บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีค๊าบบบบบพี่น้องชาวโคราชเมื่อไรจะได้รวมตัวกันอีกน้ออออ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,943
:coolly-0003: หวัดดีตอนสายๆๆครับพี่น้อง

:coolly-0003: หวัดดีตอนสายๆๆครับพี่น้อง[/Qเช่นกันครับ

หวัดดีค๊าบบบบบพี่น้องชาวโคราชเมื่อไรจะได้รวมตัวกันอีกน้ออออ
หวัดดีอะไรกันมากมาย..เอ้าหวัดดีตอนจะเย็นๆด้วยครับ
เหมือนไม่เจอกันนานแล้วนะเสี่ยสีดา คิดถึงก็จัดเลยคราวนี้นัดเที่ยงก็ดีน่ะพร้อมกันก็5-6โมงพอดี..555..

• #6,944
แนะนำร้านทำไฟหน้าที่โคราชหน่อยครับ ของผมไม่สว่างเลยรบกวนผู้รู้ด้วยคับ
อยากทราบราคาชุดแต่งรอบคันหน่อยครับจะกลับไปติดที่โคราช:coolly-0041::coolly-0041:
:coolly-0041:ไม่ใช่ผู้รู้ครับแต่พอแนะนำได้เห็นเพื่อนๆพี่ๆที่ใช่เป็นไฟโปรเจ็คเตอร์เค้าถอดและเช็ดเบ้าทีละเบ้าทำให้สะอาดก็พอช่วยได้ครับหรือจะใส่ชุดเพิ่มไฟเข้าไปยิ่งดี
แต่ถ้าเป็นเมกาก็ใส่ชุดเพิ่มไฟเลย :coolly-0023:

เหนื่อยเหมือนกันค่ะ..ช่วงสร้างเนื้อสร้างตัวสร้างชีวิตใหม่ด้วยตัวเราเอง..อดทน,ขยัน :coolly-0002:
สบายดีอ่าป่าวพี่บอล น้ำจะ่ท่วมบ้านนู๋แย้วมาช่วยเรย ^^
:coolly-0033:

ฮู้ๆ!ทักทายคร้าบ งานเยอะคร้าบ

นานๆมาทีคร้าบ

• #6,947
สบายดีอ่าป่าวพี่บอล น้ำจะ่ท่วมบ้านนู๋แย้วมาช่วยเรย ^^

:coolly-0033:​
หายไปไหนมา..บายดี..นิดหน่อย:coolly-0023:
ส่งไปกำลังใจขอให้ทุกคนจงปลอดภัยทั้งชีวิตและทรัพย์สินครับ:coolly-0033:

• #6,948
  • #6,949
ได้สัมผัสลมเย็นๆ แล้วครับพี่น้อง:coolly-0038:

เมื่อไรจะรวมกันอีกเยอะๆ แบบชิวๆไม่ต้องทางการไม่ต้องซีเรียส

** ต้นเดือนว่าจะเข้าโคราช..ถ้าวันตรงกัน..จะไปชิวล์ๆ..ด้วยเด้อ..

• #6,952
เมื่อไรจะรวมกันอีกเยอะๆ แบบชิวๆไม่ต้องทางการไม่ต้องซีเรียส
จัดมาเลยครับ :coolly-0015:
** ต้นเดือนว่าจะเข้าโคราช..ถ้าวันตรงกัน..จะไปชิวล์ๆ..ด้วยเด้อ..
ขอให้ตรงกันจะได้เจอกันพร้อมหน้าพร้อมตาสักทีครับพี่..55..พลาดมาหลายนัดและ:coolly-0023:

• #6,953
หวัดดีเช้าวันอาทิตย์..อากาศสบายๆอีกหนึ่งวัน:coolly-0015:

• #6,954
ไปเที่ยวไหนกันหมดคร๊าบ.....

....ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2554 ต้องไปทำงาน ที่ canon โคราชอะคับเนื่องจากบริษัทที่อยุธยาน้ำท่วม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับพี่น้อง ถ้าเห็นเซฟ สีขาว หน้า R 32 ทะเบียน ฐง 4403 กท.ขับผ่านรถผมเองคับ โทรตามไปกินเหล้าได้เลยคับ 089-0879-089 ชล อยุธยาคับ 5 5 5

• #6,956
....ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2554 ต้องไปทำงาน ที่ canon โคราชอะคับเนื่องจากบริษัทที่อยุธยาน้ำท่วม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับพี่น้อง ถ้าเห็นเซฟ สีขาว หน้า R 32 ทะเบียน ฐง 4403 กท.ขับผ่านรถผมเองคับ โทรตามไปกินเหล้าได้เลยคับ 089-0879-089 ชล อยุธยาคับ 5 5 5
ยินดีต้อนรับสู่ดินแดนที่ราบสูงครับ..ว่างๆมานั่งจิบกาแฟมองสาวที่ริมบุ่งได้ทุกวันครับ(ว่าแต่ canon โคราชอยู่ไหนอ่ะในเขตอุตสาหกรรมสุรฯหรือนวนครใหม่ครับ)

โยว๋..........................................

หวัดดีคับวีนนี้ได้คุยกับ คุณ Ball ยังไงขอบใจน่ะคับผ่านไปจะแวะไปจิบกาแฟน่ะคับผม

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0031::coolly-0031:

หึ..หึ มาแล้วเดี๋ยวจะโทรหา เลิกงานกี่โมงละท่าน

ปล...ตำรวจโคราช ดุนะโว้ย.....บอกก่อน:coolly-0025:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม