• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ติดตามงานครับ...

:coolly-0004:7เขร้...
ขายของอยู่ฝนตกลงมาแกล้ง:coolly-0017:

ขายของอยู่ฝนตกลงมาแกล้ง:coolly-0017:

ร้านพี่อยู่โซนไหนคับ เผื่อวันหน้าจะได้เดินไปทักทาย และอุดหนุน :coolly-0028::coolly-0028:

ร้านพี่อยู่โซนไหนคับ เผื่อวันหน้าจะได้เดินไปทักทาย และอุดหนุน :coolly-0028::coolly-0028:
:coolly-0003: เปิดท้ายครับ "เคนทีละเดด"
ว่างๆมาระเบิดหำ"เอ้ย"..ระเบิดหูได้นะ
คุณติ๊กชีกอ "เอ้ย"ติ๊กชีโร่เค้ามานั่งเหล่หญิงบ่อย นั่งไปแข็งไป:coolly-0046:555+

:coolly-0003: เปิดท้ายครับ "เคนทีละเดด"
ว่างๆมาระเบิดหำ"เอ้ย"..ระเบิดหูได้นะ
คุณติ๊กชีกอ "เอ้ย"ติ๊กชีโร่เค้ามานั่งเหล่หญิงบ่อย นั่งไปแข็งไป:coolly-0046:555+

ผ่านไปจะแวะหานะ จุ๊บๆ
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​

เย.......งลุงยังอยู่

โทดทีลุง....ได้แล้วหนีไม่ออกโดนกั๊ก (แม่งแดกคืนเกือบหมด)

เย.......งลุงยังอยู่

โทดทีลุง....ได้แล้วหนีไม่ออกโดนกั๊ก (แม่งแดกคืนเกือบหมด)
:coolly-0029:เป็นไงได้แล้วไม่ชิ่งก็งี้แหล่ะ ทีหลังจะชิ่งบอกจะแกล้งโทรตาม

ปล.วันนี้แมนยูห้าทุ่มครึ่งว่ะสนป่ะ(ครัวมาลี)สนโทรมานะ:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,652
โค้ด:
[SIZE=5][COLOR=red][B][I]ปล.วันนี้แมนยูห้าทุ่มครึ่งว่ะสนป่ะ(ครัวมาลี)สนโทรมานะ[/I][/B][/COLOR][/SIZE]
น่าสนอยากดูแมนยูฯ..:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เสนอสวนอาหารวังฟ้าครับ ที่จอดรถเพียบ จัดเลี้ยงด่านฟ้าครับ

โค้ด:
[SIZE=5][COLOR=red][B][I]ปล.วันนี้แมนยูห้าทุ่มครึ่งว่ะสนป่ะ(ครัวมาลี)สนโทรมานะ[/I][/B][/COLOR][/SIZE]
น่าสนอยากดูแมนยูฯ..:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
:coolly-0004:มันเตะเมื่อคืนเว้ยไอ้ทิดไปอยู่ไหนมาวะ
กกกะช่างปูนอยู่ดิตูดเหลืองเชียว:coolly-0019:

:coolly-0039:อากาศดีน่าร่วม....จังเลย:coolly-0001:

อิๆๆๆตกลงร้านไหนครับผม รอฟังข่าวอยู่

• #1,658
  • #1,659
ใครจะไปกรุงเทพยกมือขึ้นนนนนนนนนนนน:coolly-0045:

....................................ไปดีก่า:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม