• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,562
วันเสาร์นี้ 10/10/2009 เจอกันได้ที่ ปั้ม ปตท.(ปั้มเจ็ทเก่า) ใกล้ๆรร.สีมาธานี โคราช (แยกอัมพวัน) ช่วง 19.30 น. เป็นต้นไป :coolly-0022:
ปล.ไม่ใช่การนัดรวมตัว..มิ๊ตติ๊ง..ครับแค่อยากเจอ (ใครว่างมาเจอกันได้) :coolly-0028:
ผมไปทุกเสาร์ :coolly-0003:

• #1,563
ตั้นคร้าบมะซาบแร็คยังใช้ได้ป่าว

17/10/09 นี้ทางกลุ่ม.พุต.(ช่างเอ็ม).มีใครไปงานที่ ส.เทพนคร (พี่เก๋Kฯ)จัดมั้ย :coolly-0043:

วันเสาร์นี้ 10/10/2009 เจอกันได้ที่ ปั้ม ปตท.(ปั้มเจ็ทเก่า) ใกล้ๆรร.สีมาธานี โคราช (แยกอัมพวัน) ช่วง 19.30 น. เป็นต้นไป :coolly-0022:
ปล.ไม่ใช่การนัดรวมตัว..มิ๊ตติ๊ง..ครับแค่อยากเจอ (ใครว่างมาเจอกันได้) :coolly-0028:
ทำมาหากินครับ:coolly-0022:

แวะมาเที่ยวบ้านนี้ ทำไรกันอยู่เอย

นั้นแน่นัดไปเมากันอีกแล้ว .... รึ ป่าว อิอิ

• #1,568
แวะมาเที่ยวบ้านนี้ ทำไรกันอยู่เอย

นั้นแน่นัดไปเมากันอีกแล้ว .... รึ ป่าว อิอิ
บ้านผมไม่ได้ขี้เมาขนาดนั้น..แค่ใครว่างมาเจอกันได้..:coolly-0003:
ดีใจจังมีแขกมาเที่ยวบ้าน..เดี๋ยวแวะไปเที่ยวมั่ง..:coolly-0034:

up..........................................

มีเรดเหลือครึ่งขวด

จัดไปด้วยเลยมะ

มะคืนไปซ้อมกะตาหนึ่งมา โคฯ งี้.....อย่าให้พูด

เอ้า อัพไปๆๆๆๆๆ

ดีคับ พอดีมาบ้านแฟนที่ชุมพวง เลยมาแวะทักทายชาว Cef@Korat ยังไงเจอกันทักกันได้นะครับ Cefสีข่าว ทะเบียนสุราษฎร์:coolly-0003:

ดีคับ พอดีมาบ้านแฟนที่ชุมพวง เลยมาแวะทักทายชาว Cef@Korat ยังไงเจอกันทักกันได้นะครับ Cefสีข่าว ทะเบียนสุราษฎร์:coolly-0003:
มามะมาจอยกันจอยกัน:coolly-0045:

มีเรดเหลือครึ่งขวด

จัดไปด้วยเลยมะ

มะคืนไปซ้อมกะตาหนึ่งมา โคฯ งี้.....อย่าให้พูด
ทำลายล้างเรียบร้อยไป
เมาปิบตามระเบียบ:coolly-0008:

อัพ.................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม