• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงน้าต้นคับ หน้า TBO2 ปล่อยไปยัง ของยังอยู่ป่าวคับ
:coolly-0033:

ยังอยู่ครับคุณบี้ สนใจติดต่อมาได้เลยครับ 087-3777918:coolly-0039:
ปล.หลังไมล์ดีกว่า 555+

17/10/09 นี้ทางกลุ่ม.พุต.(ช่างเอ็ม).มีใครไปงานที่ ส.เทพนคร (พี่เก๋Kฯ)จัดมั้ย :coolly-0043:
เพิ่งถูกยิงที่ต้นขาซ้ายยังเดินไม่ถนัดเลย

รถก็ยังอยู่ที่อู่ ตัวเองยังขับไม่ได้ อาจจะไปเดี๋ยวผมให้คำตอบ

เพิ่งถูกยิงที่ต้นขาซ้ายยังเดินไม่ถนัดเลย

รถก็ยังอยู่ที่อู่ ตัวเองยังขับไม่ได้ อาจจะไปเดี๋ยวผมให้คำตอบ
:coolly-0017:น่ากลัวจัง
หายไวไวนะครับ:coolly-0033:

โอว่...เป็นไงบ้างครับ หายไวไวน่ะคับ

:coolly-0042:

หายไวๆ นะคับ

มีใครมา เทพนครมั้งครับ แต่ระวังฝนน่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,593
  • #1,594
ดีคับ พอดีมาบ้านแฟนที่ชุมพวง เลยมาแวะทักทายชาว Cef@Korat ยังไงเจอกันทักกันได้นะครับ Cefสีข่าว ทะเบียนสุราษฎร์:coolly-0003:
แล้วกลับเมื่อไรครับ..มีเบอร์ติดเตอร์มั้ยครับ..:coolly-0003:
ปล.เสาร์ที่ 17/10/09 ไม่อยู่ครับ..:coolly-0010:

• #1,595

ก็พูดซะน่ากลัวเลย.คิดว่าไปปาดหน้าใครเข้า..:coolly-0004:
ก็บอกไปให้หมดว่า..โดนยังงัย.โดนเพราะแย่งหญิง.หรือ.หนุ่ม..ก็
อธิบายให้ เข้าใจพอไม่ต้องตกใจกันมาก:coolly-0003:(ลูกหลง)

เอ้าเซฟโคราชขอเสียงหน่อย...........

ไม่ไปว่ะฟัก(รถไม่แรง)กลัว2J:coolly-0041:

พี่หนึ่งลงมาเก็บ เจ้าม่วงเลย 5+

ปล.วันนี้ฝนไม่ตกครับ รอลุ้น ครับว่ามันจะตกไหม

สวัสดีจ้า เตรียมตัวพร้อมกันรึยังเอย พรุ่งนี้แล้วนะคับ

มีใครไปมังป่าว

สวัสดีจ้า เตรียมตัวพร้อมกันรึยังเอย พรุ่งนี้แล้วนะคับ

มีใครไปมังป่าว

ดีครับ ที่แวะมาทักทาย แล้วคุณร่ะไปเหรอเปล่า ...:coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม