• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้วันหยุด ปายเที่ยวไหนดีน๊า:coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,782

วิ๊ด วิ้วๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0042:

ไปกินเหล้ากันปล่าว บ้านพี่อั๋น สนใจโทรมาคุยแล้วกัน บายไปแระ:coolly-0024:

• #3,788
ทำหน้ายังงี้:coolly-0042:หมายฟามว่างายฮะลุงอั้ม:coolly-0020:

ที่พี่ทำเนี่ยหมายถึงขาวๆๆๆๆมาก

:coolly-0001:

ทรายนะ สวยด้วย
ไปถ่ายที่ไหนมาอะสวยเจงๆ
ส่วนอย่างอื่นพี่ถือว่ามันเป็นองค์ประกอบให้ภาพสมบูรณ์อะ555

:coolly-0046::coolly-0046:​

ไปกินเหล้ากันปล่าว บ้านพี่อั๋น สนใจโทรมาคุยแล้วกัน บายไปแระ:coolly-0024:
แล้วก็ไม่มา โทรไปก็ไม่รับ....เฮ้อ.........:coolly-0011:

• #3,790
แล้วก็ไม่มา โทรไปก็ไม่รับ....เฮ้อ.........:coolly-0011:

อ้าว 1012 ก็ขาเบี้ยวนิหว่า 555
นิสัยเจงๆ
:coolly-0012::coolly-0012:

หลักฐาน

ไหนๆล้มแล้ว ต้องเอาให้มิด 555​

ไฟล์แนบ

36.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
แก้ไขล่าสุด:
  • #3,792
กรุณาอย่าเอาผมไปเปรียบเทียบกับ 1012 ครับพี่อั๋น

ผมไม่ไปก็บอกครับ ไม่เคยเบี้ยว

ผมตรงจริงๆนะ 555

สงสัย1012 ยังกล่อมลูกอยู่

เฮ้ย?ผมก็ไม่ได้ตั้งใจจะเบี้ยวนะ พอดีมีคนเอาเอกสารมาให้ที่บ้าน และที่สำคัญ "หมดตรูดกะเซฟิโร่แล้วเหอะ"(หมดกะค่าเหล้า3วันติดแล้วเหอะ)ทั้งเนื้อทั้งตัวเหลือร้อยก่าบาท เก็บตังไว้กินข้าวดีกว่า เดี๋ยวขอปั๊มเงินก่อนสัก2-3วัน แล้วมากิน3วันติดดีมั้ย:coolly-0033:

• #3,794
เฮ้ย?ผมก็ไม่ได้ตั้งใจจะเบี้ยวนะ พอดีมีคนเอาเอกสารมาให้ที่บ้าน และที่สำคัญ "หมดตรูดกะเซฟิโร่แล้วเหอะ"(หมดกะค่าเหล้า3วันติดแล้วเหอะ)ทั้งเนื้อทั้งตัวเหลือร้อยก่าบาท เก็บตังไว้กินข้าวดีกว่า เดี๋ยวขอปั๊มเงินก่อนสัก2-3วัน แล้วมากิน3วันติดดีมั้ย:coolly-0033:

ก็พิมพ์สั้นๆก็ได้ว่า

เบี้ยว

เป็นไม๊ 555
โดนซะ
:coolly-0040::coolly-0010::coolly-0010:​

แต่เดิมแล้วคุณบอยเขาไม่เคยเบี้ยวใครอยู่แล้วโดยเฉพาะสาวๆ เหอะๆ

มีสติ๊กเกอร์ รามอินทรามา5ใบ ใครสนใจลงรายชื่อไว้ มาก่อนได้ก่อนนะ(ค่าใช้จ่าย 100บ./ใบ(ใจจริงอยากแจกฟรี แต่ ผมก็จ้างเขาทำให้ง่ะ)คงไม่ว่ากันนะ)

แก้ไขล่าสุด:
คืนวันอาทิตย์ใครไปเกษตรนวมินทร์บ้างคับ

ใครไปก็โทหาผมนะ 083-9032183 (พอดีว่าอยากเห็นรถ อิอิ)

ผมชื่อโน๊ตคับ

คืนวันอาทิตย์ใครไปเกษตรนวมินทร์บ้างคับ

ใครไปก็โทหาผมนะ 083-9032183 (พอดีว่าอยากเห็นรถ อิอิ)

ผมชื่อโน๊ตคับ

ไปทำไรครับ เกษตร-นวมินทร์ มีเหล้ากินมั้ย ถ้ามีก็น่าสน:coolly-0046::coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม