บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,001
** ได้สูตรกำจัดหนูมา..เค้าให้เอาพริกไทยวางไว้ที่มันอยู๋..หรือSonax ฉีดไว้ที่มันเข้า..เมื่อคืนทำ 2 อย่างเลย..ผล..มันปีนผ่านเส้นทางฉีดSonax.. แล้วลงไปเดินย่ำเล่นในถาดใส่พริกไทย..และสุดท้าย..มันถ่ายอุจจาระไว้ให้ดูอีกกองใหญ่..มันเรียนแบบได้โจรขโมยของ ..แล้วอึทิ้งไว้เด๊ะเลย...คืนนี้เล่นโหดแน่..

ต้องจัดหนักเลยพี่ ไม่งั้นมันไม่กลัวเรา555+
เอา C4 ระเบิดทิ้งเลยมั้ยครับ..แฮ..:coolly-0023:

• #7,003
ตอนนี้อยู่โคราช แล้วคับพักที่โรงแรม วี-วัน คับ พอมาถึงก็งานเข้าเลยคับ เรื่องมีอยู่ว่าออกจากโรงแรมไปหาข้าวกินกันออกไปติดไฟแดงตรง บิ๊กซี เหยียบคลัทจาใส่เกียร์เอ๊ะเป็นไรวะใส่เกียร์ยากจังเหมือนคลัทไม่จาก พอออกไปได้จะสับเกียร์ 2 เสียงดังกึกนึกในใจงานเข้าเเล้วกู เลยพยายามยัดเกียร์ 2 ให้เข้าคับ ข้างหน้าปั๊ม ปตท รออยู่โว้ย เข้าปั๊มได้เอาไฟฉายไปส่องดู โอ้แม่เจ้าสแตนยึดขาคลัทหักงานใหญ่ซะด้วย โชคดีที่มีเครื่องมือมา โชคร้ายตอนนั้นทุ่มครึ่งแล้วร้านปิดหมดแล้วตูจะไปเชื่อมที่ไหนวะเนี่ย เอางัยดีวะ เลยโทรหาน้ากิ๊ฟจะหาร้านเชื่อม โชคดีมาเยือนคับน้าแก่บอกว่าบ้านแก่มีตู้เชื่อม นึกในใจรอดแล้วตู
......ที่พุดมาทั้งหมดอยากจะกราบขอบพระคุณน้ากิ๊ฟงามๆสักร้อยครั้ง ถ้าไม่ได้น้าผมคงนอนในปั๊มแน่ๆคับ ขอบคุณมากกกกกกกกกกเลยคับน้า

ตอนนี้อยู่โคราช แล้วคับพักที่โรงแรม วี-วัน คับ พอมาถึงก็งานเข้าเลยคับ เรื่องมีอยู่ว่าออกจากโรงแรมไปหาข้าวกินกันออกไปติดไฟแดงตรง บิ๊กซี เหยียบคลัทจาใส่เกียร์เอ๊ะเป็นไรวะใส่เกียร์ยากจังเหมือนคลัทไม่จาก พอออกไปได้จะสับเกียร์ 2 เสียงดังกึกนึกในใจงานเข้าเเล้วกู เลยพยายามยัดเกียร์ 2 ให้เข้าคับ ข้างหน้าปั๊ม ปตท รออยู่โว้ย เข้าปั๊มได้เอาไฟฉายไปส่องดู โอ้แม่เจ้าสแตนยึดขาคลัทหักงานใหญ่ซะด้วย โชคดีที่มีเครื่องมือมา โชคร้ายตอนนั้นทุ่มครึ่งแล้วร้านปิดหมดแล้วตูจะไปเชื่อมที่ไหนวะเนี่ย เอางัยดีวะ เลยโทรหาน้ากิ๊ฟจะหาร้านเชื่อม โชคดีมาเยือนคับน้าแก่บอกว่าบ้านแก่มีตู้เชื่อม นึกในใจรอดแล้วตู
......ที่พุดมาทั้งหมดอยากจะกราบขอบพระคุณน้ากิ๊ฟงามๆสักร้อยครั้ง ถ้าไม่ได้น้าผมคงนอนในปั๊มแน่ๆคับ ขอบคุณมากกกกกกกกกกเลยคับน้า

หวัดดีคับ.....................น้ากิ๊ฟซี่พี่แกสุดยอดเลยคับ............ผมอยู๋แถวๆๆตลาดเซฟวันมีไรโทรหาได้คับ:coolly-0033::coolly-0033:

• #7,007
พี่ชายที่แสนใจดี

ได้เสมอนะไอ้น้อง.....ที่รู้จักกะชลครั้งแรกก็ที่ ชล ขับรถมาจากอยุยา เพื่อ มาช่วยเพื่อนกันที่ กทม พี่เลยซึ้งในน้ำใจ ชล มากเลย

ในสิ่งที่พี่ช่วย ชล น่ะเรื่องเล็ก อย่าเก็บไปคิดมาก ขอกันกินมากกว่านี้

ปล...ต้องขอโทษด้วยที่ไปช่วยช้ามาก เหตุเนื่องด้วย ทั้งลูกทั้งเมีย อยู่ด้วย จะทำไรที่ ก็ชักช้าเยี่ยงนั้นละน้องเอ้ย....

ปล2...จะมานอนบ้านพี่วันไหน แจ้งก่อนซักวันนึงนะ :coolly-0046:

น้ากิ๊ฟสุดยอดคร้าบ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0044:

ผมพุทคร้าบอยู่แถวๆโซนหัวทะเลคร้าบ

น้ากิ๊ฟสุดยอดคร้าบ:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0044:

ผมพุทคร้าบอยู่แถวๆโซนหัวทะเลคร้าบ

อยู่จิงหรือคับ...............หัวละเลอะ................ไปทีไรไม่ค่อยเจอเลยนะ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

** เอ้า..ทุกคน..พรุ่งนี้รวยกันถ้วนหน้า...พี่เจอหนูมันคลอดลูกในรถแล้ว..ตัวยังแดงๆอยู่เลย..มันเข้าไปคลอดหลังพนักพิงเบาะหลัง..เจอทั้งคลอก 5ตัว..+ แม่อีก 1ตัว..ทะเบียนรถ 1741..เอ้า..เอาไปตีเลขเอา...เฮ้......

งานเยอะคร้าบ ออกแต่ต่างจังหวัด

แต่ทีมงานประจำการแถวนั้นคร้าบ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

** เอ้า..ทุกคน..พรุ่งนี้รวยกันถ้วนหน้า...พี่เจอหนูมันคลอดลูกในรถแล้ว..ตัวยังแดงๆอยู่เลย..มันเข้าไปคลอดหลังพนักพิงเบาะหลัง..เจอทั้งคลอก 5ตัว..+ แม่อีก 1ตัว..ทะเบียนรถ 1741..เอ้า..เอาไปตีเลขเอา...เฮ้......
คอหวยทั้งหลายจัดกันไปคร้าบ พรุ่งนี้รวยยยยยยย

• #7,016
:coolly-0030:
นั่งรอผลรางวัล

• #7,017
....ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2554 ต้องไปทำงาน ที่ canon โคราชอะคับเนื่องจากบริษัทที่อยุธยาน้ำท่วม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับพี่น้อง ถ้าเห็นเซฟ สีขาว หน้า R 32 ทะเบียน ฐง 4403 กท.ขับผ่านรถผมเองคับ โทรตามไปกินเหล้าได้เลยคับ 089-0879-089 ชล อยุธยาคับ 5 5 5
ไปเจอมาแล้วที่ รร.ศิริโฮเตล สงสัย คาราโอเกะ แน่เด็กแจ่มๆ (รถสวยโปร่งหลัง+ล้องามม๊ากมาก):coolly-0009:

ตอนนี้น้อง ชล กะลังมองหาที่พักยาวววววววววววววววววววว ( สงสัยอยู่เป็นปี )

ห้องพัก สองห้องนอน จอดรถได้สองคัน เดือนละ ไม่เกินสี่พันห้า ทำงานแถวๆ นวนคร

ใครพอมีข้อมูลโทรแจ้งเค้าหน่อย คนไกลเดือดร้อน เจ้าถิ่นช่วยเหลือหน่อย......

ตอนนี้น้อง ชล กะลังมองหาที่พักยาวววววววววววววววววววว ( สงสัยอยู่เป็นปี )

ห้องพัก สองห้องนอน จอดรถได้สองคัน เดือนละ ไม่เกินสี่พันห้า ทำงานแถวๆ นวนคร

ใครพอมีข้อมูลโทรแจ้งเค้าหน่อย คนไกลเดือดร้อน เจ้าถิ่นช่วยเหลือหน่อย......

เพื่อนพมอยู่บริษัท canon คับ อยู่กับแฟน 2 คน มันเช่าบ้าน(2นอน 1น้ำ จอดรถได้ 1 คันอะ)อยู่่แถวๆๆ อบต.สูงเนิน คับ เดือนละ 2,700 บาทเองคับ.........ยังงัยลองให้พี่เค้าขับรถหาดูคับ :coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม