• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,661
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->

ช่องAคันแดงแรงฤทธิ์ (Pหนึ่ง แห่งบางแสน)

ช่องBรถแตนๆ(นายบอลแห่งโคราช)

ใครนำใครตามดูเอา

ผลที่ (แบบว่าวิ่งเปิดแอร์)
ภาพสวยๆจาก.ฟักทอง..

แก้ไขล่าสุด:

• #1,662
ใครจะไปกรุงเทพยกมือขึ้นนนนนนนนนนนน:coolly-0045:....................................ไปดีก่า:coolly-0010:
ไปยัง..รอด้วย..:coolly-0033:
ปล.พึ่งกลับมาเมื่อเย็นครับ..:coolly-0010:

[ผลที่ (แบบว่าวิ่งเปิดแอร์)
ภาพสวยๆจาก.ฟักทอง..[/QUOTE]

แหล่มครับ แรงจริงๆๆ

ใครจะไปกรุงเทพยกมือขึ้นนนนนนนนนนนน:coolly-0045:

....................................ไปดีก่า:coolly-0010:

พี่หนึ่งลงกรุงเทพ อย่าลืมมา มิตติ้ง เซฟ-ธน เพื่อนยากน่ะครับบ

พี่หนึ่งลงกรุงเทพ อย่าลืมมา มิตติ้ง เซฟ-ธน เพื่อนยากน่ะครับบ
เออว่ะ.....งานนี้ถาไม่มีไรว่าจะไปถิ่นเก่าเราบ้างแล้วไงพี่จะแจ้งอีกทีนะฟัก

• #1,669
ประกาศเลื่อนกำหนดการจัดเลี้ยง cefiroโซนkoratและใกล้เคียง เป็นเสาร์ที่ 7 พ.ย. 52
สถานที่ ร้าน สวนอาหารวังฟ้า ( มิตรภาพซอย 4 เยื้องๆศูนย์เชฟโลเรตและโลตัสโคราช )
กำหนดการและเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

สถานที่ ร้าน สวนอาหารวังฟ้า

ใช่แถวๆสุระ 2 ไหมพี่

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->

ช่องBรถแตนๆ(นายบอลแห่งโคราช)

ผลที่ (แบบว่าวิ่งเปิดแอร์)
ภาพสวยๆจาก.ฟักทอง..
:coolly-0045: วะวะวะวะว้าวววว
รถแตนๆวิ่ง15วิกว่าๆ ถ้าเป็น2JZจะวิ่งเท่าไรเนี่ย(คิดเอาเองนะ):coolly-0043:คงวิ่ง10วิแน่ๆ:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
ประกาศเลื่อนกำหนดการจัดเลี้ยง cefiroโซนkoratและใกล้เคียง เป็นเสาร์ที่ 7 พ.ย. 52
สถานที่ ร้าน สวนอาหารวังฟ้า ( มิตรภาพซอย 4 เยื้องๆศูนย์เชฟโลเรตและโลตัสโคราช )
กำหนดการและเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

<!-- / message --><!-- sig --]
จัดไปคร้าบ

• #1,674
:coolly-0045: วะวะวะวะว้าวววว
รถแตนๆวิ่ง15วิกว่าๆ ถ้าเป็น2JZจะวิ่งเท่าไรเนี่ย(คิดเอาเองนะ):coolly-0043:คงวิ่ง10วิแน่ๆ:coolly-0010:
ขำไม่ออกอ๊ะ..เล่นมุขนี้เลยเหรอ..:coolly-0011:

มิตติ้ง Cef-Thon ตกลงจัดวันที่ 7 พฤศจิกายน นะครับ

มิตติ้ง Cef-Thon ตกลงจัดวันที่ 7 พฤศจิกายน นะครับ
เอาแล้วซิกรูมี2ทางเลือกแล้วไง
ดันมาตรงวันเสาร์กันอีกแล้ว เฮ้ออออ:coolly-0011:

5555555555+

แถว ฝั่งธนเรียกว่า งานงอก 55+

ขำไม่ออกอ๊ะ..เล่นมุขนี้เลยเหรอ..:coolly-0011:
ถ้าไม่บอกว่ารถแตนๆแค่บอกว่าบอลโคราชเหยียบไม่สุดหรือน้ำมันใกล้หมดหรือข้ออ้างต่างๆนาๆก็จะไม่มีการแซวกระทู้แบบนี้เกิดขึ้น เห็นมั้ยล่ะเค้ารู้หมดเลย:coolly-0028:555+
ปล.พี่อ่ะหน่วยโจมตีภาคพื้นดินนะเว้ย:coolly-0010:

แวะมาบอก749 แมนยูฯ แพ้ครับ
แพ้ 2-0

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม