• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รุ่น 16.XX ครับ:coolly-0003:
ขอบจัยที่ถ่ายรูปให้..แต่จำไม่ได้ว่ารูปไหนที่ฟักถ่าย:coolly-0043:

เอารูปมาโชว์ หน่อยเซ่ คับ :coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,622
เอามาโชว์บ้างสิ

• #1,624
วันที่ 30/10/2008 เป็นวันเริ่มต้นของบุคคลที่ชื่นชอบในรถ cefiro-a31 ในโซน โคราชและจังหวัดใกล้เคียง เพื่อให้สมาชิกและบุคคลทั่วไปที่มีปัญหาเกี่ยวกับรถ cefiro-a31 ได้มารู้จักพบปะพูดคุยแลก
เปลี่ยนความคิดเห็นกัน ขอให้กลุ่ม
cef@korat เติบโตขึ้นทุกวันและอยู่คู่กับ cefiro-thailand ไปตลอด

เชิญชวนสมาชิกกลุ่ม cef@korat และจังหวัดใกล้เคียงร่วมเสนอสถานที่จัดเลี้ยงกันได้แล้วปิดรับเสาร์ที่ 24/10/09 นี้
วันฉลอง 1 ขวบ 31/10/2009 (รอสรุปสถานที่)

มาร่วมยินดีครบรอบหนึ่งปีบ้านเซฟโคราช

ที่ไหนดี ว่ากันไป

สรุปได้แจ้งด้วยนะครับ

เอาแล้วครับ คบกันมานานจะถึงปีแล้ว ได้เมาอีกแล้วครับท่าน:coolly-0009:

จัดเลี้ยง 31 ใช่ม่ะพี่บอล

ที่ไหนดีครับ

ได้แล้วครับ ยังไม่หายดีเลย

แล้วเจอกันครับ

เชิญชวนสมาชิกกลุ่ม cef@korat และจังหวัดใกล้เคียงร่วมเสนอสถานที่จัดเลี้ยงกันได้แล้วปิดรับเสาร์ที่ 24/10/09 นี้
วันฉลอง 1 ขวบ 31/10/2009 (รอสรุปสถานที่)
ไปไหนก็ไปเหอะช่วงนี้คิดไรไม่ค่อยออก:coolly-0011:

จะให้ดีเช็คยอดคนเก็บเงินค่าอาหารล่วงหน้า50%ก็ดี เพราะที่ผ่านๆมามีแต่คนอยากๆๆๆแต่เอาเข้าจริงๆไม่มาซะงั้น(ใวรุ่นเซ็ง)ถ้าคนที่มั่นใจมาเค้าไม่มีปัญหาเรื่องเงินหรอก:coolly-0029:

ประธานหนึ่งเครียดเว้ยย 55+

• #1,636
  • #1,637
  • #1,638
กำหนดการจัดเลี้ยงครบ 1 ขวบ cef@โคราช วันที่ 31/10/09 (เวลาและสถานที่จะแจ้งให้ทราบเมื่อแน่นอนอีกทีครับ)...<!-- / message --><!-- sig -->

ไปไหนก็ไปเหอะช่วงนี้คิดไรไม่ค่อยออก:coolly-0011:

จะให้ดีเช็คยอดคนเก็บเงินค่าอาหารล่วงหน้า50%ก็ดี เพราะที่ผ่านๆมามีแต่คนอยากๆๆๆแต่เอาเข้าจริงๆไม่มาซะงั้น(ใวรุ่นเซ็ง)ถ้าคนที่มั่นใจมาเค้าไม่มีปัญหาเรื่องเงินหรอก:coolly-0029:

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:​

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม