บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีต้อนรับสู่ดินแดนที่ราบสูงครับ..ว่างๆมานั่งจิบกาแฟมองสาวที่ริมบุ่งได้ทุกวันครับ(ว่าแต่ canon โคราชอยู่ไหนอ่ะในเขตอุตสาหกรรมสุรฯหรือนวนครใหม่ครับ)
......นวนครคับ อยู่ตรงไหนผมยังไม่รู้เลยอะ

หึ..หึ มาแล้วเดี๋ยวจะโทรหา เลิกงานกี่โมงละท่าน

ปล...ตำรวจโคราช ดุนะโว้ย.....บอกก่อน:coolly-0025:
......ผมจาบอกว่าผมรู้จักกะน้ากิ๊ฟ อิ อิ อิ.......

หึ..หึ มาแล้วเดี๋ยวจะโทรหา เลิกงานกี่โมงละท่าน

ปล...ตำรวจโคราช ดุนะโว้ย.....บอกก่อน:coolly-0025:

กด Like คร้าบน้ากิ๊ป:coolly-0010::coolly-0010:

** จอดอยู่ดีๆ..ตอนเช้า..ก็สตาร์ทไม่ติด...หัวเทียนไฟไม่มา..หาหมดทุกจุดแล้ว..หมดปัญญาแหล่ว..จอดสนิทกลางแดด..เคลื่อนไหวไม่ได้เลย..เฮ้อ..เซ็ง..ไม่รู้ไอ้หนูป่า..มันเข้าไปทำไรป่าว..รอช่าง M.ผ่านมาปลุกชีวิตหน่อย...หรือมีใครผ่านมาปากช่อง..แวะมาเยี่ยมกันหน่อยนะ..มี CDI. กับปลั๊กCDI.ด้านขวาติดมาด้วยเด้อ...

** จอดอยู่ดีๆ..ตอนเช้า..ก็สตาร์ทไม่ติด...หัวเทียนไฟไม่มา..หาหมดทุกจุดแล้ว..หมดปัญญาแหล่ว..จอดสนิทกลางแดด..เคลื่อนไหวไม่ได้เลย..เฮ้อ..เซ็ง..ไม่รู้ไอ้หนูป่า..มันเข้าไปทำไรป่าว..รอช่าง M.ผ่านมาปลุกชีวิตหน่อย...หรือมีใครผ่านมาปากช่อง..แวะมาเยี่ยมกันหน่อยนะ..มี CDI. กับปลั๊กCDI.ด้านขวาติดมาด้วยเด้อ...
เป็นไรอีกแล้วคร้าบท่านพี่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,968
  • #6,969
  • #6,970

ดีครับพี่..บายดีน่ะ
บอกไปสิ..ดุจริง.โดนมาแล้ว(ผมคนนึง):coolly-0011:.55..

• #6,971

เป็นไรอีกแล้วคร้าบท่านพี่
เป็นอะไรที่ไฟไม่มีหรือไม่มาประมาณว่า(ผ่านไปก็แวะช่วยพี่วัฒเข็นรถด้วยพุฒ)ติดเครื่องได้เร็วๆนะพี่จะต้นเดือนแล้ว :coolly-0033:

** รถน่ะไฟไม่มา..แต่พี่ยังมีไฟเด้อ...

ช่างMไปดูให้ยังคร้าบเพ่[/QUOTE]** คุยกันแล้ว..รอ M.กลับจากไปช่วยพี่เก๋..ขนของที่กรุงเทพก่อน..ขากลับวันอังคารจะแวะเข้ามาดูให้...ถ้า M.กลับรถทัวร์..ว่าจะเข้าไปส่ง M. ที่โคราชเลย..ไปเที่ยวด้วย.. นัดเจอนั่งเล่นกันที่บ้าน M.ก็ได้..:coolly-0045:

สงสัยจะอีหนูอีกแล้ว.........ว่าแต่ช่างไฟไปวันไหนบอกด้าเด้อ...............:coolly-0044::coolly-0044:
** เห็น M.บอกจะกลับจากกรุงเทพ วันจันทร์ หรือ อังคารนี่หล่ะ..จะแวะมาดูให้..ทางผ่านพอดี...สงสัยจาอีหนูจริงๆติ๊ก..เห็นอึมันทิ้งไว้เย้ยด้วย..:coolly-0008:

• #6,979
ไปสะสมมันไว้ทำมัยไม่ใช่ของที่ระลึกสักหน่อย :coolly-0043:

มันเปลี่ยนแปลงการชำระเงิน โดยไม่บอกผม เลยโดนเลย เอกสารมาไม่ถึงบ้านด้วย 555+

กะจะชิ่งซะหน่อย 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม