจะวางไข่ไม่ทัน:coolly-0010::coolly-0010:ชิมิ

ว่างๆก็แวะมาดื่มเบียร์ที่อู่เฉลิมชาติได้น่ะครับ ยินดีต้อนรับ รามอินทรา117

อุ๊ย!มีคนเลี้ยงเหล้าแล้ว(เบียร์ก็ได้เหมือนกัน) เอาไงครับพี่น้อง"รามอินทรา"

ปล.ขอบคุณครับที่เชิญชวน สัญญาครับถ้าว่าง จะเข้าไปเมาแน่นอนครับ:coolly-0033: (วันนี้ดีมั้ย บ่ายมาเริ่มจะหิวอีกแล้ว):coolly-0046:

เมื่อคืนลืมโทรตามพี่อั๋นเลยง่ะ ขอโตด ขอโตด

ใครกันแน่ที่ไม่ให้ออก

แม่หรือ...
แม่หรือ...
แม่หรือ...

ปล.ช่วยกันเติมคำตอบในช่องว่างที่หายไปกันหน่อย เพื่อให้ประโยคสมบูรณ์
ใครตอบได้ดีมีความหมาย เอาไป1เมา

ไม่เป็นไร เข้าใจบางคนก็ต้องมีเวลาส่วนตัวกันบ้าง ช่วงนี้ฝนตกบ่อย เดี๋ยวจะวางไข่ไม่ทัน:coolly-0010::coolly-0010:ชิมิ

อุ๊ย!มีคนเลี้ยงเหล้าแล้ว(เบียร์ก็ได้เหมือนกัน) เอาไงครับพี่น้อง"รามอินทรา"

ปล.ขอบคุณครับที่เชิญชวน สัญญาครับถ้าว่าง จะเข้าไปเมาแน่นอนครับ:coolly-0033: (วันนี้ดีมั้ย บ่ายมาเริ่มจะหิวอีกแล้ว):coolly-0046:

อืม....จิงๆเลยยยย นะคนนี้

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=QLEZbil89yQ"]http://www.youtube.com/watch?v=QLEZbil89yQ
[ame="youtube.com/watch?v=LPiy-YF78I4"]youtube.com/watch?v=LPiy-YF78I4
[ame="youtube.com/watch?v=pyhB4xMThbc"]youtube.com/watch?v=pyhB4xMThbc
.
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:​

• #3,777
1012 ก็วางไข่ไปเรื่อย
ระวังนะ 555

เฮ้อออออออออ เซงงงงงงงงงงงงงงงงง:coolly-0029:

• #3,779
สวัสดียามเช้า ทุกท่านๆๆๆๆๆ

:coolly-0010: :coolly-0010:​

ลองดูดินางเอกน่ารักอ่ะ:coolly-0009:​
http://www.youtube.com/watch?v=8PYfLRyzHrk&feature=player_embedded

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม